Thảo luận - Mn cho e xin ít ý kiến, cách chơi và vào tiền hợp lý của môn lô xiên. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mn cho e xin ít ý kiến, cách chơi và vào tiền hợp lý của môn lô xiên.

Cũng là người đam mê về bộ môn xiên và cũng đã theo dõi 1 thời gian bát chốt của CT @THAYDO . Nhưng e vẫn chưa nắm rõ cách ghép vòng tròn 10s và pp vào tiền của CT. Vì vậy e rất mong mn những ai đag theo CT @THAYDO hoặc CT chỉ dậy giúp để em mong sớm đc vào bờ. E xin cám ơn.
VD: dàn 10s của CT là
10,15,06,18,87,02,20,13,03,30 (ghép vòng 10s). Mà e vào tạo dàn số lại ra tổng là 45s
mn ai biết thì chỉ giúp e

Trả lời bạn các vấn đề trên:
1) Dàn 10 số lô xiên ghép vòng đúng như bạn nói tạo dàn sẽ ghép ra được 45 cặp xiên 2 và mình sẽ chơi cả 45 cặp đó nhé
Tổng tiền vốn bỏ ra là: 45
Điều kiện phát sinh lãi: Ăn ít nhất 3 cặp: 17x3 = 51 tức lãi 51-45=6
**Còn dàn đề 35s thì đánh được theo 2 hướng tiện trả lời luôn nếu bạn muốn tham khảo
- Hướng 1: Vào vốn đều tay k chão thì tuần ăn 3 lần là lãi có thể nghỉ
- Hướng 2: Chão vốn 1-2-3 nguy hiểm hơn xong ăn to hơn
2) Về cách vào tiền dàn xiên
Chơi xiên lợi nhất chính là ở cái vốn bỏ ra ít ăn thì lại nhiều tuy nhiên mình chơi dàn xiên thì vốn KHUYÊN MỌI NGƯỜI KHÔNG CHÃO DƯỚI MỌI HÌNH THỨC. Cứ đánh đều tay thôi
**Lý do chọn dàn 10 số mà k phải chọn lọc vài cặp đánh là để Tối ưu tỉ lệ thắng cao nhất có thể
Ví dụ:
Chơi dàn 5 số là có tổng cộng 10 cặp xiên muốn thắng thì trong 5 số lô cần phải về ít nhất 2 số
Chơi dàn 10 số là có tổng cộng 45 cặp xiên muốn thắng thì trong 10 số lô cần phải về ít nhất 3 số
Vậy ae hiểu rồi chứ số lượng lô mình có thể chơi gấp đôi (5 so với 10) tuy nhiên điều kiện thắng lại chỉ cần nổ hơn đúng 1 số lô
Tội gì không chơi 10 số
Còn điều gì chưa rõ hay thắc mắc mọi người cứ nhắn tin tôi sẽ giải thích sau

Trả lời bạn các vấn đề trên:
1) Dàn 10 số lô xiên ghép vòng đúng như bạn nói tạo dàn sẽ ghép ra được 45 cặp xiên 2 và mình sẽ chơi cả 45 cặp đó nhé
Tổng tiền vốn bỏ ra là: 45
Điều kiện phát sinh lãi: Ăn ít nhất 3 cặp: 17x3 = 51 tức lãi 51-45=6
**Còn dàn đề 35s thì đánh được theo 2 hướng tiện trả lời luôn nếu bạn muốn tham khảo
- Hướng 1: Vào vốn đều tay k chão thì tuần ăn 3 lần là lãi có thể nghỉ
- Hướng 2: Chão vốn 1-2-3 nguy hiểm hơn xong ăn to hơn
2) Về cách vào tiền dàn xiên
Chơi xiên lợi nhất chính là ở cái vốn bỏ ra ít ăn thì lại nhiều tuy nhiên mình chơi dàn xiên thì vốn KHUYÊN MỌI NGƯỜI KHÔNG CHÃO DƯỚI MỌI HÌNH THỨC. Cứ đánh đều tay thôi
**Lý do chọn dàn 10 số mà k phải chọn lọc vài cặp đánh là để Tối ưu tỉ lệ thắng cao nhất có thể
Ví dụ:
Chơi dàn 5 số là có tổng cộng 10 cặp xiên muốn thắng thì trong 5 số lô cần phải về ít nhất 2 số
Chơi dàn 10 số là có tổng cộng 45 cặp xiên muốn thắng thì trong 10 số lô cần phải về ít nhất 3 số
Vậy ae hiểu rồi chứ số lượng lô mình có thể chơi gấp đôi (5 so với 10) tuy nhiên điều kiện thắng lại chỉ cần nổ hơn đúng 1 số lô
Tội gì không chơi 10 số
Còn điều gì chưa rõ hay thắc mắc mọi người cứ nhắn tin tôi sẽ giải thích sau
E cám ơn CT đã chia sẻ ạ. E đã hiểu❤❤❤