Cầu MB - MỞ BÁT 17-2 | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mình thấy nếu dịch chuyển thứ hai tuần này về thứ 5 tuần trước trên bảng ĐB tuần thì một số cầu khung vẫn chạy bình thường.
Tạm thời coi hôm nay về vị trí CN tuần trước, không biết có gì hay không nhỉ

Còn 2 tiếng nữa , toàn bộ thành viên bị khóa nick
Tranh thủ quẩy cầu đẹp tại topic Bác Trai @ltd2707197
Chúc cho tất cả A E đều may mắn , có lộc đầu xuân
Nếu có duyên thì chúng ta còn gặp lại
Tiếp tục chinh phục đỉnh cao số học , kiếm thật nhiều Tiền
<3:$
Chúc bạn năm mới tràn đầy năng lượng. Niềm tin và chiến thắng

Mình thấy nếu dịch chuyển thứ hai tuần này về thứ 5 tuần trước trên bảng ĐB tuần thì một số cầu khung vẫn chạy bình thường.
Tạm thời coi hôm nay về vị trí CN tuần trước, không biết có gì hay không nhỉ
Đầu 9 . Tổng 9
Nếu kết hợp sẽ có BTĐ 90
Đồng cho ăn mà không để ý, Nếu tạm dịch chuyển tuần này ghép liền vào tuần trước, con hàng đơn vị tuần trước nữa cứ rơi thẳng xuống. Chắc làm phát chạm 9, coi như chơi 1 chú bạch thủ lô :ROFLMAO:

Còn 2 tiếng nữa , toàn bộ thành viên bị khóa nick
Tranh thủ quẩy cầu đẹp tại topic Bác Trai @ltd2707197
Chúc cho tất cả A E đều may mắn , có lộc đầu xuân
Nếu có duyên thì chúng ta còn gặp lại
Tiếp tục chinh phục đỉnh cao số học , kiếm thật nhiều Tiền
<3:$
Chúc niemtin678 năm mới sức khỏe hạnh phúc an khang thịnh vượng năm mới thắng lợi mới vạn sự như ý

@NIEMTIN678 ơi, hổm rài theo dõi chị từ lúc vô diễn đàn, thấy pp bắt đề của chị hay lắm. Mà bữa nay lại không được vào tường nữa, mong chị mở tường cho em vào học hỏi cách chơi với ạ.
Em xin cảm ơn và chúc chị năm mới nhiều sức khoẻ, và rực rỡ nhen

@NIEMTIN678 ơi, hổm rài theo dõi chị từ lúc vô diễn đàn, thấy pp bắt đề của chị hay lắm. Mà bữa nay lại không được vào tường nữa, mong chị mở tường cho em vào học hỏi cách chơi với ạ.
Mong bạn niềm tin cho mình xem bạn chôtts hàng ngày nữa nhé

Sao ko bình luận đx của bạn niềm tin nhỉ chỉ like đc nhỉ cảm ơn bạn mình chén đề 03, cảm ơn bạn niềm tin nhé

Sao ko bình luận đx của bạn niềm tin nhỉ chỉ like đc nhỉ cảm ơn bạn mình chén đề 03, cảm ơn bạn niềm tin nhé
mình bữa nay lại không vào được tường nữa cơ, nên không xem được số luôn.
bạn được mở vào tường chưa?