Tâm sự - Mong lắm 1 ngày xoá nợ !!! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mong lắm 1 ngày xoá nợ !!!

Chào các Ace diễn đàn , mưa buồn quá k thể nào nhắm mắt đc, cứ nghĩ đến tiền là lại thở dài nên lên đây tsu với mn cho đỡ buồn . Em làm cv thời vụ cho nên bị ảnh hưởng rất nhiều bởi dịch bệnh , nợ nần thì nhiều ( cái này là trc vay để làm ăn ) , giờ k làm đc thành ra lại đi vay lãi để trang trải cs , con cái nheo nhóc nhìn xót quá mà thật sự bế tắc các bác ạ . Mình đói thì đc nhưng nỡ lòng nào để con mình đói , e chẳng biết ts với ai vì 10 ng thì 9ng sẽ nói ôi lô đề cờ bạc có bao h là khá đc . Tham gia đc vào dd chỉ mong sẽ hợp duyên đc vs ct để cuối tháng có tiền đóng lãi và dư đc ít cho con là vui lắm rồi . E vẫn luôn lấy câu nói “ vượt lên trên lô đề cờ bạc là kinh doanh “ làm tiêu chí . Có thể nào chơi lô đề mà có lai. Hàng tháng đc k các bác , hay tất cả rồi cũng sẽ thua ??? Cần lắm lời động viên từ mọi ng để e có thể suy nghĩ tích cực và hi vọng . Cám ơn mn đã đọc bài của e , e nghĩ j nói vậy nên hơi lủng củng mn thông cảm ạ !

Minh có 1 dàn 40 số 2D và 1 dàn 400 số 3D áp dụng nuôi quanh năm suốt tháng nó cứ ăn lòng vòng trong dàn đó thoi ( tức là số ko thay đổi ) cứ ăn 3 lần /1 tuần .vay tính ta a e nuôi chảo rat lời và có ước tịnh cân bằng vốn trong 1 tuần .co tuần thi no nổ vào thứ 2 thứ 3 và thứ 7 , co tuần thi no nổ vào ngay t5-6-7 hoặc cn .co tuần hên thi được 4 lần .dàn này ko có kép bằng .nên a e phải lượng vốn thử còn được bao nhieu minh mới đưa ra phuong áo chơi và tỉ lệ chảo tiền cho
Chia sẻ cho ae bám càng với bác

Buồn bác nhỉ. Tính kiếm ngày 500k đóng lãi thôi mà thấy khó thật
Đúng đó bác mình cũng hốt lắm nó rùi nghỉ dk nửa tháng ko chơi mà hôm qua đến hạn đóng lãi nên mò vào kiếm lấy ít mà vào tay nào đi tay ý ,khổ thật biết nó soi mà vẫn vào chỉ vì vẫn nợ

Đừng đụng vô nó bạn ah ,mình chỉ vì nợ nhiều nên mò vào mấy càng thua,nó hút ghê lắm
M ngày trc có vạn quen trên này hay nói chiyeenj giúp đỡ nhau rồi bảo hùn tiền kéo hộ . Rồi thì đi cả gốc cả lãi là m sợ từ đó luôn

cuộc sống đâu ai biết trc điều j ngày trc e cũng có biết j lô đề đâu thế mà bây jo như vậy nợ lần nhiều quá

Đồng cảnh với bác. Đêm nằm nhìn vợ con mà không ngủ được, thấy mình có tội.
Không biết trong này có bác nào thực sự kiếm được tiền từ lô đề lâu dài hay chưa, chứ e thấy khó quá các bác ạ. Theo cao thủ cũng thua, tự chơi cũng thua, bet cũng thua. Xoay đc bao nhiêu tiền e chỉ thấy nó càng mất đi chứ ko thấy cơ hội gỡ đâu cả.
E thì chỉ chơi 3D XSMB là chính, đã bỏ thời gian ra thống kê hết các cao thủ trong diễn đàn để tìm người phù hợp với mình, nhưng vẫn chưa tìm ra lỗi thoát các bác ạ. Bác nào có cách chơi theo cao thủ hiệu quả chia sẻ em với, chứ giờ e lạc phương hướng quá rồi :(
Ăn ít thì dk bác ạ. Chứ để chỉ tiêu cao thì hơi khó.

cuộc sống đâu ai biết trc điều j ngày trc e cũng có biết j lô đề đâu thế mà bây jo như vậy nợ lần nhiều quá
Cố gắng b nhé . K giúp nhau đc j thôi thì động viên nhau cùng cố gắng , xem có ae nào có pp nào ổn thì áp dụng vậy

Bạn còn vốn ko .mình sẻ chỉ cho bạn nuôi dàn 2D và 3D quanh năm ko gãy .1 tuần an được 3 lần .doanh thu hàng tháng đều đều ko gãy .nhung quan trọng là bạn đã chơi nuôi roi thi ko nên đánh vớ vẩn lô đề theo ngày nữa mới nâng cao đồng lãi cho tuần va cho tháng được
Vốn e còn 20m bác ạ. Bác chia sẻ em với.

