Cầu MB - Mời ae chén BTĐ ngày 15-9 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Có ai hiểu ko?vẽ lung tung vậy bố ai hiểu dc,nói luôn là tổng mấy,chạm mấy cho mn khỏi mất tg,

Có ai hiểu ko?vẽ lung tung vậy bố ai hiểu dc,nói luôn là tổng mấy,chạm mấy cho mn khỏi mất tg,
sống mà chờ người khác bắt cá cho mình ăn thì làm sao tồn tại được lâu. phải biết tự câu cá mà ăn chứ. có người hướng dẫn cách câu rồi mà còn k biết câu à

58262

Thôi ae cãi nhau lzi... những thể loại ko muốn làm ko động não mà đòi có ăn thì cho ăn cứt... chủ thớt ngta đã vẽ cầu ra cho thế rồi ko chịu động não còn chửi bới gì..

Thôi ae cãi nhau lzi... những thể loại ko muốn làm ko động não mà đòi có ăn thì cho ăn cứt... chủ thớt ngta đã vẽ cầu ra cho thế rồi ko chịu động não còn chửi bới gì..
Bạn nói ai ăn cứt

Tôi nhìn qua cái là biết ngây, nhưng còn nhìu ae mới chơi ko biết nên tôi thảo luận zậy chứ chửi cái gì mà bạn nói tôi chửi
Quay về trang 1 nhé.. xem chứ tôi ko nói bạn. Tự bạn vơ vào mih đấy thôi nhé. Còn tôi nói là nói những thể loại đã ngu ngta chia sẻ cho ko chịu học hỏi còn chửi bới ăn cháo đá bát kia

sống mà chờ người khác bắt cá cho mình ăn thì làm sao tồn tại được lâu. phải biết tự câu cá mà ăn chứ. có người hướng dẫn cách câu rồi mà còn k biết câu à
Đúng là người từng trải.e cũng ít tuổi nhưng nói thật lớp trẻ bây giờ nó khác biệt quá...( mà đã là lớp trẻ còn không biết câu k làm mà đòi có ăn thì chỉ có ăn...).mất công soi nc cầu kèo cho tk rồi còn k biết tự lực khánh sinh thì ở trong diễn đàn cũng chỉ hóng số của ng khác.mình có thể k có kinh nghiệm hoặc ngu hơn ng khác.nhưng mình phải biết cách tôn trọng những gì mà nta bỏ công sức ra nc chia sẻ lên đây.bác kệ cmm cno.cho cno đi theo bọn phí nhóm zalo các kiểu đi.