Cầu MB - MB 19/1/2021 BTĐ 2Đ,3Đ TIẾP MẠCH ĂN THÔNG | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thật sự rất khâm phục và ngưỡng mộ tài năng soi cầu của Ad, đường cầu đẹp và chọn chính xác quá. Chúc người anh em mãi phong độ cao nhé!

TỪ KHI SINH RA DIỄN ĐÀN NÀY CHƯA THẤY 1 AI BẮT BẠCH THỦ ĐỀ TRÚNG 3 NGÀY. THẬT LÀ BÁI PHỤC. ĐÂY MỚI LÀ NHƯNG CAO THỦ ADMIN NÊN TẠO ĐIỀU KIỆN ĐỂ PHÁT TRIỂN TÀI NĂNG ĐÓNG GÓP CHO DIỄN ĐÀN, CŨNG NHƯ ĐƯA CÁC ANH EM VỀ BỜ. QUÁ KINH KHỦNG
Bạn ấy thật may mắn hy vọng ngày mai và những ngày tiếp theo bạn ấy duy trì phong độ để đưa nhiều ace vào bờ. Diễn đàn có rất nhiều cao thủ bạn nhé.

Tiêc qua h e mơi dc đọc bài bac ơi.. hnay e k tài nào vào đc dđ vì mạng lac.. chuc mừng bac. Mong mai bác rr tiếp ạ

Đẳng cấp, đăng cầu kèo chốt số rõ ràng, ko cần úp úp mở mở.Ăn thông 3 ngày quả là cao thủ võ lâm.thanks bạn

Quá đẳng cấp! Một sự thật khó tin mà mình đã bỏ lỡ... chúc mừng cao thủ & ae nha

Bác thật xuất sắc... chúc mừng bác... tks bác với những đg cầu kinh điển....

Cầu 1 hình 1
TTĐ 77 22 27 72
BTĐ 77
Cầu 2 hình 2
dàn 8s 81 18 36 63 13 31 68 86
TTĐ 81 18 36 63
BTĐ 81
BT3Đ 781 Lót càng 7,2 bộ 13,lót thêm bộ 01
Cầu kèo chỉ để tham khảo, ae kết cho xin 1 like, chúc ae rực rỡ thêm ngày thứ 3 ăn thông nhé.View attachment 90176View attachment 90177
Ct bắt cầu qá đỉnh. Hôm nay theo ct dc chút lộc. Cảm ơn ct đã nhiệt tình cs những đường cầu đẹp + chuẩn cho ae theo cầu