Cầu MB - Mạn phép gửi ae ít chạm test | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Mạn phép gửi ae ít chạm test

Lấy tâm càng, bóng Lên, hay cộng tổng hả ae. Chưa có câu trả lời

Cai nay theo minh hieu la cham tong lay tong hom truoc lam cham tong cho ngay hom sau mai la cham tong 27

Bài này hại não quá. Câu like hả. Chia sẻ mà chỉ sợ gãy thì chia sẻ làm gì cho trôi bài người khác.
Nhìn bảng như là 18h30p đánh đề ý. Ko trượt phát nào...!

Mình góp ý chút . Ae nào đã có tâm cs cầu kèo thì cũng nên phân tích , chỉ cầu rõ ràng nhất để mn ng xem hiểu đc ngay . K nên đắng lên cái hình xong bỏ đó cho mọi ng phán đoán mất tg hại não còn nếu k cs phân tích đc rõ ràng thì cũng k nên đăng bài làm gì thay vsof đó hãy cất kỹ mà dùng riêng nhé ....

Chắc là lấy kết quả thứ 2 hàng tuần lấy 2 con cuối của giải đặc biệt làm cham

Bạn lấy tất cả các số của gdb ngày hôm trước làm chạm cho ngày hôm sau.thường là 4 chạm.ví dụ thứ 2 ngày 17/12 gdb là 28068 ta có 4 chạm 0,2,6,8 thứ 3 ngày 18/12 đề có 22===>>>ae tự test nhé.cá nhân mình thấy cầu này khá ổn

Bài này hại não quá. Câu like hả. Chia sẻ mà chỉ sợ gãy thì chia sẻ làm gì cho trôi bài người khác.
Nhìn bảng như là 18h30p đánh đề ý. Ko trượt phát nào...!
Nói luôn với người ae thế này.ae đã ở cái sân này rồi thì mấy ai còn hám cái kiểu hữu danh vô thực.do mình bận và khi đưa lên mình còn thiếu sót chứ bạn nói có vẻ mình hám like à.

Nói luôn với người ae thế này.ae đã ở cái sân này rồi thì mấy ai còn hám cái kiểu hữu danh vô thực.do mình bận và khi đưa lên mình còn thiếu sót chứ bạn nói có vẻ mình hám like à.
Người ae nói thế cũng phải. Người ae cũng bận và nhiều ae ( (( hóng ) ))cũng bận. Ko phải họ chỉ chờ và ( chờ ) người ae chia sẻ đâu. Có tâm đưa lên thì giải thích luôn đi. Ko phải nói rồi để đấy đâu. Thân gửi người ae...!
Lần sau đưa lên nhớ đã đăng thì giải thích luôn hộ cái. Ko thì người anh em giữ mà đánh...!