Thảo luận - Mong có bát chốt riêng cho các cao thủ THANHSANG5, LUUCUONG, PHANBAO, TONY666 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Mong có bát chốt riêng cho các cao thủ THANHSANG5, LUUCUONG, PHANBAO, TONY666

Mình thấy cuộc thi diễn ra trong 5 ngày khá chóng vánh, khó tránh khỏi các cao thủ đang vào dây đen.
Thấy tiếc cho các cao thủ Top 1 và 2 như bác thanhsang5, luucuong, phanbao và bác tony.
Các cao thủ đều rất tâm huyết với anh em. Mình thấy hay chia sẻ cách chơi và phương pháp vào tiền.
Chắc chắn có rất nhiều anh em đang theo câc cao thủ.
Mình mạnh dạn xin BQT có thể tạo một bát chốt riêng cho các cao thủ top1 và top2 cũ không ạ.
Anh em có cùng ý kiến với mình cho xin 1 like và ủng hộ để các Admin xem xét nhé.
Cám ơn các admin.

Mình thấy cuộc thi diễn ra trong 5 ngày khá chóng vánh, khó tránh khỏi các cao thủ đang vào dây đen.
Thấy tiếc cho các cao thủ Top 1 và 2 như bác thanhsang5, luucuong, phanbao và bác tony.
Các cao thủ đều rất tâm huyết với anh em. Mình thấy hay chia sẻ cách chơi và phương pháp vào tiền.
Mình mạnh dạn xin BQT có thể tạo một bát chốt riêng cho các cao thủ top1 và top2 cũ không ạ.
Anh em có cùng ý kiến với mình cho xin 1 like và ủng hộ để các Admin xem xét nhé.
Cám ơn các admin.
Đồng quan điểm với bạn

CẢ NHÀ CỨ NÊU HẾT NGUYỆN VỌNG NHÉ, CÁC ADMIN SẼ XEM XÉT VÀ LÀM NỀN TẢNG CHO CÁC CUỘC THI TÌM KIẾM CAO THỦ SẮP TỚI.
Mình rất quý mến các cao thủ Phan bảo. Thanh sang. Lưu cường...

1000 like cho ý kiến của b. mình cũng rất mong như vậy.
đặc biệt mình đã theo Ct pan bao rất lâu rồi và cũng gần đc về bờ mong BQT diễn đan tạo bát chốt riêng cho các Ct để ae bám vào bờ .cảm on các ct rất nhiều

Giờ muốn xem bác Phan Bảo Và bác Tony666 chót ở đâu ae nhỉ ? Nghĩ chán chán

Mình có ý kiến sin ADMin mở thêm bát chốt ngoài top1 top2 mở thêm bát chốt (Cao Thủ)đe cac Cao thủ Phan bao Luu cuong tony chốt số
(Phong độ chỉ lả nhất thời đẳng cấp moi la mai mai)

Theo mình nghĩ nên rành riêng cho các ct 1 bát chốt riêng vì mỗi người theo 1 ct khác nhau và mọi người cũng rất yêu mến các ct cá nhân mình ngày trước mình theo ct lan2109 sau khi cuộc thi kết thúc chị ko còn ở bát chốt nữa với mình thật sự bị hụt hẫng ko biết theo ai nữa. Vì thế mình xin các admin và bqt diễn đàn đừng thay đổi các ct mình rất yêu và quý mến các ct. Kính mong bpt xem xét. Cảm ơn mọi người kính chúc admin và cac ct sức khỏe

quá tuyệt vời, rất mong được gặp các cao thủ mỗi ngày như trước.

Xin lỗi ae mình mạng phép chia sẽ cho ae 1 cầu stl miền bắc chơi trong 3 ngày. Tôi tét thường ra ngày 1 ngày 2 ít ra ngày 3
Cầu như sau: lấy tám càng giải đặc biệt và lấy bóng dương ta được cặp stl chơi hôm sau.
Chúc ae rr nhé
Mục này ko phải mục cầu kèo bạn oi cs sai mục là vi phạm nội quy đấy

