Cầu MB - @MANHDUC09 STL 080 ngày 27/3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB @MANHDUC09 STL 080 ngày 27/3

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
M

manhduc09

Guest
Dưới đây là 2 cầu đều chỉ về cặp STL 080 và hôm trc cũng vị trí đó của 2 cầu cũng chỉ ra cặp STL 363 . Chén 36 nhé Đồng bào nhìn mũi tên là biết ạ . Mai 27/3/2020 STL [*08-80*]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
bác đi chốn hay sao chứ nay mới thấy xuất hiện. hay mới trốn cách ly về đấy B-)
Đâu xuất hiện đêm qua rồi . Mình vi phạm nội quy của diễn đàn bị ohatj 3 hôm xong mình bốc vé bay sang vũ hán phụ hồ hết 3 hôm lại về cùng ace đây nè

kết anh í, mà anh í hay trốn mình lắm 080 đó! kkk

Đâu xuất hiện đêm qua rồi . Mình vi phạm nội quy của diễn đàn bị ohatj 3 hôm xong mình bốc vé bay sang vũ hán phụ hồ hết 3 hôm lại về cùng ace đây nè
Thế thì yêu cầu band thêm 14 ngày nữa chứ đi amng dịch về ae lăn đùng ra đây thì bỏ mịa =)))

thảo nào ko thấy bạn đâu. nay xuất hiện rồi lại cs cho ae rr nhé

Thế thì yêu cầu band thêm 14 ngày nữa chứ đi amng dịch về ae lăn đùng ra đây thì bỏ mịa =)))
Chết đc thì chết ngay bạn ơi sống lay lứt mới khổ tuần nào cũng về cầu long biên huyền thoại muốn nó gãy quá mà nó k gãy . Nghĩ mà chán kakaaa

Chết đc thì chết ngay bạn ơi sống lay lứt mới khổ tuần nào cũng về cầu long biên huyền thoại muốn nó gãy quá mà nó k gãy . Nghĩ mà chán kakaaa
Cầu long biên cũ lắm rồi kéo ae lên đó ít thôi nhé. Cấm tụ tập đông ng gây bùng phát bệnh =)))

Dịch thế này chỉ có ở nhà hóng cầu của các thánh thôi