Cầu MB - MAICA - THỐNG KÊ KẾT QUẢ CÁC NGÀY TRONG THÁNG 11 THÁNG 12 --2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - THỐNG KÊ KẾT QUẢ CÁC NGÀY TRONG THÁNG 11 THÁNG 12 --2020

• Thread starter MaiCa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
DC EM NHÉ, NHUNG IT KHI GAY 2 NGAY LĂM NÊN TỘI GI MA KO CHÃO, SÔ TIÊN ĐÓ BAN CỨ CHIA RA LAM 4 HÔM LA OK
Chào bạn, số tiền 10m đó nếu bạn là người mới vào chơi thì nên vừa chơi vưa hoc hỏi rút kinh nghiệm và kiểm chứng luôn bát chốt Của CT Maica. Bạn nên chơi cả 2d và 3d. 2d thì mình k nói nhưng 3d bạn nên đi 1.2.3.4 ăn thì quay lại mức 1. Trong tuần bạn tổng kết lại, cân đối vốn sang tuần mới có thể tăng lên nhưng quan trọng nhất vẫn là phải đủ vốn trong 4 hôm nhé. Chúc bạn may mắn

Chào bạn, số tiền 10m đó nếu bạn là người mới vào chơi thì nên vừa chơi vưa hoc hỏi rút kinh nghiệm và kiểm chứng luôn bát chốt Của CT Maica. Bạn nên chơi cả 2d và 3d. 2d thì mình k nói nhưng 3d bạn nên đi 1.2.3.4 ăn thì quay lại mức 1. Trong tuần bạn tổng kết lại, cân đối vốn sang tuần mới có thể tăng lên nhưng quan trọng nhất vẫn là phải đủ vốn trong 4 hôm nhé. Chúc bạn may mắn
Giờ mình chỉ chơi 3d thôi, ko chơi 2d. Hay là 2d 2₫, 3d 1₫ lỡ gãy càng, còn vốn.

Cảm ơn bác chúc bác sức khỏe và thành công để đưa nhiều anh em vào bờ

vo phan nao moi xem so cua ct mai ca vay moi nguoi chi giup minh voi
Ở trang bạn đang xem..kéo xuống dưới...bạn sẽ thấy..... trước....số trang....sau.....bạn chỉ chạm vào số trang sẽ hiện cho ban bảng số từ 1....0..cham vào trang 1 chạm "'đi" khoảng 14h30 ...17h bạn sẽ thấy những gì bạn cần tìm Về TT Maica nha chúc bạn thành công...

vo phan nao moi xem so cua ct mai ca vay moi nguoi chi giup minh voi
hằng ngày 16h30 bạn vào trang này để xem dàn nhé,tầm giờ đó hằng ngày,anh maica sẽ sửa bài cho ngày mới đó ạ.Bạn nhớ để ý ngày nha.

Chào anh Maica,chào cả nhà ngày mới...mấy ngày qua thấy đen quá hôm qua định rủ anh Maica làm chầu thịt chó xã đen,nhưng thấy anh bận chốt số cho ACE nên thôi....Hẹn anh môt ngày đẹp trời nha....

Ở trang bạn đang xem..kéo xuống dưới...bạn sẽ thấy..... trước....số trang....sau.....bạn chỉ chạm vào số trang sẽ hiện cho ban bảng số từ 1....0..cham vào trang 1 chạm "'đi" khoảng 14h30 ...17h bạn sẽ thấy những gì bạn cần tìm Về TT Maica nha chúc bạn thành công...
nhớ là trang Maica đón anh em vào bờ nha...

Chào anh Maica,chào cả nhà ngày mới...mấy ngày qua thấy đen quá hôm qua định rủ anh Maica làm chầu thịt chó xã đen,nhưng thấy anh bận chốt số cho ACE nên thôi....Hẹn anh môt ngày đẹp trời nha....
Không đen đâu bạn ơi,1 tháng mất 1 lần trượt 3 ngày liên tiếp mà

Mai ca chot van rat on dinh ma moi nguoi.chuc mai ca luon vui ve ma an lanh

Húp hôm qua rồi, nay chén tiếp, cảm ơn TT nhiều lắm !

Cho minh hoi hôm nay bác mai ca len xô chưa a

Vẫn chốt ở topic nay nhé. A maica ghim và sửa bài hàng ngày ở trang 1. Khoảng 15h-16h30 bạn về trang 1 có nhé. Bạn bấm vào đườg link trên đó. Vì admin yêu cầu phải như vậy. Anh maica đã làm mọi thứ thuận tiện nhất cho anh em rồi.
Vì 1 vài người như này mà các cao thủ cũng chẳng buồn giúp ai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.