Thảo luận - Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb

L
Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb
Cứ thấy hôm trc ra tổng chẵn thì hôm sau đánh lại tổng chẵn và bỏ tổng vừa ra(ví dụ hôm nay đề tổng 6 mai đánh tổng 0248 ghép dàn 40 số có thể lọc đề khan cho ít số hơn)
Tương tự đề ra tổng lẻ hôm sau lại đánh lại tổng lẻ
Đây là phương pháp bắt bệt đi đều tiền(chỉ chão nếu bạn nhiều tiền)

L

Cứ thấy hôm trc ra tổng chẵn thì hôm sau đánh lại tổng chẵn và bỏ tổng vừa ra(ví dụ hôm nay đề tổng 6 mai đánh tổng 0248 ghép dàn 40 số có thể lọc đề khan cho ít số hơn)
Để mình thử xem

L

Gãy nhiều lắm bạn ơi

L

Hay quá,để e tét Nếu ổn sẽ chơi quanh năm suốt tháng được

V
Ông có check thống kê ko mà chỗ nào cũng vào cmt gẫy nhiều lắm.Ông thử tính xem gẫy ở chỗ nào?
Vâng tôi ko check ngày 9-7 ra tổng chẵn 4 ngày tiếp theo ra tổng lẻ chơi thế thì ra đảo sớm

Ông có check thống kê ko mà chỗ nào cũng vào cmt gẫy nhiều lắm.Ông thử tính xem gẫy ở chỗ nào?
Ngày 16-6 ra tổng chẵn 3 ngày tiếp theo ra tổng lẻ vốn đâu mà chão

Ông bị ngáo đá àh?có đọc cách chơi của tôi ko?tôi đang chơi bệt tổng nó ra liên tục 1 tổng thì càng húp đều chứ sao.
V
Vâng tôi ko check ngày 9-7 ra tổng chẵn 4 ngày tiếp theo ra tổng lẻ chơi thế thì ra đảo sớm

Ngày 16-6 ra tổng chẵn 3 ngày tiếp theo ra tổng lẻ vốn đâu mà chão
Phương pháp của tôi là nó ra tổng chẵn thì lại đánh tổng chẵn bao giờ nó chuyển sang lẻ thì lại đánh lẻ.Ko cần chão,chỉ chão khi muốn ăn nhiều và có nhiều vốn.Ông đọc ko kỹ xong chỗ nào cũng vào cmt gãy với trả ko gãy.Tập mà soi cầu trc đi rồi hãy đi cmt dạo nhé!

V
Đi đều tiền
Phương pháp của tôi là nó ra tổng chẵn thì lại đánh tổng chẵn bao giờ nó chuyển sang lẻ thì lại đánh lẻ.Ko cần chão,chỉ chão khi muốn ăn nhiều và có nhiều vốn.Ông đọc ko kỹ xong chỗ nào cũng vào cmt gãy với trả ko gãy.Tập mà soi cầu trc đi rồi hãy đi cmt dạo nhé!
Ví dụ hôm nay ra tổng lẻ thì ngày mai chơi tổng lẻ, nếu ra tổng chẵn thì ngày kia chơi tổng chẵn đúng ko

Đi đều tiền

Ví dụ hôm nay ra tổng lẻ thì ngày mai chơi tổng lẻ, nếu ra tổng chẵn thì ngày kia chơi tổng chẵn đúng ko
Tôi thấy có lần trượt nguyên tuần

Đi đều tiền

Chuẩn luôn cứ hôm trc về tổng lẻ thì hôm sau phang lại tổng lẻ bỏ đi tổng vừa ra hôm trc sẽ còn 40 số loại gan hoặc loại kép nếu cần thiết sẽ chỉ còn khoảng hơn 30 số đi đều tiền.Cứ thế mà đánh ko phải nhìn cầu kèo làm gì cho mệt ra rồi lại đánh linh tinh mất tiền.Nếu thích mai tôi cho càng 3d ghép vào dàn 2D lại ít số nữa.Nếu mà ăn là hầu như ăn dc cả 2d lẫn 3d

Chuẩn luôn cứ hôm trc về tổng lẻ thì hôm sau phang lại tổng lẻ bỏ đi tổng vừa ra hôm trc sẽ còn 40 số loại gan hoặc loại kép nếu cần thiết sẽ chỉ còn khoảng hơn 30 số đi đều tiền.Cứ thế mà đánh ko phải nhìn cầu kèo làm gì cho mệt ra rồi lại đánh linh tinh mất tiền.Nếu thích mai tôi cho càng 3d ghép vào dàn 2D lại ít số nữa.Nếu mà ăn là hầu như ăn dc cả 2d lẫn 3d
Tôi check nếu ko nhầm thì ngày 13/7/2020 trượt nguyên tuần ông check lại xem đúng ko

Tôi thấy có lần trượt nguyên tuần
Trong năm chỉ có 1 đoạn nó chạy chẵn-lẻ-chẵn-lẻ-chẵn-lẻ còn hầu như là hay bệt lại.đánh đều tiền có đáng là bao nhiêu đâu.chơi tính lãi theo tháng chứ còn muốn ngày nào cũng húp thì đừng vào diễn đàn.tham khảo thích thì chơi mỗi ng có cách chơi riêng ko ai giống ai cả!

Phải chỉ mặt đăt tên thế này mệt ae nhi :cry::cry:

L

Bác chơi cách này hiệu quả ko bã