Cầu MB - MỘT CẶP ĐỀ DUY NHẤT VS 3D 4D ngày 29/7 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MỘT CẶP ĐỀ DUY NHẤT VS 3D 4D ngày 29/7

Nhiều ae chơi sợ Đồng nó nhốt

Qúa đẹp cứ im lặng đồng sẽ k để ý đâu hn sẽ nổ thôi

Chơi 3d 4d mỗi con 1đ trúng là lụm lúa chúc chủ thớt và ae may mắn

Hôm nay đánh cho a đồng ko xoay tiền kịp để trả làng. Xin cảm ơn tất cả a em đã chia sẻ cầu hay

Có 1 cầu chạy dc 2 ngày, gdb lấy số hàng vạn trừ đi số hàng đơn vị xong lấy k quả đó ghép với số hàng nghìn ra bạch thủ đề. Ví dụ: ngày 26/7: 71154 lấy 7-4=3 ghép với 1 ra 31. Vậy theo đó mai có btd: 17. Các cao thủ đừng ném gạch e nhé hehe
Húp rồi bạn ơi, mình ăn được có 5k

Chúc mừng ae nào đã theo

Vậy bạn húp 9tr quá ngon rồi ?
Mai số hàng vạn nhỏ hơn hàng đơn vị không biết bạn định đánh sao nhỉ
Chúc mừng mọi người đã theo đc giờ mình mới để ý tới

Có 1 cầu chạy dc 2 ngày, gdb lấy số hàng vạn trừ đi số hàng đơn vị xong lấy k quả đó ghép với số hàng nghìn ra bạch thủ đề. Ví dụ: ngày 26/7: 71154 lấy 7-4=3 ghép với 1 ra 31. Vậy theo đó mai có btd: 17. Các cao thủ đừng ném gạch e nhé hehe
Cái bác này ok đấy .
Thank bác, hôm qua có xem cầu này nay e theo mỗi cặp 171 gỡ đuợc tí chứ k hôm nay cầu của e ngày cuối tổng 2,7 e làm quả mạnh tay quá thì lại vỡ alo??
Thank bác.

C.ơn ae đã chia sẻ. Ghép càng 457 vs 343 mà ko ghép càng 457 vs 171. Tiếc quá

Mai tnao bác. Tại số âm