Cám ơn các admin.
Xin chào anh/em, GIÔNG TỐ thay mặt quản trị viên diễn đàn cám ơn những đóng góp chân thành của toàn thể anh/em. Tất nhiên các quyết định thay đổi cao thủ tại bát chốt đều có nguyên nhân và hệ quả của nó.
Phong độ cao thủ quyết định đường về bờ của rất nhiều thành viên, ở đây tôi tin nhiều ae về bờ nhờ chủ tịch Phanbao, LuuCuong, hay Thanhsang5... nhưng khi đó phong độ cao thủ phải cực kỳ đỏ. Còn giờ dây đen ae thấy thua, và thua mãi cũng nản, rồi chưa kể nhiều ae vào sau chưa kịp vào bờ lại ra đảo luôn. Như vậy mục đích sinh ra các cao thủ là gì. Cao thủ chấp nhận lên và xuống, không phải sống mãi với màu hồng của quá khứ.
Chỉ cần gắn bó với diễn đàn, các cao thủ sẽ quay lại bất cứ lúc nào khi đạt đủ đúng phong độ.
Còn việc tạo topic riêng cho các cao thủ, GIÔNG TỐ sẽ cân nhắc, có thể là 1 phòng chát riêng để chốt số, tiện luôn cho việc anh/em tham khảo và học hỏi cầu kèo.
Mọi ý kiến của anh/em sẽ đều được chúng tôi ghi nhận. Chúc anh/em luôn may mắn.

Mình cũng muốn ad tạo ra sân chơi như vậy vì có rất nhiều ae rất muốn ct của mình ở lại dẫn dắt ae

Mọi người ơi, các Admin tâm lý quá, các cao thủ của chúng ta lại càng thêm gần gũi với dân rồi

mong cac ct rot hang bat chot len so,vi moi nguoi da tin tuong cac chu tich dua ae vao bo,thanh cong chuc cac ct nhieu suc khoe.

CẢ NHÀ CỨ NÊU HẾT NGUYỆN VỌNG NHÉ, CÁC ADMIN SẼ XEM XÉT VÀ LÀM NỀN TẢNG CHO CÁC CUỘC THI TÌM KIẾM CAO THỦ SẮP TỚI.
Lập thêm bát chốt cao thủ TOP 3 được ko admin

Mình ủng hộ có bát chốt riêng cho cựu cao thủ, nhiêu lần vào cứ tìm bát chốt của cựu các cao thủ không thấy đâu, khi đc adm nói các cao thủ chốt ở phòng chát, cảm giác hoang mang, buồn đang theo dõi các cựu cao thủ đó rồi, giờ có thêm các cao thủ mới rất tốt. Môn khoa học này không nói hay được. Mong adm xem xét mỗi cao thủ đều có cách bắt và cảm nhận riêng để ace học hỏi.

Mình đồng ý với bạn. Rất mong add tạo bát chốt riêng cho các cao thủ trên

Mong muốn đc gặp các cao thủ phan bảo lưu cường thanh sang tony ở một bát chốt riêng. Cảm ơn các admin

Xin chào anh/em, GIÔNG TỐ thay mặt quản trị viên diễn đàn cám ơn những đóng góp chân thành của toàn thể anh/em. Tất nhiên các quyết định thay đổi cao thủ tại bát chốt đều có nguyên nhân và hệ quả của nó.
Phong độ cao thủ quyết định đường về bờ của rất nhiều thành viên, ở đây tôi tin nhiều ae về bờ nhờ chủ tịch Phanbao, LuuCuong, hay Thanhsang5... nhưng khi đó phong độ cao thủ phải cực kỳ đỏ. Còn giờ dây đen ae thấy thua, và thua mãi cũng nản, rồi chưa kể nhiều ae vào sau chưa kịp vào bờ lại ra đảo luôn. Như vậy mục đích sinh ra các cao thủ là gì. Cao thủ chấp nhận lên và xuống, không phải sống mãi với màu hồng của quá khứ.
Chỉ cần gắn bó với diễn đàn, các cao thủ sẽ quay lại bất cứ lúc nào khi đạt đủ đúng phong độ.
Còn việc tạo topic riêng cho các cao thủ, GIÔNG TỐ sẽ cân nhắc, có thể là 1 phòng chát riêng để chốt số, tiện luôn cho việc anh/em tham khảo và học hỏi cầu kèo.
Mọi ý kiến của anh/em sẽ đều được chúng tôi ghi nhận. Chúc anh/em luôn may mắn.
cảm ơn bác Tố các admin và cao thủ trên diễn đàn

Phong độ là nhất thời đẳng cấp với những con số là mãi mãi! Ủng hộ để có một bát chốt mb cho các cao thủ gắn bó lâu với diễn đàn! Kính đề nghị adm xem xét chấp thuận ý kiến của đông đảo anh em!