Lotto Bet - MAICA - THẢO LUẬN CHIA SẺ LOTTO BET - XỔ SỐ THẾ GIỚI | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet MAICA - THẢO LUẬN CHIA SẺ LOTTO BET - XỔ SỐ THẾ GIỚI

M

MaiCa

Guest
XIN CHÀO TẤT CẢ CÔ GÌ CHÚ BÁC VÀ ACE!!!!!
MAICA LÀM RIÊNG 1 TOPPIC NÀY ĐỂ AE CÓ THỂ VÀO THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM
HỌC HỎI NHAU TRONG MÔN MÀ AE HAY GỌI LÀ CỖ MÁY GIẾT NGƯỜI NÀY NHÉ.

CÁCH VÀO TIỀN HẬU NHỊ CHO 4 TÂY THỐI THIỂU NHẤT VỐN CÓ 14.500K NHƯ SAU
TAY 1 VÀO 5K = 325K LÃI 175K
TAY 2 VÀO 15K = 975K + TAY 1 325K = GỐC 1300 LÃI 200K CHO TAY THỨ 2
TAY 3 VÀO 50K = 3,250K + TAY 1 TAY 2 LÀ 1300 = 4,550K LÃI 450K CHO TAY THỨ 3
TAY 4 VÀO 160K = 10.400K + 3 TAY TRÊN LÀ 4,550K = GỐC 14,500K LÃI 1.050K CHO TAY 4

NẾU ĂN LIỀN 3 TAY MÀ THÌ TÀY 4 AE CỨ TĂNG THÊM 1K
TAY 4 TAY 5 ĂN LIỀN CŨNG LÀM NHƯ TRÊN
KHI ĂN LIỀN 7,8 TAY AE GIẢM VỀ MỨC 1 VÀ CỨ ĂN THÌ LẠI TĂNG 1K
NẾU GÃY AE CHÃO NHƯ THI LỆ TRÊN

HẬU NHỊ ÍT KHI GÃY 3 TAY NÊN AE PHẢI PHÒNG VỐN CHO TAY 4 - RẤT HAY ĂN LIỀN 13 TAY RỒI GÃY 1,2 LẠI CHẠY THÔNG LẠI NGAY
CÓ CÁCH CHO AE ÍT VỐN HƠN 15M LÀ RÌNH MỖI KHI GÃY 1 TAY HOẶC 2 TAY AE HÃY VÀO MỨC TIỀN TỐI THIỂU NHẤT LÀ 5K
MAICA CHÚC AE LUÔN MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG NHÉ!!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Từ ngày biết loto bet hôm qua thấy maica kéo ae mới thấy tai của thủ lĩnh từ ngày biết trưa gặp a kéo được như thế trước mình bị lừa quá nhiều nên sợ hãi lắm vì tin người mà những từ hôm xem maica kéo cho ace bằng tâm huyết của mình làm mình chỉ biết kính trọng maica nhiều mong được hoc hỏi để lấy lại những gì đã bị cướp mất cảm ơn mai ca tran thành gặp được người như mai ca ngày nay trên đời thật sự hiếm

1 năm nay thua bét 300 tr rồi .sợ bét quá .bét làm cho mình nghiện và say bạc mất rất nhiều thứ đang muốn đoạn tuyệt với bét mà vẫn chưa chưa bỏ đc mai ca ơi .xin cho lời khuyên chân thành

Nhiều khi chơi bet và học cầu kèo trong diễn đàn nhưng vẫn ko rình đk với nó nó cập nhật bẻ cầu liên tục thống tướng ak. Nên a e bh chủ yếu theo sếp đánh 3d xsvn và thêm giiar nhất giải 6 nữa.
Còn bet thấy thống tướng kéo 3d với 2 d 2 hôm mà thấy thông quá mong thống tướng tìm được cầu kèo đẹp đập chết ku và kéo hết a e xa bờ về bờ.
mà thống tướng nếu sang loto bắt kèo được như live thì nó hay hơn vì nó 3p nên a e sẽ dễ vào hơn ko sợ lag mạng mà tay ăn đang chão x3 lại mất ăn ạ
Với e có lời khuyên thống tướng nếu có thương a e có muốn chia sẻ cầu kèo với a e thì cũng từ từ ạ chứ nên chia sẻ cầu xong nó lại dễ sập lắm ạ mà a e học ko thông tự chơi theo lại đi chân lạnh toát. Thống tướng cứ bớt chút thời gian buổi tối 1-2 h lên kéo ae theo là ok nhất ạ. Không hiểu sao e tự chơi tự bắt cầu kể cả có biết chắc chắc về tầm 8-90% vẫn run còn thấy thống tướng Lên số là đã thấy tự tin vào tiền chắc chắn húp rồi :D

1 năm nay thua bét 300 tr rồi .sợ bét quá .bét làm cho mình nghiện và say bạc mất rất nhiều thứ đang muốn đoạn tuyệt với bét mà vẫn chưa chưa bỏ đc mai ca ơi .xin cho lời khuyên chân thành
Chơi bet vốn to ăn ít lãi 10-15%vốn nghỉ mới thắng được

Nhiều khi chơi bet và học cầu kèo trong diễn đàn nhưng vẫn ko rình đk với nó nó cập nhật bẻ cầu liên tục thống tướng ak. Nên a e bh chủ yếu theo sếp đánh 3d xsvn và thêm giiar nhất giải 6 nữa.
Còn bet thấy thống tướng kéo 3d với 2 d 2 hôm mà thấy thông quá mong thống tướng tìm được cầu kèo đẹp đập chết ku và kéo hết a e xa bờ về bờ.
mà thống tướng nếu sang loto bắt kèo được như live thì nó hay hơn vì nó 3p nên a e sẽ dễ vào hơn ko sợ lag mạng mà tay ăn đang chão x3 lại mất ăn ạ
Với e có lời khuyên thống tướng nếu có thương a e có muốn chia sẻ cầu kèo với a e thì cũng từ từ ạ chứ nên chia sẻ cầu xong nó lại dễ sập lắm ạ mà a e học ko thông tự chơi theo lại đi chân lạnh toát. Thống tướng cứ bớt chút thời gian buổi tối 1-2 h lên kéo ae theo là ok nhất ạ. Không hiểu sao e tự chơi tự bắt cầu kể cả có biết chắc chắc về tầm 8-90% vẫn run còn thấy thống tướng Lên số là đã thấy tự tin vào tiền chắc chắn húp rồi :D
Chúc g/₫ @maica ngày mới nhiều sk mai mắn,
XIN CHÀO TẤT CẢ CÔ GÌ CHÚ BÁC VÀ ACE!!!!!
MAICA LÀM RIÊNG 1 TOPPIC NÀY ĐỂ AE CÓ THỂ VÀO THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM
HỌC HỎI NHAU TRONG MÔN MÀ AE HAY GỌI LÀ CỖ MÁY GIẾT NGƯỜI NÀY NHÉ.
Chúc g/₫ @maica ngày mới nhiều sk mai mắn❤️❤️❤️

Choi bét chi có chết thoi ban ơi . Minh muốn bỏ ma ko sao bỏ nổi . 3 ngay mất 57 tr chán quá . Gio ko biết chơi kiểu gi day .