Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
🍀 Cầu mình đã lên và số cũng đã chốt rồi ...trong bài cầu đã bao gồm bản vẽ chi tiết cụ thể nhất, vật liệu xây dựng cũng với những số đo cần thiết để xây dựng cầu...Mong ae mình hãy đọc kĩ bản vẽ trước khi sử dụng...Và có đi cùng mình hay k là quyền của ae mình... Và cũng như hôm qua mình đã nói. Hôm nay mình đã dồn Tổng lực chơi kèo này gồm 10s chính : 94,49,21,12,76,67,14,41,96,69

và 10s lót của Tổng (35):

30,03,58,85,05,50,23,32,87,78

✔Nói thật với ae ,chơi số như ae mình thì k ai nói mạnh được ,cầu kèo 1 cộng thêm cả may mắn nữa ae ak 🍀..với cá nhân mình ,trong sự nghiệp chơi số thì thăng ,trầm đều trải qua hết r...hôm nay nếu như mình có nằm xuống trên cây cầu này thì mình cũng vui vẻ và chấp nhận hết, thành hay bại mình cũng cảm thấy xứng đáng ... K hối hận...Vì đó là sản phẩm, là chất xám của tạo ra....Mong rằng bên phía nghiệm thu cầu kèo của A Đồng sẽ lương tay phê duyệt cây cầu này cho ae mình thông cầu ,vượt biển về bờ an toàn. ..khi viết đến đây thì lúc 15h chiều mình đã ngồi chờ sẵn bên chân cầu chờ ae mình rồi. Ae mình ai đi cùng thì nhanh nhé .mình đợi🙂

✔Xin chúc tất cả ae nhà mình đi đường mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn 🍀 đi đến nơi về đến đất liền an toàn, mọi sự bằng an...chúc cho đai hội của ae mình diễn ra Thành Công ,Rực Rỡ...Xin hẹn gặp lại Tất cả ae nhà mình tại đất liền sau 18h30 phút tối nay. Xin chào và hẹn gặp lại...View attachment 182733
Thank kiu bạn, tôi được 400k,

ae mình ơi.. Đại Hội của chúng ta thành công vật vã quá 👏👏👏👏👏👏👏👏👏🍻🍻🍻🍻🍻🍻🍻🍻🍻
Quá tuyệt vời ct ak.chuc ct luôn luôn mạnh khỏe và sáng suốt để xây đc nhưng cây cầu đẹp và vững chắc cho tat cả các cô chú anh chị em cùng di nhé. Một lần nữa xin cảm ơn ct rất nhiều

E xin cảm ơn những lời chúc mừng của ae nhà mình... Cũng xin chúc mừng những ae đã đồng hành cùng e trên cây cầu ngày hôm nay...và cũng xin cảm ơn hội đồng thẩm định cầu kèo bên phía A Đồng đã phê duyệt cây cầu này cho e và những ae khác qua cầu an toàn, binh an...Ngày hôm nay sẽ là 1 sự kiện k thể nào quên trong sự nghiệp chơi số của e...cuối cùng e xin chúc mừng cả nhà.. Chúc ae nhà luôn thật nhiều sức khỏe, bình an và hạnh phúc... Đại Hội của chúng ta hôm nay..kết thúc trong niềm vui hân hoan chiến thắng ,hòa vào những tiếng cười vui..đó cũng là mục đích e muốn gửi gắm đến tất cả ae nhà mình... Đây là bản gốc phác thảo ý tưởng xây dựng cây cầu ngày hôm nay ae mình cùng đi mà e đã lên ý tưởng từ 2 hôm trước ..xin gửi lên đây để ae mình cùng nhìn lại ,để thấy đc thành quả và sự cố gắng của e.xin cảm ơn tất cả mọi người đã đồng hành cùng e trong thời gian qua. E xin cảm ơn.

E xin cảm ơn những lời chúc mừng của ae nhà mình... Cũng xin chúc mừng những ae đã đồng hành cùng e trên cây cầu ngày hôm nay...và cũng xin cảm ơn hội đồng thẩm định cầu kèo bên phía A Đồng đã phê duyệt cây cầu này cho e và những ae khác qua cầu an toàn, binh an...Ngày hôm nay sẽ là 1 sự kiện k thể nào quên trong sự nghiệp chơi số của e...cuối cùng e xin chúc mừng cả nhà.. Chúc ae nhà luôn thật nhiều sức khỏe, bình an và hạnh phúc... Đại Hội của chúng ta hôm nay..kết thúc trong niềm vui hân hoan chiến thắng ,hòa vào những tiếng cười vui..đó cũng là mục đích e muốn gửi gắm đến tất cả ae nhà mình... Đây là bản gốc phác thảo ý tưởng xây dựng cây cầu ngày hôm nay ae mình cùng đi mà e đã lên ý tưởng từ 2 hôm trước ..xin gửi lên đây để ae mình cùng nhìn lại ,để thấy đc thành quả và sự cố gắng của e.xin cảm ơn tất cả mọi người đã đồng hành cùng e trong thời gian qua. E xin cảm ơn.

View attachment 182778
Hóng tiếp ngày mai

View attachment 182778
18 mãi đỉnh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.