Thảo luận - MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024 | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C k vào 4d em ơi ,3d có 1d nay c sml đỏ
Từ mai c theo ai theo 1 phát thôi, đừng đi hết miền này sang miền khác để phân tán hết vốn, tập trung theo 1 CT như bác 7 qua jo ăn rực rỡ thì mai chơi nhẹ ga lại vì k ai đỏ cũng như xanh mãi, e thì lâu lâu ăn non thôi chứ thật ra trước jo k hề theo ai trong này, vì e chơi cái nguy hiểm hơn nhiều! Mai làm lại c à!

Từ mai c theo ai theo 1 phát thôi, đừng đi hết miền này sang miền khác để phân tán hết vốn, tập trung theo 1 CT như bác 7 qua jo ăn rực rỡ thì mai chơi nhẹ ga lại vì k ai đỏ cũng như xanh mãi, e thì lâu lâu ăn non thôi chứ thật ra trước jo k hề theo ai trong này, vì e chơi cái nguy hiểm hơn nhiều! Mai làm lại c à!
Uh lan man mấy miền nên ra bắc k lực mạnh đc

Dàn 2d 46s ngày cuối vẫn húp quá chất lượng. Mong tuần mới Bác M777 lên Dàn mới.Cảm ơn Bác ạ.

Đừng chơi bet nữa e, cứ dàn 3D của a mà fang đều tiền, tháng sau tăng tiền cược lên, dần dần mới về bờ đc. Nóng vội chỉ có chết thôi e.
Vẫn ngấm ngầm lượm tiền. Thanks bác 777 nh👍👍

Đừng chơi bet nữa e, cứ dàn 3D của a mà fang đều tiền, tháng sau tăng tiền cược lên, dần dần mới về bờ đc. Nóng vội chỉ có chết thôi e.
chuẩn a, chơi bet khi k vốn to, nợ nần, tâm lý thoải mái + 1 cái đầu lạnh và cầu kèo phải chắc còn ko thì e cứ theo 1 a trong này chơi đúng 1 món trong vòng 1 tháng thì sẽ thấy sự khác biệt. Bet năm nay a chưa thua, cuối năm dư hẳn con Mazda nhưng vẫn rất sợ và đang cố bỏ đây!
Chúc e vững niềm tin và thả lỏng bản thân 1 tg, suy nghĩ kĩ rồi quyết định!

Bét nó hút thì 500 chỉ trong tích tắc a ạ. E cảm ơn a nhé. Giờ quay về chỉ tiêu đi nhẹ nói khẽ cho tâm hồn thảnh thơi a à

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.