Chào các Ace diễn đàn , mưa buồn quá k thể nào nhắm mắt đc, cứ nghĩ đến tiền là lại thở dài nên lên đây tsu với mn cho đỡ buồn . Em làm cv thời vụ cho nên bị ảnh hưởng rất nhiều bởi dịch bệnh , nợ nần thì nhiều ( cái này là trc vay để làm ăn ) , giờ k làm đc thành ra lại đi vay lãi để trang trải cs , con cái nheo nhóc nhìn xót quá mà thật sự bế tắc các bác ạ . Mình đói thì đc nhưng nỡ lòng nào để con mình đói , e chẳng biết ts với ai vì 10 ng thì 9ng sẽ nói ôi lô đề cờ bạc có bao h là khá đc . Tham gia đc vào dd chỉ mong sẽ hợp duyên đc vs ct để cuối tháng có tiền đóng lãi và dư đc ít cho con là vui lắm rồi . E vẫn luôn lấy câu nói “ vượt lên trên lô đề cờ bạc là kinh doanh “ làm tiêu chí . Có thể nào chơi lô đề mà có lai. Hàng tháng đc k các bác , hay tất cả rồi cũng sẽ thua ??? Cần lắm lời động viên từ mọi ng để e có thể suy nghĩ tích cực và hi vọng . Cám ơn mn đã đọc bài của e , e nghĩ j nói vậy nên hơi lủng củng mn thông cảm ạ !
cung cảnh ngo mình cũng chi ước tra Hết lãi ngày thoi ko mong thành tỷ phú hay gì cả

Chơi gì cũng thua, muốn bỏ không chơi nữa nhưng Covid làm ăn khó khăn. Không chơi thì tháng 15tr tiền lãi không biết lấy gì đóng.

Dạo này e chơi không dư tiền, tiền vốn cứ tụt dần do phải đóng lãi và chi tiêu cho gia đình, xoay đc bao nhiêu vốn cũng ra đi hết. Thật sự bế tắc các bác ạ.

Mai lại đến hạn nộp 15tr tiền lãi mà giờ vốn còn đúng 20tr. Hàng hóa nhập 1 đống thì tắc biên không về được.
Đêm nằm không ngủ được, sáng không muốn dậy vì thức dậy là phải nghĩ đến tiền. Buồn chả biết chia sẻ cùng ai, nên đây tâm sự cùng AE cho nhẹ bớt :(
E lm lương tháng 7 củ đóng lãi hết 6 củ vk bảo ko đưa tiền cho e a ở rieng ăn riềng nge ma Sót xa quad là thằng dan ông chi ăn bams vk con nhuc Lm , có giám nhận là a nợ lai đâu , trước bm trả cho 300 ui giờ lại báo nữa chắc vk no chia tay e ko doi qua

E lm lương tháng 7 củ đóng lãi hết 6 củ vk bảo ko đưa tiền cho e a ở rieng ăn riềng nge ma Sót xa quad là thằng dan ông chi ăn bams vk con nhuc Lm , có giám nhận là a nợ lai đâu , trước bm trả cho 300 ui giờ lại báo nữa chắc vk no chia tay e ko doi qua
E đây zk nó ly thân rồi bác ơi.hết lần này tới lần kia.nó không tin đc nua bác ạ

Cùng cảnh ngộ với mn ko biết pải làm j.Đã học câu kèo của các ct xong moi vào chiến.Chơi từ xoc đĩa ,loto bet và cả mb nữa.Cứ ăn đuoc ít thì bốc tất 1 tiếng cuối rồi nghỉ mà toàn chết ở tiếng đó,rồi cứ thế là hết cả vốn.Theo các ct thì vào toàn dây đen đang ăn tay thứ 3,4 mà vẫn gãy.Nghĩ lại mới thấy khi đen thì chơi j cũng chết .2 năm trời thua mat gần tỉ tháng phải đóng lãi 15tr.Nghỉ đuoc 1 tháng roi ko dám choi.