Tâm sự - Mất tết r ae ạ :( | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mất tết r ae ạ :(

17056

Kha kha . ú lời . bềnh thường. Mới có hơn chục. Hic. E mà chơi lã giã thấp cũng nửa chục củ / ngày đó là hiển nhiên. Nhưng ko thể bỏ suông số tiền mất một cách sững sờ. Nó có khác gì chơi to ăn to chơi bé ăn bé. Tỷ lệ trúng /tuần như nhau .

Cứ giả thiết buông suôi cầm vốn trão 1 tuần phòng bất chắc. Trong khi chơi ăn ngày nào về mức 1. Vốn phòng trão cất đi khi gãy để dành trão . lãi đc bao nhiêu cũng cất đi để dành khi gẫy quá 10 tay.

khuyên chân thành bạn,, bạn theo ai nên theo 1 người,, kiên trì trong nửa tháng,, hôm qua bạn đánh theo phan bảo,, những ngày trước bạn đã không theo, thực tế như thế nào thì qua cuộc thi song thủ lô vừa rồi đã cho chúng ta thấy rồi đó,, cao thủ nào cũng có dây đỏ dây đen nhưng phan bảo thật phi thường..... còn cá nhan mình thì không ở đảo cũng không trên núi vì mình vẫn đang chơi theo phong cách của mình từ xưa rồi, số các cao thủ chốt mình chỉ để tham khảo, trùng máu thì phang không trùng thì không phang

Sửa lần cuối:
Ae cứ đánh the chết hết,nên chơi một loại thoi,chơi đàn 64 số,nuôi khung,4 ngày,là tôi ưu nhất,ko đánh cái gì bằng đánh dàn,ae mún on định,hay nghe lời tôi nói,ko biết lập dân cư dân 64 số cua phan bảo ma đánh,tin toi Di,vì tôi thấy trong tập đoàn dân 64 số cua phan bảo là ổn định nhất,thang phải ăn trên 20 ngày,nếu nuôi khung ae,bo ra hàng tháng được mấy truc tr,