Mong admin và các chủ tịch giúp đỡ cho anh trinh2726 được vào diễn đàn giúp các anh em trong diễn đàn. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Mong admin và các chủ tịch giúp đỡ cho anh trinh2726 được vào diễn đàn giúp các anh em trong diễn đàn.

Mình cũng chưa biết chuyện gì đã xảy ra.mình vào nhóm chốt xố của xố của anh trinh2726 từ tối hôm qua cho đến chiều hôm nay ko thấy anh trinh vào nói chuyện với ae và lên xố giúp đỡ ae . Và thấy nhóm của anh trình ko cho mọi người vào bình luận nữa. Và mình có nhắn tin cho anh trinh . Anh bảo với mình nhờ mọi người vào góc tâm sự nói giúp anh ấy. Admin và các chủ tịch ơi mình cũng chưa biết rõ có chuyện gì đã xảy ra nhưng mình mong mọi người hãy tạo điều kiện cho anh trinh vào diễn đàn để giúp đỡ các ae.anh trinh là người rất tốt đã giúp đỡ đc rất nhiều ae rồi và còn nhiều ae nữa cũng đang rất cần những người như anh ấy giúp đỡ.rất mong diễn đàn có thể xem xét.

Mình cũng chưa biết chuyện gì đã xảy ra.mình vào nhóm chốt xố của xố của anh trinh2726 từ tối hôm qua cho đến chiều hôm nay ko thấy anh trinh vào nói chuyện với ae và lên xố giúp đỡ ae . Và thấy nhóm của anh trình ko cho mọi người vào bình luận nữa. Và mình có nhắn tin cho anh trinh . Anh bảo với mình nhờ mọi người vào góc tâm sự nói giúp anh ấy. Admin và các chủ tịch ơi mình cũng chưa biết rõ có chuyện gì đã xảy ra nhưng mình mong mọi người hãy tạo điều kiện cho anh trinh vào diễn đàn để giúp đỡ các ae.anh trinh là người rất tốt đã giúp đỡ đc rất nhiều ae rồi và còn nhiều ae nữa cũng đang rất cần những người như anh ấy giúp đỡ.rất mong diễn đàn có thể xem xét.
QUY ĐỊNH ĐÃ ĐẶT RA, VÀ ADMIN CŨNG ĐÃ THÔNG BÁO RẤT NHIỀU LẦN ĐẾN HỘI VIÊN RỒI.
ANH TRINH VẪN CÓ THỂ VÀO BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN ĐỂ GIÚP ĐỠ MỌI NGƯỜI NÊN ANH YÊN TÂM NHÉ!

QUY ĐỊNH ĐÃ ĐẶT RA, VÀ ADMIN CŨNG ĐÃ THÔNG BÁO RẤT NHIỀU LẦN ĐẾN HỘI VIÊN RỒI.
ANH TRINH VẪN CÓ THỂ VÀO BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN ĐỂ GIÚP ĐỠ MỌI NGƯỜI NÊN ANH YÊN TÂM NHÉ!
Nhưng để trò chuyện thì vào đó bị hạn chế hơn Admin ạ. Mong Admin cho Trinh một tk riêng được không ạ

CẢ NHÀ CÓ THỂ BẤM THEO DÕI ANH TRINH, NHƯ THẾ KHI ANH ẤY LÊN BÀI GÌ CÓ THỂ BIẾT ĐƯỢC. ANH ẤY CÓ NÓI VỚI MÂY LÀ SẼ CHỐT Ở BÁT TẬP ĐOÀN NÊN CẢ NHÀ YÊN TÂM NHÉ.

Mong tiểu mây có thu xếp cho anh trinh vào đồng hành cùng ae giúp đỡ ae những lúc khó khăn.lô đề thường thua nhiều hơn thắng nên rất cần những người có tâm như anh ấy.