Cầu MB - @MANHDUC09 với 2 chạm đề đang thông | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB @MANHDUC09 với 2 chạm đề đang thông

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
36 số mà nuoi tuần thì hơi cóng khung 3 ngày thi đuoc cám manhđuc đã cs
Vậy bạn lên thăm khảo cầu long biên huyền thoại của mình cũng chơi 2 chạm đề trong tuần nhưng hơn 90 tuần nay chưa gãy bạn nhé

Mình có hơn thua gì đâu bạn . Bạn hiểu lầm ý mình rồi . Ý mình bảo cầu long biên huyền thoại OK mà hì
Tôi Theo dõi ng ae đã lâu, bạn rất có tâm lại có tầm . Đã chia sẻ nhiều cầu hay để cho ae học hỏi, còn những ng nào nói khó nghe thì tôi khuyên bạn không nên trả lời. Bấm lờ đi cho xong, cám ơn bạn đã cs

Ace và bà con tham khảo cầu đề mới 2 chạm e đã chia sẻ tuần trc tuần này e chia sẻ lại nhé ( chú ý chơi trong tuần đang thông ) TA LẤY 2 Con cuối cùng giải 7 ngày thứ 7 cộng vào với nhau làm 2 chạm đề nuôi tuần kế tiếp nhé : tỷ lệ ăn ace tự tets nhé rất thông : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 7.4 (26) ta lấy 2+6= 8 : TA NUÔI CHẠM 8&3 Trong tuần kết tiếp . Xem hình và tetsView attachment 27830
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Chúc bạn may mắn và rực rỡ nhé

Ace và bà con tham khảo cầu đề mới 2 chạm e đã chia sẻ tuần trc tuần này e chia sẻ lại nhé ( chú ý chơi trong tuần đang thông ) TA LẤY 2 Con cuối cùng giải 7 ngày thứ 7 cộng vào với nhau làm 2 chạm đề nuôi tuần kế tiếp nhé : tỷ lệ ăn ace tự tets nhé rất thông : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 7.4 (26) ta lấy 2+6= 8 : TA NUÔI CHẠM 8&3 Trong tuần kết tiếp . Xem hình và tetsView attachment 27830
Cảm ơn bạn đã chia sẻ
Chúc bạn ngày cuối tuần vui vẻ rực rỡ

B có cầu 2c nào nuôi khung 4 ngày ko .2c mà nuôi tuần hơi cang .cảm ơn bạn đã nhiệt tình cs

neu la 2cham ma nuoi trog tuan thi bạn k lên chia se bởi no quá nhieu so cứ đanh vu vơ cũng it khi gãy