Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Haziiii ...thua rồi ae ak...xl tất cả ae nhà mình... Thua buồn quá.
Thua nhưng không buồn lắm a ơi a và toàn thể các ace đã cố gắng hết sức rồi có chơi có chịu nay thua mai ta làm lai chỉ là cho a đồng cầm tạm của chúng ta ít hôm thôi lô đề có phải chơi mỗi Hnay đầu.hnào lấy lại chúng ta phải tính lãi cao cho a đồng a nhé

Mb 13/4 ngày mai sẽ lấy lại tất cả anh em ạ
Chạm 1,6
BTĐ :15
5s:. 12,14,18,19,15 hãy tin tưởng vào mình nhé

Haziiii ...thua rồi ae ak...xl tất cả ae nhà mình... Thua buồn quá.
Cầu kèo là thật ăn thông và gãy là quy luật rồi. Thua keo này ta bày keo khác. Hãy gạt nó sang 1 bên. Theo ý kiến cá nhân thôi nếu ace nào liều mai chơi tiếp dàn hôm nay nhiều khi nó về chậm một vài ngày. Chúc cả nhà vui vẻ phấn trấn để chiến đấu tiếp với đồng

Cầu kèo là thật ăn thông và gãy là quy luật rồi. Thua keo này ta bày keo khác. Hãy gạt nó sang 1 bên. Theo ý kiến cá nhân thôi nếu ace nào liều mai chơi tiếp dàn hôm nay nhiều khi nó về chậm một vài ngày. Chúc cả nhà vui vẻ phấn trấn để chiến đấu tiếp với đồng
Đồng quan điểm với ng ae , mình cứ chơi theo kiểu bẻ lái của anh đồng đúng không ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.