Lotto Bet - Mạo muội chia sẻ cách bắt 4 chạm TN-HN thông qua tx-cl tỷ lệ ăn 90%. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mạo muội chia sẻ cách bắt 4 chạm TN-HN thông qua tx-cl tỷ lệ ăn 90%.

Mong cao thủ chia sẻ pp chơi tài xỉu hiệu quả ạ

74805

Chào bác, cám ơn bác đã chia sẻ chuyên sâu về TX và CL. Em có theo dõi bài trước của bác, thì bác có nói chuyên đánh cầu gãy. Trong topic này bác lại nói chuyên đánh theo cầu bệt. thực sự các chia sẻ của bác rất tâm huyết, nhưng 2 bài nó khiến e khá loạn. Mong bác chia sẻ thêm.

View attachment 74805

Chào bác, cám ơn bác đã chia sẻ chuyên sâu về TX và CL. Em có theo dõi bài trước của bác, thì bác có nói chuyên đánh cầu gãy. Trong topic này bác lại nói chuyên đánh theo cầu bệt. thực sự các chia sẻ của bác rất tâm huyết, nhưng 2 bài nó khiến e khá loạn. Mong bác chia sẻ thêm.
Cái này là tôi đang kết hợp theo cầu tx-cl áp dụng vào chơi tn-hn 64 số. Cũng khá hay. Thỉnh thoảng tôi cũng đổi chiến thuật chơi. Và nó dành cho những ae thích chơi tn-hn

Cảm ơn ae đã chia sẻ rất chân thành chúc ae rực rỡ

Cảm ơn chủ tịch những đường cầu chia sẻ khá tâm huyết và chân thành đến vậy

Chúc chủ tịch luôn luôn rr với đường cầu của mình

Đường cầu bác chia sẻ khá ổn bác à cảm ơn bác

Chào tất cả ae trong đại gia đình GMSH.
Lời đầu tiên chúc tất cả ae sức khoẻ và luôn thành công trên mọi phương diện.
Về bản thân tôi là ng rất yêu thích môn tài xỉu. Nhưng tôi thích đánh trong sự tính toán, tỷ lệ. Tôi chơi nhiều loại games tx online, trong đó có cả KU. Và trong 1 tuần nay tôi kết hợp giữa tx,cl vào chạm hậu, Tiền nhị trong KU và thấy khá khả quan nên mạo muội chia sẻ lại cho ae cùng nhau tham khảo và góp ý.

Thôi xin phép vào chủ đề chính.
Thứ nhất nói sơ qua về tx,cl. Nó đều có 1 quy luật cầu của nó. Chỉ nên xuôi theo nó chứ đừng bẻ.

Ae có thể thấy trong 10 tay bẻ của ae. May chỉ có 1-2 tay là ăn ngay tay đầu. Còn lại đều phải x tiền nhiều ván, và đó là con đường ra đảo nhanh nhất.

Nên để theo 4 chạm tiền, hậu nhị mà tôi chia sẻ sau đây, ae cần qsat và theo dõi trong bảng thống kê tx,cl

Với Hậu Nhị ae cần xem số hàng Chục, Đơn Vị
Với Tiền Nhị ae cần xem số hàng CN vs Ngàn

Ví dụ: ở Hậu Nhị hàng đơn vị và chục đều đang có hướng đi bệt Xỉu ae trực tiếp bắt chạm (0,2,4,6,8) “với TN thì xem ở hàng CN và Ngàn” loại đi 1 chạm khan, luôn ưu tiên những chạm đang bệt. Với chẵn lẻ cũng vậy.

Với kiểu đánh này ae nên kiên nhẫn chờ khi cả 2 số đều đang xuôi cầu thì tỷ lệ ăn của ae rất là cao.
Khuyến cáo: ae nên đánh có chỉ tiêu thắng/thua rõ ràng, VÀ ĐỪNG BAO GIỜ CHÃO TIỀN. ae cứ bám theo cầu đảm bảo tỷ lệ thắng của ae rất cao.
Phải giữ tâm lý ổn định, đừng nóng đầu, chia nhỏ chỉ tiêu ra mỗi ca đánh chỉ nên ngồi tầm 30-40p. Thua thì gỡ sau, ăn thì rút ra cho có động lực.

