Thảo luận - Mình Cần 1Lời Khuyên Từ Anh Em Đi Trước .? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mình Cần 1Lời Khuyên Từ Anh Em Đi Trước .?

Hiện tại mình đã thua rất nhiều vì chơi ko theo tủ lệ phương pháp , gần đây có lọ mọ tới xóc ở Ku ngày đầu thì cầu đẹp hôm đó đánh hết đêm đc 100tr . Nhưng vài hôm thì thấy khó nhằn quá . Mà hiện tại số nợ ở ngoài lên 500tr r . Ae cho lời khuyên theo phương pháp nào để tiếp tục chơi với số vốn vay mượn 200tr nữa hy vọng gỡ gạc để trả số nợ trên ..?

bạn đã nhìn ra vấn đề ngay từ câu nói đầu tiên rồi đấy, vì chơi ko theo tỷ lệ phương pháp.
bắt đầu lại ngay từ bây giờ theo học hỏi phương pháp đi nhé, cơ hội chưa bao giờ là muộn đối với những ai biết nhìn nhận bản thân.

bạn đã nhìn ra vấn đề ngay từ câu nói đầu tiên rồi đấy, vì chơi ko theo tỷ lệ phương pháp.
bắt đầu lại ngay từ bây giờ theo học hỏi phương pháp đi nhé, cơ hội chưa bao giờ là muộn đối với những ai biết nhìn nhận bản thân.
Cảm ơn ct rất nhiều , hiện tại mình đang tìm cách setup lại pp chơi .! Có điều hơi sai lầm là mò vào xóc mấy ngày nay ..

Mình cũng thua loto bet mất gần 200tr nên cũng rất đồng cảm với b! Mỗi CT đều có cách vào tiền và pp chơi riêng hợp lí b nên tham khảo thật kỹ mình h vốn còm có 10tr đang theo Cháu MaiCa đungs là tuổi trẻ tài cao mà rất có tâm có đức nhiệt tình thức cả đêm soi cầu để lên n con số chuẩn cho ae theo dàn 65 số của MaiCa đang rất ổn định cs cách vào tiền và pp chơi rất hợp lí bạn tham khảo xem nhé! Chúc b thành công! Thân

Hiện tại mình đã thua rất nhiều vì chơi ko theo tủ lệ phương pháp , gần đây có lọ mọ tới xóc ở Ku ngày đầu thì cầu đẹp hôm đó đánh hết đêm đc 100tr . Nhưng vài hôm thì thấy khó nhằn quá . Mà hiện tại số nợ ở ngoài lên 500tr r . Ae cho lời khuyên theo phương pháp nào để tiếp tục chơi với số vốn vay mượn 200tr nữa hy vọng gỡ gạc để trả số nợ trên ..?
Theo dõi các CT tốp 1,2 và bám vào. Theo mình chỉ đề dàn 65s là an toàn nhất. Với 200m đánh theo đúng PP yên tâm về bờ!
200m cho khung 5 ngày dàn 65s chủ tịch HiHi thì yên tâm tuyệt đối! Không bao giờ trượt 5 ngày.
Chúc bạn chiến thắng!

Bạn thử theo bác Maica, dàn 3D rất ổn định,CT Maica rất có tâm, hướng dẫn rất cụ thể. Mình cũng bị BET rút máu 200 triệu giờ rất sợ Bet, càng chơi càng bị rút . Hằng ngày chỉ theo SXVN dàn 3D của Maica . Chúc bạn may mắn !!

Theo dõi các CT tốp 1,2 và bám vào. Theo mình chỉ đề dàn 65s là an toàn nhất. Với 200m đánh theo đúng PP yên tâm về bờ!
200m cho khung 5 ngày dàn 65s chủ tịch HiHi thì yên tâm tuyệt đối! Không bao giờ trượt 5 ngày.
Chúc bạn chiến thắng!
Chơi 65s mà chão 5 ngày có ngày chết k nhắm mắt.gãy 7-8 ngày liền còn có ngồi đó mà k quá 5 ngày.lúc ăn thì dc ít trăm ngàn lúc mất mất cả 100 củ .bỏ đi mà làm người

Bạn thử theo bác Maica, dàn 3D rất ổn định,CT Maica rất có tâm, hướng dẫn rất cụ thể. Mình cũng bị BET rút máu 200 triệu giờ rất sợ Bet, càng chơi càng bị rút . Hằng ngày chỉ theo SXVN dàn 3D của Maica . Chúc bạn may mắn !!
Cảm ơn b nhiều . Mình sẽ lưu ý hơn.!

