Thảo luận - MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024 | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
số e chắc ko hên với món 3,4d..bt chỉ bám theo stl của bác 7 nay tự dưng ngứa nghề dồn vào 3d x5k..4d 2k..vốn mỏng mà kb lượng sức mình
Ae chúng ta mắc 1 sai lầm là hay tổng lực. Như em đây , nếu chơi đb của xsmb thì e k thua. E đâm đầu lô, lô nuôi rồi bét e mới thua. Ăn ra đc bao nhiêu thì cái món đó nó nướng laii bấy nhiêu. Giờ đúng tâm tư như A7 nói, chỉ mong có 100 để làm vốn chơi 3d. Thôi nghĩ lại, chưa thâm thịt cũng là may mắn rồi. Giờ tập chung vốn chơi 3d theo A7 mong là tết có tiền tiêu. Ae lên giữ vữnh lập trường

E theo thì đừng kêu làm gì nhé.Đừng theo a làm gì, chết nhiều lắm đấy.
Kệ đi a. Có người nọ người kia. Ngay cả Bác Hồ còn có bọn phản loạn bôi nhọ nói xấu huống hồ ngừoi trần mắt thịt như mình a ạ. E tin a, tin vào cái tấm lòng và cái tâm thật của a. Con ng còn sân si thì còn sa lầy. Nghiệm từ bản thân mình mà ra. Muốn được thì chấp nhận mất thôi mà a

Nhà đang yên ổn lại theo bác 7. Chịu bác rồi
Dạ anh ơi em theo A7 được mấy ngày rồi ạ , mà còn ngó nghiêng đọc comment mấy topic khác nên còn phân tâm chơi đề nuôi. Hôm nay là chính thức theo A7 thôi không nuôi đề nữa, chứ không phải mới theo hôm nay ạ. Hicc

E theo thì đừng kêu làm gì nhé.Đừng theo a làm gì, chết nhiều lắm đấy.
Anh 7 đã dặn dò rất kỹ ( vốn đủ 7 tay) nếu ko thì đừng chơi! Thua có 1 hôm mà kêu như zi vậy! !!! Bảo sao mà suốt ngày thua là đúng rồi!
Lô đề nên xác định có ăn có thua chứ!🥰

Anh 7 đã dặn dò rất kỹ ( vốn đủ 7 tay) nếu ko thì đừng chơi! Thua có 1 hôm mà kêu như zi vậy! !!! Bảo sao mà suốt ngày thua là đúng rồi!
Lô đề nên xác định có ăn có thua chứ!🥰
👍👍. 7 tay thua hết rồi hãy nói. Còn bây giờ bác 777 đang gánh team rất ổn. Vẫn tin tưởng bám chặt bác 777👍👍👍👍

A ơi, a chia sẻ cho e cách lấy mảng 3d được không ạ?
Cách bắt số cũng ko quan trọng bằng cách đi tiền cách quản lý vốn. Chứ mình trc cũng ham học hỏi lên số lắm ko những bắc mà còn nam trung nữa cơ. Bây giờ mình it's vốn. Mình học cách đi tiền và cách quản lý vốn, mình thấy đó mới quan trọng. Miên man lắm cũng chưa chắc đã ổn. Trc mình thik món nam trung lắm. Có hôm nam trung húp cả lô cả đề làm gần 100 củ rồi bắc thả sức ném 2-3-4 chục cũng chả sợ. Nhưng những lúc thua nam trung thì bắc run run rồi toang cả 100 củ. Túm lại đúng miền bắc theo 1 loại của 1 ai đó mình thấy ok. Chúc a e rr

Mới gãy 1 hôm mà anh em than vãn quá. Lẽ ra anh em phải động viên cho chủ tóp vững tâm mới đúng. Lên số đã đau đầu rồi, anh em còn tạo thêm áp lực nữa. Có thắng có thua mới gọi là lô đề chứ. Quan trọng vào tiền hợp lý theo cách chủ top hướng dẫn nữa. Khi nào vào đúng theo chủ tóp hướng dẫn mà vẫn thua thì anh em than vãn vẫn chưa muộn. Hy vọng mai nhà mình sẽ rực rỡ trở lại.

Mình chưa theo bác 7 lắm. Mờ mình nhận thấy từ thời điểm bác lên dàn 2d 38-45s nếu mọi người để ý thì cũng đã khá ok rồi đánh đều tiền ko chão thì tháng vẫn xanh nè....bây giờ bác 7 lại lên dàn 3d cũng chưa đến 410s. Mà ăn cũng đều. Hình như ăn 8 gãy 4 mà dàn chưa đến 420s. Mà ai chẳng may theo vầo đúng hôm gãy thì ko nên kêu nhé. Hy vọng mai bác lại lên dàn rr cho MN. Chưa gãy thông 2n từ đầu tháng đến giờ. Chúc MN buổi tối vui vẻ, mai húp lô 34d luôn

Cách bắt số cũng ko quan trọng bằng cách đi tiền cách quản lý vốn. Chứ mình trc cũng ham học hỏi lên số lắm ko những bắc mà còn nam trung nữa cơ. Bây giờ mình it's vốn. Mình học cách đi tiền và cách quản lý vốn, mình thấy đó mới quan trọng. Miên man lắm cũng chưa chắc đã ổn. Trc mình thik món nam trung lắm. Có hôm nam trung húp cả lô cả đề làm gần 100 củ rồi bắc thả sức ném 2-3-4 chục cũng chả sợ. Nhưng những lúc thua nam trung thì bắc run run rồi toang cả 100 củ. Túm lại đúng miền bắc theo 1 loại của 1 ai đó mình thấy ok. Chúc a e rr
Đúng rồi bác. Đi tiền vững tâm lý rất quan trọng. E đanh cần học thêm mảng 3d để có nước đi bảo toàn tối đa vốn. E thấy nó đang hay hay. Đợi e học thêm a7 mảng nữa e sẽ chia sẻ lên để ae tham khảo. E thấy nó an toàn rất cao

Đồng quan điểm với bác! Lô đề ko thua mà thua do tâm lý! Bản thân mình chơi số! Phải làm chủ được nguồn vốn! Thường thì mình thua 2-3 tay sẽ nghĩ và xap xếp lại tu duy và nghiêm khắc với bản thân mình hơn! Còn rừng thì sợ gì ko có củi đốt bác nhỉ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.