Thảo luận - Mong được về bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mong được về bờ

HT2022C

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
1
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Em bị lừa gần 200tr, bjo vốn còn có ít ỏi chỉ mong kiếm được ít trả nợ nần. Các bác cho em xin ít kinh nghiệm với a

Ko biết cách nào luôn😂
Bạn chơi dàn 64s ghép vs 8 càng 3d chơi đều tiền . Nếu có vốn thì chơi 3 miền ko thì 1 MB cũng đc tháng kiếm nhẹ nhất cũng 10tr hoặc hơn trả nợ dần dần cũng khá ok chứ còn nợ 200tr mà muốn trả nợ nhanh thì mình ko có cách j 😂

Bạn chơi dàn 64s ghép vs 8 càng 3d chơi đều tiền . Nếu có vốn thì chơi 3 miền ko thì 1 MB cũng đc tháng kiếm nhẹ nhất cũng 10tr hoặc hơn trả nợ dần dần cũng khá ok chứ còn nợ 200tr mà muốn trả nợ nhanh thì mình ko có cách j 😂
Bạn có dàn 64s ổn kg mình bám với. Mình đang nợ gấp 7 lần bạn ấy

Bạn chơi dàn 64s ghép vs 8 càng 3d chơi đều tiền . Nếu có vốn thì chơi 3 miền ko thì 1 MB cũng đc tháng kiếm nhẹ nhất cũng 10tr hoặc hơn trả nợ dần dần cũng khá ok chứ còn nợ 200tr mà muốn trả nợ nhanh thì mình ko có cách j 😂Thank b . Mình đang chơi dàn 20 số thôi ko có nhiều vốn chơi đang to vậy

Chọn 64s dàn nào ạ. Chạm nào ạ

chơi để trả nợ dk thì cực kỳ hiếm trên dd có mấy chục nghìn thành viên vậy dk mấy người. nhiều ông nợ chơi để gỡ ai ngờ nợ 1 đống kia. còn ông ăn dk để trả nợ chỉ ăn may thôi chứ nay ăn dk 5m mai đi 10-20m là bình thường.

Em bị lừa gần 200tr, bjo vốn còn có ít ỏi chỉ mong kiếm được ít trả nợ nần. Các bác cho em xin ít kinh nghiệm với a
Mình cũng nợ hơn của bạn đấy nhưng nên cũng muốn các ct chỉ điểm cho ít kn về bờ, nhưng trước mắt cứ phải cố gắng làm để trả nợ dần thôi bạn.

trên đời chỉ duy nhất 1 cách bỏ đi ko chơi nghỉ hẳn đi làm trả nợ dần tuy lâu nhưng cực chắc . để làm lại cuộc đời