Thảo luận - Mọi ng cho e xin lời khuyên kiếm 3-500k /ngày vs a | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mọi ng cho e xin lời khuyên kiếm 3-500k /ngày vs a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

COLAPEPSI1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
4
Điểm
205
Xu
10,000Xu
Mọi ng cho em lời khuyên để kiếm 3-500k / ngày vs ạ. E khổ lắm rồi. Cảm ơn mọi ng a.

Lao động đi ng ae
Ko công việc j, ko chỗ nào nhận thì cũng chạy grab kiếm sống đã.
Mà thiếu j công việc đâu... Đến ae đi bốc vác bh cũng mấy loét 1 ngày r...
Còn bh mong vào đây đỏ đen kiếm 300-500k thì khó nói trc lắm
Tôi cũng nợ nát ng ra bạn a. Nhưng mà vẫn phải có cv làm để còn tiền cứng chi trả các khoản. Còn vào đây tham khảo vui chơi với ae kiếm thêm thôi. Ko trông mong làm khoản kiếm chính đc đâu
Đánh to thì b ko có vốn, nhỡ vận đen đến đứt cầu nữa thì xong
Đánh nhỏ thì chỉ gọi là vài trăm trag trải qua ngày thôi
Thôi cố gắng lên. Còn thở là còn gỡ. 😂

Mọi ng cho em lời khuyên để kiếm 3-500k / ngày vs ạ. E khổ lắm rồi. Cảm ơn mọi ng a.
LÀM LẠI BẠN Ạ- ĐỎ ĐEN K AI NÓI TRƯỚC- DC- GÌ - VÀ TRÁNH XA BÉT- CHƠI MB-MN- VĂN NGHỆ THUI-- CHỨ MẤY AI LÀM GIÀU DC- CÀNG CHƠI CÀNG THUA- ĐẾN KHI CÓ PP- HAY THÌ VỐN LẠI CẠN -- MÀ KIẾM 3-500K- NGÀY CŨNG KHÓ TRONG TRÒ ĐỎ ĐEN- MÀ LÒNG THAM CỦA CON NGƯỜI VÔ ĐÁY- BẠN K CHƠI LÀ ĐÃ THẮNG DC CHỖ TIỀN ẤY- VỐN BẠN CÓ BAO NHIÊU ĐỂ DC LÃI NHƯ MONG MUỐN-- QUAN TRỌNG LÀ VỐN CỘNG TƯ TƯỞNG PHẢI THÔNG- CHỨ CỨ NGHĨ GỠ THÌ KHÓ. MÌNH TRƯỚC CŨNG TOANG- SONG ĐI LÀM VÀ CHƠI TUÂN THỦ - K NGU- NHƯ TRƯỚC HIỆN TẠI ĐANG Ở NÚI- K MUỐN RA KHƠI--CHÚC BẠN TÌM DC PP VÀO BỜ.

LÀM LẠI BẠN Ạ- ĐỎ ĐEN K AI NÓI TRƯỚC- DC- GÌ - VÀ TRÁNH XA BÉT- CHƠI MB-MN- VĂN NGHỆ THUI-- CHỨ MẤY AI LÀM GIÀU DC- CÀNG CHƠI CÀNG THUA- ĐẾN KHI CÓ PP- HAY THÌ VỐN LẠI CẠN -- MÀ KIẾM 3-500K- NGÀY CŨNG KHÓ TRONG TRÒ ĐỎ ĐEN- MÀ LÒNG THAM CỦA CON NGƯỜI VÔ ĐÁY- BẠN K CHƠI LÀ ĐÃ THẮNG DC CHỖ TIỀN ẤY- VỐN BẠN CÓ BAO NHIÊU ĐỂ DC LÃI NHƯ MONG MUỐN-- QUAN TRỌNG LÀ VỐN CỘNG TƯ TƯỞNG PHẢI THÔNG- CHỨ CỨ NGHĨ GỠ THÌ KHÓ. MÌNH TRƯỚC CŨNG TOANG- SONG ĐI LÀM VÀ CHƠI TUÂN THỦ - K NGU- NHƯ TRƯỚC HIỆN TẠI ĐANG Ở NÚI- K MUỐN RA KHƠI--CHÚC BẠN TÌM DC PP VÀO BỜ.
Cám ơn chia sẻ của bạn ,Mình sẽ nhìn nhận để nhận biết thêm a.

Lao động đi ng ae
Ko công việc j, ko chỗ nào nhận thì cũng chạy grab kiếm sống đã.
Mà thiếu j công việc đâu... Đến ae đi bốc vác bh cũng mấy loét 1 ngày r...
Còn bh mong vào đây đỏ đen kiếm 300-500k thì khó nói trc lắm
Tôi cũng nợ nát ng ra bạn a. Nhưng mà vẫn phải có cv làm để còn tiền cứng chi trả các khoản. Còn vào đây tham khảo vui chơi với ae kiếm thêm thôi. Ko trông mong làm khoản kiếm chính đc đâu
Đánh to thì b ko có vốn, nhỡ vận đen đến đứt cầu nữa thì xong
Đánh nhỏ thì chỉ gọi là vài trăm trag trải qua ngày thôi
Thôi cố gắng lên. Còn thở là còn gỡ. 😂
Cảm ơn chia sẻ của bạn nhìu

Cảm ơn chia sẻ của bạn nhìu
Đợt mới vào đây bám càng các chủ tịch.
Tôi đánh loạn lên. Cũng chả đc j mà còn mất
Chia sẻ cho bạn cái này. T thử tháng này thôi từ mùng 8/3 đến giờ.
T bị mất phương hướng đánh loạn lên. Cuối cùng tôi thử đánh lô theo 10 ct x 3đ mỗi ngày = 90đ/ ngày.. Mà ổn ng ae a.
Nhưng mà tôi cũng ko tăng tiền. Chơi văn nghệ chỗ đấy thôi..
Thống kê chả đáng bao nhiêu vì chỗ đấy tôi xác định thuốc nước với cho nhân viên. Hiện + hơn 4tr... Chưa tính cụ thể nhưng mà là dương
Nếu khó khăn quá thì trải nghiệm thử. Cũng gọi là ông bạn đỡ đc vài 3 triệu xăng xe, thuốc nước

T bị mất phương hướng đánh loạn lên. Cuối cùng tôi thử đánh lô theo 10 ct x 3đ mỗi ngày = 90đ/ ngày.. Mà ổn ng ae a.
Thống kê chả đáng bao nhiêu vì chỗ đấy tôi xác định thuốc nước với cho nhân viên. Hiện + hơn 4tr... Chưa tính cụ thể nhưng mà là dương
Nếu khó khăn quá thì trải nghiệm thử. Cũng gọi là ông bạn đỡ đc vài 3 triệu xăng xe, thuốc nước
Pp này có vẻ ổn bạn ah,1ct về 1 con là có lời rồi

Mình thấy lấy số của 3ct phong độ cao nhất(3ng đứng đầu) là hay hơn bạn ah

Ng ae thử xem. 5, 6 hôm nay tôi lại đánh theo vài ct thôi. T hay chọn hihi, baccamau, ng qua đường, khải. Còn lại nhặt vài số kết thôi
Mình nghĩ 3ct đứng đầu là ổn hơn bạn ah,lời hay lỗ cũng theo,đến cuối tháng tổng kết lời dăm ba tr tiền caf là đc.coi nhiều chơi để giải nghiền hjhj

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.