Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 92 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DÀN ĐÃ CẬP NHẬT NGÀY CUỐI CHO AE NGÀY 31-05-2021
CẢm on bác mai ca , chúc bác Sk và thành công trong cv sắp tới, em xin hỏi mong bác chỉ dùm là các dàn 2-3D bác lên khung cho ae choi đây có theo quy luật nào ko a? Vd thứ 234-567,... hay la theo ngày chẳn ngày lẻ..để jio ko có bác choits ae còn có thewr biết mà nuôi, đang bám bác lên số chơi hàng ngày mà nay bác nghỉ ko biết nên choi ntn? Xin cảm ơn bác nhiều !

Cảm ơn anh, làn cuối anh nên số cho ae theo. Chúc anh sớm bình ổn công việc, dành thời gian bfo diễn đàn lên số giúp ae tham khảo ạ

Bình thường mà bác, khi đã ko may thì 99 số 2D còn trượt mà.

Rất cảm ơn maica . đã mang đến niềm tin và hy vọng cho những ae đang còn xa bờ loạn số.mong bạn sớm trở lại với ae trên dd bạn nhé .con số thì k ai dám chắc cả có chơi có chịu.mong bạn sớm trở lại với ae

Cảm ơn bác rất nhiều
Chúc bác sức khỏe thành công và sớm trở lại với AE

a đã ngủ trưa ko biết sau này đến khi nào a trở lại giúp đỡ ace ở đây luôn luôn đón chào a quay lại,e xin thay mặt tất cả ace ở đây chúc a bên gđ luôn luôn mạnh khỏe cs ấm lo hp cv và trong cs luôn gặp nhiều may mắn và sớm nghe tin a quay trở lại cùng dẫn dắt ace ở đây học đc nhiều điều hay lẽ phải chơi là 1 phần còn học đc thì là rất khó nếu a rời xa chúng e như rắn mất đầu mong sao cv của a song sớm và đón a ngày trở về cùng ace ở đây chúng ta là 1 gđ nhỏ , e sẽ cố gắng học tập đc những gì a đã để lại cảm ơn a e chào a mong ngày gặp lại ...!

E cảm ơn a rất nhiều. Có lẽ sẽ ko bgio e quên dc a a. Vì e nhớ ngày đầu theo a. E lãi dc hơn 15tr. E rút để lấy tiền lắp cánh cổng nhà e ở quê. Mỗi lần về quê nhìn thấy nó lại nhớ a.? mong ngày sớm nhất a trở lại a. Chúc a sk vạn sự như ý

Rất mong thuyền chưởng sớm chở lại để lái con thuyền ngoài kia đang gập bão táp để vào bờ an toàn.em chúc a và gđ sức khỏe và thành công trong nhiều lĩnh vực

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.