Chúc bạn chiến thắng!
Cảm ơn bạn . Mình cũng đã và đang theo doi nếu có đánh thì đánh đều để tính lương tháng chứ mình ko nuôi khung và cũng ko chão b ah .!

Cảm ơn bạn . Mình cũng đã và đang theo doi nếu có đánh thì đánh đều để tính lương tháng chứ mình ko nuôi khung và cũng ko chão b ah .!
Nếu không chão được không nhiều mà sẽ hoà là chính! 1 ngày gãy mất 2 ngày kéo lại gốc. Tháng gãy 7,8 ngày mất nửa tháng kéo gốc rồi. Vậy còn 7 ngày có lương thôi nhé!
Quan trọng là pp đánh thôi
Mình thì chão theo khung đảm bảo công ngày và lương tháng.

Nếu không chão được không nhiều mà sẽ hoà là chính! 1 ngày gãy mất 2 ngày kéo lại gốc. Tháng gãy 7,8 ngày mất nửa tháng kéo gốc rồi. Vậy còn 7 ngày có lương thôi nhé!
Quan trọng là pp đánh thôi
Mình thì chão theo khung đảm bảo công ngày và lương tháng.
Cảm ơn bạn đã cho ý kiến , mình cũng đã theo dõi nhưng đúng thật nếu ko chão thì ko ăn thua nếu như 1 tháng gãy 8-9 ngày may ra chỉ đc 4-5 ngày win thì cũng ko ăn thua cho lắm . Mình sẽ lưu ý vấn để này cảm ơn b nhiều ..

Chào người ae với số Vốn 200 củ sẽ gỡ từ từ hết nợ chỉ với 1 PP vừa không mất thời gian và tâm lý sẽ bớt căng thẳng hơn rất nhiều.
Đó là chơi 34d Đề 1 trong 3 Miền theo 1 Chủ tịch nào đó, ví dụ: Giông Bão, Hihi, Đồng Phạm, Minh Mẫn hoặc CT của top 1 hay 2 tùy chọn.
Nên tham khảo kỹ trước khi chơi, chia Vốn làm nhiều phần, đặt chỉ tiêu mỗi tuần có bao nhiêu để trả nợ dần.
Tuyệt đối không nóng vội chơi mạnh dù ăn thông hay thua thông, không hiểu vấn đề gì hỏi để tham khảo ace biết tư vấn giúp đỡ.
Chúc người ae sớm ĐOÀN TỤ GIA ĐÌNH!

Chào người ae với số Vốn 200 củ sẽ gỡ từ từ hết nợ chỉ với 1 PP vừa không mất thời gian và tâm lý sẽ bớt căng thẳng hơn rất nhiều.
Đó là chơi 34d Đề 1 trong 3 Miền theo 1 Chủ tịch nào đó, ví dụ: Giông Bão, Hihi, Đồng Phạm, Minh Mẫn hoặc CT của top 1 hay 2 tùy chọn.
Nên tham khảo kỹ trước khi chơi, chia Vốn làm nhiều phần, đặt chỉ tiêu mỗi tuần có bao nhiêu để trả nợ dần.
Tuyệt đối không nóng vội chơi mạnh dù ăn thông hay thua thông, không hiểu vấn đề gì hỏi để tham khảo ace biết tư vấn giúp đỡ.
Chúc người ae sớm ĐOÀN TỤ GIA ĐÌNH!
Cảm ơn bác đã cho e lời khuyên ..E vào diễn đàn cũng từ đợt dịch trước cũng tham lắm cái gì cũng chơi nên ko bảo toàn đc vốn nên h cần phải căn chỉnh lại ..

