Mong admin cảm thông! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Mong admin cảm thông!

Thật lòng những quy định admin đưa ra đều đúng luật chơi và đúng nguyên tắc.
Admin làm việc rẩ có nguyên tắc.
Nhưng có 1 điều mong admin xem xét cho bác trinh2726 có được 1 nơi bát chốt riêng để mọi người dễ theo dõi bác đc ko admin.
Admin cũng rất tâm huyết và bác trinh 2726 cũng rất tâm huyết với diễn đàn.
Thành thật nói nhiều sợ sai phạm với admin và chỉ mong admin cho bác trinh 2726 có được 1 khu riêng.
Chân thành cảm ơn admin.

QUY ĐỊNH ĐÃ ĐẶT RA, VÀ ADMIN CŨNG ĐÃ THÔNG BÁO RẤT NHIỀU LẦN ĐẾN HỘI VIÊN RỒI.
ANH TRINH VẪN CÓ THỂ VÀO BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN ĐỂ GIÚP ĐỠ MỌI NGƯỜI NÊN ANH YÊN TÂM NHÉ!
Bạn có biết mỗi lần các thành viên tìm bài đăng của trinh 2726 vất vả thế nào không. Các bạn k biết chúng tôi tìm được người tâm huyêt và tin tưởng theo dõi bây lâu này. Chúng tôi chỉ mong admin thông cảm thôi chứ cứ nghỉ mỗi lần lên diễn đàn bấm lướt tìm bài đăng rồi likentương tác các kiểu củng thấy mệt mỏi hơn nhiều so với một cái toppic riêng đấy bạn tiểu mây a

ANH TRINH VẪN CÓ THỂ VÀO BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN ĐỂ GIÚP ĐỠ MỌI NGƯỜI NÊN ANH YÊN TÂM NHÉ!
Anh em củng muốn có toppic song thủ lô khung 3 ngày. Cái này amin có thể lập ra f. Như thế có thể là một bước châm chước mà không phải thiên vị hay sau quy định gì đúng không . đó là một bước tiến nửa của diễn đàn còn gì

Vào bát chốt tập đoàn có cả hàng trăm hàng ngàn người lên số, tìm sao được bác trinh chốt, mong adm suy xét lại mở lòng ra lập cho bác ấy 1 tốp pich lô khung 3 ngày, chân thành cảm ơn adm nhiều

Chưa có cái gì mà đòi làm quan. thì phải có mối quan hệ. mà quan hệ phải tO.
nếu k thì phải có tiền, thật nhiều tiền.
chúc các bạn luôn vui ???

Anh Trinh đã nói sẽ chốt ở bát TẬP ĐOÀN rồi nhé anh! Vì nếu Diễn đàn đồng ý cho 1 người thì SẼ LÀ KHÔNG CÔNG BẰNG mong anh hiểu được và cùng TẬP ĐOÀN đoàn kết hơn nữa anh nhé!
Tiểu_Mây xinh gái ơi bát chốt tập đoàn quy định chỉ có STL K2N, còn anh Trinh là STL K3N nên anh mới xin các admin và ace diễn đàn xem xét và tạo điều kiện để anh Trinh có bát chốt riêng "STL K3N", nếu mọi người đồng ý với ý kiến của em thì hãy like và comment để được các admin xem xét nhé, thank all!

Chưa có cái gì mà đòi làm quan. thì phải có mối quan hệ. mà quan hệ phải tO.
nếu k thì phải có tiền, thật nhiều tiền.
chúc các bạn luôn vui ???
Bạn này nói chuẩn thời gian này a trinh2726 phải chịu thiệt thòi giúp đở a e rồi

Thật lòng những quy định admin đưa ra đều đúng luật chơi và đúng nguyên tắc.
Admin làm việc rẩ có nguyên tắc.
Nhưng có 1 điều mong admin xem xét cho bác trinh2726 có được 1 nơi bát chốt riêng để mọi người dễ theo dõi bác đc ko admin.
Admin cũng rất tâm huyết và bác trinh 2726 cũng rất tâm huyết với diễn đàn.
Thành thật nói nhiều sợ sai phạm với admin và chỉ mong admin cho bác trinh 2726 có được 1 khu riêng.
Chân thành cảm ơn admin.

Sao mọi người ngây thơ thế nhỉ? đã bảo là ko dc là ko dc, chẳng hiểu chân tướng sự việc là j à? Là quy định chung của diễn đàn rồi cơ mà. :LOL: :LOL: :LOL:

Trước khi adm chuyển top của ct Trinh vào khu chăn nuôi k2n thì mình toàn theo cao thủ này chơi lô k3n. Giờ vào top chăn nuôi đó tìm nơi chốt của ct Trinh rất mất thời gian, nhưng cũng vì lần mò từng trang như thế mình mới thấy trong đó có rất nhiều ct chốt số chuẩn mà giờ mình mới biết (trước chỉ biết ct Trinh). Cụ thể 13 lần chốt số trong topic đó ct Trinh miss 2 khung, nhưng mình tìm hiểu thấy nhiều ct chốt 13 khung thậm trí ko miss khung nào vd: Quangdung..., truongle..., dinh5..., xl ko ghi rõ tên cao thủ ko ae lại nghĩ mình pr. Nên cái j cũng có 2 mặt ae ah. Thân gửi

Trước khi adm chuyển top của ct Trinh vào khu chăn nuôi k2n thì mình toàn theo cao thủ này chơi lô k3n. Giờ vào top chăn nuôi đó tìm nơi chốt của ct Trinh rất mất thời gian, nhưng cũng vì lần mò từng trang như thế mình mới thấy trong đó có rất nhiều ct chốt ********** mà giờ mình mới biết (trước chỉ biết ct Trinh). Cụ thể 13 lần chốt số trong topic đó ct Trinh miss 2 khung, nhưng mình tìm hiểu thấy nhiều ct chốt 13 khung thậm trí ko miss khung nào vd: Quangdung..., truongle..., dinh5..., xl ko ghi rõ tên cao thủ ko ae lại nghĩ mình pr. Nên cái j cũng có 2 mặt ae ah. Thân gửi
Bạn đừng pr quá ko ai là ko gãy cả mình vừa kt lại,bạn nói mấy người này chớ gì...mình ghét mấy thể loại đứng núi này trông núi nọ lúc ăn thì cảm ơn tung hô giờ thì... nhưng người như thế này mình tin ko khá hơn dc...

Đính kèm

Nhiều người còn chốt stl 3 ngày tốt hơn trình nên muốn chiến thắng hãy chờ các cuộc thi thực sự.Và cầm tiền đánh thực sự.Như thế sẽ không công bằng với những người khác.anh em có chắc trình thắng nổi liên tiếp thấp nhất 20 trên tổng ròng khung 30 ngày đánh không mà nói vậy .ý kiến cá nhân không có ý ném đá ai cả.

Không biết các ông không hiểu hay cố tình không hiểu nhỉ. Để có được cái bát chốt riêng thì không phải dễ, phấn đấu không ngừng nghỉ vừa là năng hoạt động để đẩy lượng View lên cao, vừa phải tham gia các sự kiện event do diễn đàn tổ chức và phải đạt kết quả tốt nhất dành vị trí cao nhất thì lúc ấy muốn gì chả đc. Ý kiến mang tính chất xây dựng