Thảo luận - Mong có bát chốt riêng cho các cao thủ THANHSANG5, LUUCUONG, PHANBAO, TONY666 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mong có bát chốt riêng cho các cao thủ THANHSANG5, LUUCUONG, PHANBAO, TONY666

Mình thấy cuộc thi diễn ra trong 5 ngày khá chóng vánh, khó tránh khỏi các cao thủ đang vào dây đen.
Thấy tiếc cho các cao thủ Top 1 và 2 như bác thanhsang5, luucuong, phanbao và bác tony.
Các cao thủ đều rất tâm huyết với anh em. Mình thấy hay chia sẻ cách chơi và phương pháp vào tiền.
Chắc chắn có rất nhiều anh em đang theo câc cao thủ.
Mình mạnh dạn xin BQT có thể tạo một bát chốt riêng cho các cao thủ top1 và top2 cũ không ạ.
Anh em có cùng ý kiến với mình cho xin 1 like và ủng hộ để các Admin xem xét nhé.
Cám ơn các admin.

DIỄN ĐÀN LÀ SÂN CHƠI CÔNG BẰNG CHO TẤT CẢ ANH EM
LÀ NƠI ĐỂ NHIỀU THÀNH VIÊN THỂ HIỆN BẢN LĨNH CỦA MÌNH
THẾ NÊN CÁC CUỘC THI DIỄN RA CŨNG LÀ TÌM KIẾM CAO THỦ.
CÁC ADMIN ĐÃ ĐỌC NHỮNG LỜI TÂM SỰ CỦA CÁC BẠN VÀ ĐANG XEM XÉT THÊM NHÉ.
CÁC BẠN CỨ NÊU Ý KIẾN CỦA MÌNH ĐỂ DIỄN ĐÀN PHÁT TRIỂN HƠN NHA
Theo mình nghĩ tổ chức các cuộc thi là rất tốt nhằm thúc đẩy tình thần học hỏi và cầu tiến của ae trong dđ nhưng ko nên thay đổi bát chốt nhiều những người đã lên nắm chức chủ tịch thì ít nhất cũng nên có nhiệm kỳ ví dụ 1năm để ae bám vào đc thông xuốt còn những cuộc thi thường niên sẽ tìm ra những người kế cận tức là để họ ở một bát chốt riêng khác để họ tự hoàn thiện bản thân và để tất cả a e dđ theo dõi phong độ nếu họ thật sự có năng lực sau một năm nhiệm kỳ của các chủ tịch lúc đó sẽ tổ chức thi lại để tìm ct mới như thế ae cũng ko bị bỡ ngỡ.

Chốt lô của các cao thủ đợt thi đấu này hầu như toang . Thi vào đúng đợt dây đen .

em Thấy cao thủ phan bao,tony ,thanh san chốt rất tốt .rất nhiều anh em đang bám càng theo ,mong chủ tịch Sem xét .

mong ADM tạo một bát chốt chuyên miền bắc để kéo ae xa bờ loạn số như mình đây giống như xổ số thế giới í có các cao thủ hô kéo rất mong ADM sem xét ạ..!

mong các cao thủ vẫn chốt số để ae theo dõi

Mình thấy cuộc thi diễn ra trong 5 ngày khá chóng vánh, khó tránh khỏi các cao thủ đang vào dây đen.
Thấy tiếc cho các cao thủ Top 1 và 2 như bác thanhsang5, luucuong, phanbao và bác tony.
Các cao thủ đều rất tâm huyết với anh em. Mình thấy hay chia sẻ cách chơi và phương pháp vào tiền.
Mình mạnh dạn xin BQT có thể tạo một bát chốt riêng cho các cao thủ top1 và top2 cũ không ạ.
Anh em có cùng ý kiến với mình cho xin 1 like và ủng hộ để các Admin xem xét nhé.
Cám ơn các admin.
Ok chuan luon bac oi phong do la tuc thi dang cap la mai mai

Xuốt ngày thay đổi bát chốt ai có gan mà theo luôn các chủ tịch mới lại mất công thống kê có khi thống kê theo dõi phong độ xong lại đổi người khác đến phát chán
Ae suy nghĩ vậy là sai rồi .ae ko biết là diễn đàn luôn công vầng với trát cả mn .bqt tổ chức cuộc thi nhằm tim ra những ct mới vac tạo cơ hội cho tất cả ae .
Nếu ae đã ko tự tin vào ct khuyên ae lên tự tìm cầu kèo cho bản thân

mong admin giữ lại bát chốt hoặc lập bát chốt cho các cao thủ thanhsang5, luucuong, phanbao và bác tony666.

Minhf đồng quan diễm với b .tuy các ct rớt hạng .nhưng ko thể phủ nhận phong độ và năng lực của các ct

Cám ơn các admin.
Ủng hộ nghin lai,

đúng là có không giữ mất đừng tìm.
khi ko có ct thì mình mới nhận ra đc giá trị của ct quan trọng như thế nào trong lòng ae diễn đàn.
e vẫn mong ct PHANBAO vẫn ở lại bát chốt mãi mãi

cá nhân mình cũng đồng quan điểm với mọi người.bởi vì tất cả các thành viên trong diễn đàn đã và đang học hỏi cách vao tiền và phương pháp chơi từ kinh nghiệm các cao thủ chia sẻ.cuộc thi cung vừa diễn ra xong.cũng chúc mừng cho các Ct mới có thành tích rất xuất sắc.và cung KHá là BUỒN cho các ct Ví dụ như Ct Lưu Cường, Ct Phan Bảo.. ThanhSang5 vào dây đen như mấy hôm vừa rồi thi đấu.mà rất nhiều ae đang theo dõi.mong các Admin xem xét lập bát chốt riêng nào đó để cho ae tiện theo dõi và học hỏi.và e cũng chúc mừng các Ct luôn giữ phong độ tốt để Gia Đình GMSH ngày càng Vững Mạnh

Cám ơn các admin.
Mong Adm mở một trang dành riêng cho 5 cao thủ ấy với ah.e đang theo phan bảo với tonny666, ủng hộ 1000like

Các ông biết 1 mà không biết 2. Nói thế thì các cao thủ chiến thắng họ chả ra gì à. Lớn gì nói thì phải nghĩ chứ, các chủ tịch vẫn chốt số chứ có bỏ diễn đàn đâu. Chán các bố lắm, đái không qua ngọn cỏ

Mình cũng đồng quan điểm ace trên diễn đàn.mong muốn adm dành riêng một bát chốt để những người đang xa bờ bến có điểm tựa về bờ dần. Mong adm thấu hiểu tình cảm ace trên diễn đàn và từ đó tạo động lực các cao thủ tiếp tục cống hiến tâm huyết của mình.