Note: các dạng cầu tôi ưu tiên trong tx,cl.
#1: cầu bệt “dạng cầu bắt đầu bệt từ tay 2-3 trở đi)
#2: cầu bệt 2(dạng gánh vd: 2-1-2, 3-1-3)
#3: cầu nhảy dạng 1-1. “Khi xuất hiện từ tay 3 trở đi dạng nhảy thì ae bám.

Cuối cùng là dạng cầu loạn, không theo quy luật nào khuyên ae nên bỏ qua đừng chơi.

Tôi văn kém nên cũng k biết diễn tả. Có gì ae góp ý nhé. Những chia sẻ này đều là tâm huyết của tôi. Và cũng đã có sự thực chiến. Nên ae có thể tham khảo và test nhé.

Ae nào k hiểu cứ hỏi. Tôi sẽ giải thích thêm cho ae.
Thanks ae. Chúc ae rr
cho cái hình là dễ nhìn ngay

Chào tất cả ae trong đại gia đình GMSH.
Lời đầu tiên chúc tất cả ae sức khoẻ và luôn thành công trên mọi phương diện.
Về bản thân tôi là ng rất yêu thích môn tài xỉu. Nhưng tôi thích đánh trong sự tính toán, tỷ lệ. Tôi chơi nhiều loại games tx online, trong đó có cả KU. Và trong 1 tuần nay tôi kết hợp giữa tx,cl vào chạm hậu, Tiền nhị trong KU và thấy khá khả quan nên mạo muội chia sẻ lại cho ae cùng nhau tham khảo và góp ý.

Thôi xin phép vào chủ đề chính.
Thứ nhất nói sơ qua về tx,cl. Nó đều có 1 quy luật cầu của nó. Chỉ nên xuôi theo nó chứ đừng bẻ.

Ae có thể thấy trong 10 tay bẻ của ae. May chỉ có 1-2 tay là ăn ngay tay đầu. Còn lại đều phải x tiền nhiều ván, và đó là con đường ra đảo nhanh nhất.

Nên để theo 4 chạm tiền, hậu nhị mà tôi chia sẻ sau đây, ae cần qsat và theo dõi trong bảng thống kê tx,cl

Với Hậu Nhị ae cần xem số hàng Chục, Đơn Vị
Với Tiền Nhị ae cần xem số hàng CN vs Ngàn

Ví dụ: ở Hậu Nhị hàng đơn vị và chục đều đang có hướng đi bệt Xỉu ae trực tiếp bắt chạm (0,2,4,6,8) “với TN thì xem ở hàng CN và Ngàn” loại đi 1 chạm khan, luôn ưu tiên những chạm đang bệt. Với chẵn lẻ cũng vậy.

Với kiểu đánh này ae nên kiên nhẫn chờ khi cả 2 số đều đang xuôi cầu thì tỷ lệ ăn của ae rất là cao.
Khuyến cáo: ae nên đánh có chỉ tiêu thắng/thua rõ ràng, VÀ ĐỪNG BAO GIỜ CHÃO TIỀN. ae cứ bám theo cầu đảm bảo tỷ lệ thắng của ae rất cao.
Phải giữ tâm lý ổn định, đừng nóng đầu, chia nhỏ chỉ tiêu ra mỗi ca đánh chỉ nên ngồi tầm 30-40p. Thua thì gỡ sau, ăn thì rút ra cho có động lực.

Note: các dạng cầu tôi ưu tiên trong tx,cl.
#1: cầu bệt “dạng cầu bắt đầu bệt từ tay 2-3 trở đi)
#2: cầu bệt 2(dạng gánh vd: 2-1-2, 3-1-3)
#3: cầu nhảy dạng 1-1. “Khi xuất hiện từ tay 3 trở đi dạng nhảy thì ae bám.

Cuối cùng là dạng cầu loạn, không theo quy luật nào khuyên ae nên bỏ qua đừng chơi.

Tôi văn kém nên cũng k biết diễn tả. Có gì ae góp ý nhé. Những chia sẻ này đều là tâm huyết của tôi. Và cũng đã có sự thực chiến. Nên ae có thể tham khảo và test nhé.

Ae nào k hiểu cứ hỏi. Tôi sẽ giải thích thêm cho ae.
Thanks ae. Chúc ae rr
[/QUOTE

E cũng thích tx lắm nhưng toàn ra đảo thôi.ko biết bắt a ơi