Lotto Bet - MÌNH ĐÃ TÌM RA PP KIẾM TIỀN TỪ 5D BET QUYẾT TÂM VỀ BỜ ! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet MÌNH ĐÃ TÌM RA PP KIẾM TIỀN TỪ 5D BET QUYẾT TÂM VỀ BỜ !

A CHƠI PP NÀY BAO LÂU RỒI A
A chơi đc 1 tuần và a đã phải mất rất nhiều thời gian để theo dõi nhé. Ae có tg có thể ghi ra giấy ý. Có thể chơi các hàng số khác nhau. Như hàng chục, Hàng chục ngàn, Hàng ngàn. 4 hàng này mình theo dõi vì ae khác sẽ chơi tiền nhị hậu nhị nhiều hơn.

A chơi đc 1 tuần và a đã phải mất rất nhiều thời gian để theo dõi nhé. Ae có tg có thể ghi ra giấy ý. Có thể chơi các hàng số khác nhau. Như hàng chục, Hàng chục ngàn, Hàng ngàn. 4 hàng này mình theo dõi vì ae khác sẽ chơi tiền nhị hậu nhị nhiều hơn.
4 HÀNG ĐÓ A CÓ THEO DÕI CHƯA A

4 HÀNG ĐÓ A CÓ THEO DÕI CHƯA A
A có theo dõi hết nhé. Có đêm a thức trắng để theo dõi luôn. Mình làm gì cũng cần có kiến thức. Cái này phải theo dõi ghi ra giấy ko giống như các môn khác ví dụ 27 lô 1' thì a có pp chơi và 50' vào ghi kết quả pp. Thì pp đó cũng cực kì OK. Chơi dàn 6 tổng tức là 60s . Chỉ có điều vốn phải to 1 chút mà dàn 60s thì ăn ít hơn.

Đính kèm

• 561.1 KB Lượt xem: 82
A có theo dõi hết nhé. Có đêm a thức trắng để theo dõi luôn. Mình làm gì cũng cần có kiến thức. Cái này phải theo dõi ghi ra giấy ko giống như các môn khác ví dụ 27 lô 1' thì a có pp chơi và 50' vào ghi kết quả pp. Thì pp đó cũng cực kì OK. Chơi dàn 6 tổng tức là 60s . Chỉ có điều vốn phải to 1 chút mà dàn 60s thì ăn ít hơn.
dạ a, thấy ok đó a, mà đôi khi cũng sẽ có xịt khung nhưng tỉ lệ làm sao ít nhất có thể vẫn còn đồng lãi là được a nhỉ.
chứ ko gì là mãi mãi đâu, 1 khi a đưa lên đây 1 ngày ko xa cũng bị bẻ cầu thôi

5 số ở 5 vị trí đó có thay đổi nhưng ít và chỉ thay đổi nhỏ thôi. 1-2 số còn lại khá ổn định. Ae có tg đánh tầm 30' nghỉ lại chiến tiếp OK lắm.

dạ a, thấy ok đó a, mà đôi khi cũng sẽ có xịt khung nhưng tỉ lệ làm sao ít nhất có thể vẫn còn đồng lãi là được a nhỉ.
chứ ko gì là mãi mãi đâu, 1 khi a đưa lên đây 1 ngày ko xa cũng bị bẻ cầu thôi
Ko quá tham là đc. Và ae có thể thay đổi vị trí hàng số để chơi e nhé.

XIN 1 SLOT RỒI MÌNH SẼ ÚP PP CHO AE

XIN CHIA SẺ CHO AE PP CHƠI CỦA MÌNH. PP CHƠI CỰC KÌ ĐƠN GIẢN ĐÓ LÀ DỰ VÀO XÁC SUẤT THỐNG KÊ.
AE VÀO SẢNH 5D:
+ CHỌN MỤC 1 HÀNG SỐ
+ CHỌN ĐƠN VỊ
+ CHỌN CÁC MỤC NHƯ HÌNH MÌNH ĐÃ KHOANH NHÉ (nóng lạnh, đơn vị, 200kì)
+ CHỌN 5SỐ 3NÓNG +2 LẠNH ĐÁNH CHO 1 KÌ ( LƯU Ý KÌ NÀO ĐÁNH ĐÚNG 5SỐ Ở VỊ TRÍ CHỌN NHƯ HÌNH)
+ ĐÁNH 5TAY THEO TỈ LỆ 1-3-7-15-31 ( HẾT1+3+7+15+31=57x50xu =2850xu ) AE CỨ NẠP VỐN 2850x2 = 5700 ĐÁNH CHO TỰ TIN. VỚI TỈ LỆ TRÊN AE CHƠI 30' SẼ CÓ ĐC 1-1,3TR
CHÚC AE SỚM VỀ BỜ THÀNH CÔNG !!!
Bạn có thể up hình ảnh bạn thực chiến rồi không ?

AE CỨ VÀO THỰC CHIẾN THÌ SẼ RÕ ĐỘ HIỆU QUẢ CỦA CẦU.MÀ CÓ TỈ LỆ RỒI MÌNH SẼ KO CHƠI THEO CẢM HỨNG SẼ KO BỊ CHÁY TK.

Ko quá tham là đc. Và ae có thể thay đổi vị trí hàng số để chơi e nhé.
Ví dụ
AE CỨ VÀO THỰC CHIẾN THÌ SẼ RÕ ĐỘ HIỆU QUẢ CỦA CẦU.MÀ CÓ TỈ LỆ RỒI MÌNH SẼ KO CHƠI THEO CẢM HỨNG SẼ KO BỊ CHÁY TK.
Vs chơi 2 tay sang tay 3 cầu là số khác thì vào tay 3 theo số mới và tỉ lệ của tay 3 à bác

XIN CHIA SẺ CHO AE PP CHƠI CỦA MÌNH. PP CHƠI CỰC KÌ ĐƠN GIẢN ĐÓ LÀ DỰ VÀO XÁC SUẤT THỐNG KÊ.
AE VÀO SẢNH 5D:
+ CHỌN MỤC 1 HÀNG SỐ
+ CHỌN ĐƠN VỊ
+ CHỌN 5SỐ 3NÓNG +2 LẠNH ĐÁNH CHO 1 KÌ ( LƯU Ý KÌ NÀO ĐÁNH ĐÚNG 5SỐ Ở VỊ TRÍ CHỌN NHƯ HÌNH)
+ ĐÁNH 5TAY THEO TỈ LỆ 1-3-7-15-31 ( HẾT1+3+7+15+31=57x50xu =2850xu ) AE CỨ NẠP VỐN 2850x2 = 5700 ĐÁNH CHO TỰ TIN. VỚI TỈ LỆ TRÊN AE CHƠI 30' SẼ CÓ ĐC 1-1,3TR
Cảm ơn Ae đã cs mình sẽ theo dõi môn này

AE VÀO SẢNH 5D:
+ CHỌN MỤC 1 HÀNG SỐ
+ CHỌN ĐƠN VỊ
Bác cho hỏi chọn nóng lạnh chọn con số ra nhiều nhất phải ko ạ