Thảo luận - Miền bắc những ngày cuối năm | Page 89 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Miền bắc những ngày cuối năm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hạ ít càng thì cũng đc thôi thế nhưng nó rủi ro nhiều lắm c, nhiều khi 6 càng còn ko đúng nói gì 1,2 càng tóm lại vẫn phải có một chút may mắn 🍀🍀🍀 c ạ
Uh ý là dàn nhiều số chưa chắc ăn mà k lên càng lên mỗi ttd thì chưa thấy bạn ý bắt ăn ttd mấy

Uh ý là dàn nhiều số chưa chắc ăn mà k lên càng lên mỗi ttd thì chưa thấy bạn ý bắt ăn ttd mấy
Hạ tt là cũng cầu may thôi c chứ nhiều khi cũng có đúng đâu nếu ăn đc thì ăn to nếu ko cũng mất thêm chút ít tiền thôi

cảm ơn bác bp 82 - đây có những ng ae quá chán mỡ tới miệng r - đánh kiểu như k biết j 😵‍💫 nay lại đc bác cho con 4d thơm nức - mai còn mình bác ở pic này thôi e xin phép - chúc bác sk & hp

Ăn tứ thủ đầu - ăn 242 db ít số còn k chịu nổi nữa mai ae tìm lối đi khác nhé
cảm ơn bác bp 82 - đây có những ng ae quá chán mỡ tới miệng r - đánh kiểu như k biết j 😵‍💫 nay lại đc bác cho con 4d thơm nức - mai còn mình bác ở pic này thôi e xin phép - chúc bác sk & hp
Cờ bạc nó là hên xui e ạ ?nên k thể nói hay đc ,ai ăn đc là duyên ng đó và chưa ăn đc là họ đang đen vậy thôi .Nên k nên nói kiểu vậy e à ,mình lên số là mình cảm thấy thoải mái cs thôi mà

Miền Nam a bắt bộ càng 123678 chạy khiếp ko 6224,7623,1782,6248 ăn ko e?

Kệ đi em ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.