Với số vốn 200tr Theo mình bạn nên Theo mai ca là chắc, mình cũng vì bet mà giờ tan cửa nat nhà ae bạn bè họ hàng người thân không ai tin tưởng , vì bet vì sóc đĩa nên số nợ chồng nợ giờ lo tiền giả lãi cũng không song , giờ vợ đòi ly hôn , có thể nói mình đã đi vào đường cùng rồi , nhưng ngã ở đâu phải đứng lên ở đó , mình Theo dõi thống tương mai ca 2thang nay quả là rất ổn , nếu bạn có 200cu mà Theo mai ca đi đúng pp thì tin chắc bạn đã về bờ , mình cũng đang soay vốn để Theo mai ca , chúc người ae may mắn

Với số vốn 200tr Theo mình bạn nên Theo mai ca là chắc, mình cũng vì bet mà giờ tan cửa nat nhà ae bạn bè họ hàng người thân không ai tin tưởng , vì bet vì sóc đĩa nên số nợ chồng nợ giờ lo tiền giả lãi cũng không song , giờ vợ đòi ly hôn , có thể nói mình đã đi vào đường cùng rồi , nhưng ngã ở đâu phải đứng lên ở đó , mình Theo dõi thống tương mai ca 2thang nay quả là rất ổn , nếu bạn có 200cu mà Theo mai ca đi đúng pp thì tin chắc bạn đã về bờ , mình cũng đang soay vốn để Theo mai ca , chúc người ae may mắn
Cảm ơn bạn đã cho mình lời khuyên toàn ae cùng cảnh ngộ chỉ vì dịch mà chơi lại ko theo đường lối nào ..Mình sẽ tham khảo thêm cảm ơn bạn nhiều nhé .!

cá nhân mình thì bạn nên giải quyết những vấn đề sau trc khi vào cuộc chiến
1, tạm thời quên cái nợ 500tr đi để tránh áp lực trong cả 1 cuộc chiến dài hơi
2, bạn lấy lãi ngân hàng làm gốc để đưa ra đc chỉ tiêu tháng. bạn gửi 200tr vào ngân hàng lãi tháng là 0,7% tương ứng với 1tr4 thì bạn nên để chỉ tiêu tháng cao gấp 5 - 7 lần ngân hàng thôi là 3 - 4% lãi trên vốn 200tr ( tầm 9 - 10tr/ tháng ), bạn hãy đặt địa vị bạn vào người cho vay nặng lãi đi bạn cho khách vay 3k/1tr là bạn thấy ok rồi đúng ko thì hãy mức đó làm chỉ tiêu tháng.
3, về pp chơi thì theo mình bạn đi đều 100k cho dàn 65s ( bỏ 6tr5 ăn 3tr4 ) => 3 hôm thông là bạn đủ chỉ tiêu tháng nhất định phải chốt lãi và nghỉ hết tháng.
4, mình hay chia đề bắc theo kiểu tài xỉu : từ 00 -> 64 ( xỉu ), 35 -> 99 ( tài ) về bản chất nó sẽ có 4 trướng hợp xảy ra là : bệt ngắn - bệt dài - bay ngắn - bay dài => bạn chọn đánh bệt chẳng hạn thì bạn sẽ thắng 3/4 trường hợp là bệt dài, bệt ngắn, bay ngắn bạn chỉ thua bay dài thôi => trường hợp bạn muốn chão
5, về tâm lý : " MUỐN ĂN NHIỀU THÌ CẮN TỪNG MIẾNG, MUỐN NO LÂU THÌ PHẢI NHAI TỪ TỪ " => bạn quên cái tư tưởng trả nợ 500tr trong 1 sớm 1 chiều mà rủi ro mất vào thịt 200tr cao mà thay vào đó bạn hãy tính trả nợ 500tr từ từ mà rủi ro bị ăn vào thịt 200tr của mình rất thấp
chúc bạn may mắn sớm hoàn thành nhiệm vụ ạ..!

Theo mình bạn nên chơi dàn 3càng đề