Thảo luận - Mr777 - Dàn 3D dưới 500 số chơi hàng ngày T2.2024 | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mr777 - Dàn 3D dưới 500 số chơi hàng ngày T2.2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Qua đi chợ viềng mất ngay đt ,sáng dậy đi làm lại sim với mua đt để vào báo ae câu qua khai xuân thành công và e cảm ơn anh 7,mình chơi chạm 1479khá dài rồi ,chắc còn nửa tháng nữa ,lọc kép ra chơi ngọt phết các cụ ạ
Chơi sxmb hay lotobet đều dc hả bạn

Chơi sxmb hay lotobet đều dc hả bạn
Bet thì b đi dàn này auto g1 và giải db sau 1 chu kì 50 ván vốn 6tr4 lúc nào cũng lãi ở mọi khung giờ, m test nhiều rồi b có thể tham khảo, còn ngồi tự chơi thì đảm bảo k kìm lòng tham sẽ bay acc

Bet thì b đi dàn này auto g1 và giải db sau 1 chu kì 50 ván vốn 6tr4 lúc nào cũng lãi ở mọi khung giờ, m test nhiều rồi b có thể tham khảo, còn ngồi tự chơi thì đảm bảo k kìm lòng tham sẽ bay acc
Dạ vâng e cảm oen a, đánh luôn g1. Đi song song cả 2 luôn hả a, cảm ơn anhe, tối e triển khau luôn cho nóng

Ý kiến tham khảo thấy hợp lý hay lấn cấn thì góp ý đúng trọng tâm dùm cái, có ai nói j a7 đâu mà cứ sồn sồn lên như là t xúc phạm bác ấy thế?
(1) t có phủ nhận tâm & tầm a7 ko?
(2)ngày mở bát nói vậy bt sao nghe k dc? k dc chỗ nào???
(3) chúc hay k thì coment đàng hoàng tử tế là dc rồi, tại sao nhất định phải chúc j đó, có chắc b đi topic nào b cũng chúc chủ top k?
(4)Rồi tự nhiên lôi t vào vụ giỏi hay k giỏi để chốt số làm j vậy? t k giỏi nên k chốt đó, rồi m có quyền j bắt t chốt
Đầu năm k góp ý dc j thì cũng đừng ăn nói xà lơ nịnh bợ thảo mai quá làm j!
t cũng như bác
ai mà nịnh bợ,thảo mai người này rồi chê bai người kia là t CHẶN,bất kể là ai
ta lớn tuổi rồi,hành động thôi,ko cần nói nhiều và cãi nhau làm gì cho mệt
chúc ae năm mới phát tài

t cũng như bác
chúc ae năm mới phát tài
có lần ko biết ở toppic nào,chủ top lên số và t trả lời(trích dẫn bài viết đó) mục đó nhưng chủ top ko vui có nhắc nhở rồi có 1 vài người "a dua" theo chủ top
thế là t cũng xl chủ top và "CHẶN" mấy người "a dua" đó luôn vì t ko thích những thành phần như vậy

t cũng như bác
chúc ae năm mới phát tài
m cũng chặn mấy người rồi b, m tham gia topic a7 vì nể ảnh, ảnh lớn nên ít nói lắm nên m ko muốn ảnh phiền lòng nhưng sau 1 tg có những cái m muốn góp ý chân thành mà bị 1 số người cố ý hiểu sai rồi chỉ trích mình này nọ chứ m hơi đâu cãi lại chi cho mệt, cứ đi khen rồi tâng bốc các kiểu...chả hiểu làm thế để làm j trong khi ý kiến đóng góp tích cực lại k có. Nói chung từ nay ít nói lại thôi kẻo tai bay vạ gió

có lần ko biết ở toppic nào,chủ top lên số và t trả lời(trích dẫn bài viết đó) mục đó nhưng chủ top ko vui có nhắc nhở rồi có 1 vài người "a dua" theo chủ top
thế là t cũng xl chủ top và "CHẶN" mấy người "a dua" đó luôn vì t ko thích những thành phần như vậy
mấy cái này gặp nhiều vô kể luôn!

Dạ vâng e cảm oen a, đánh luôn g1. Đi song song cả 2 luôn hả a, cảm ơn anhe, tối e triển khau luôn cho nóng
triển đi e, a khuyên nên để auto vì đi dàn 64s có lúc thông chục tay rồi gãy thông 4,5 ván nhìu khi cũng nóng mặt k giữ dc bình tĩnh rồi chão lên là toang ngay, a hỉ ăn khi chơi auto 50 ván còn tự chơi là k biết điểm dừng toàn thua, e để auto 2 cửa an toàn hơn nha

triển đi e, a khuyên nên để auto vì đi dàn 64s có lúc thông chục tay rồi gãy thông 4,5 ván nhìu khi cũng nóng mặt k giữ dc bình tĩnh rồi chão lên là toang ngay, a hỉ ăn khi chơi auto 50 ván còn tự chơi là k biết điểm dừng toàn thua, e để auto 2 cửa an toàn hơn nha
Dạ e cảm ơn a nhé

lấy dàn nào của bác 7 đó
dàn động từng ngày hay là dàn nào cũng dc thế người ae

lấy dàn nào của bác 7 đó
dàn động từng ngày hay là dàn nào cũng dc thế người ae
chạm 1479 huyền thoại ấy, chờ gãy 2,3v liên tục rồi hãy để auto vào cho chạy, đen lắm sau 1 chu kì nó lỗ 3,400k nhưng đa phần đều có lãi, chơi cả ngày k lo cháy acc

Tôi ít bàn luận tuy nhiên bạn nói như này ko đc đâu: (1) bác 7 là người vừa có tâm vừa có tầm ai cũng biết. (2) hôm nay là ngày mở bát năm mới,bạn nói như vậy có nghe đc ko. (3) bác 7 tốn bao công sức lên dàn đẹp để cho ae chơi,bạn ko có 1 câu chúc động viên. (4) nếu bạn giỏi thì lên số chứng tỏ đi.
kkaa anh chăn nâu rồi chuyên trọc ngoáy

chạm 1479 huyền thoại ấy, chờ gãy 2,3v liên tục rồi hãy để auto vào cho chạy, đen lắm sau 1 chu kì nó lỗ 3,400k nhưng đa phần đều có lãi, chơi cả ngày k lo cháy acc
4cham chơi,bet hay sao thế bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.