Thảo luận - MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024 | Page 59 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE ngồi ngay ngắn thẳng hàng chỉ việc coppy mà đánh thôi … Cảm ơn bác A7 đã giành thời gian , sự nhiệt huyết cho các ACE. Mặc dù chưa chỉ giao lưu gì nhiều nhưng xin phép gọi bác là SP bác @mr777 nhé 🥰

Chỉ việc cop dàn và đợi kết quả; tránh hỏi lan man; gần tết rồi để topic của bác 7 được yên ổn còn giúp anh em nữa bác ơi.
Sợ mỗi đang rực lửa lại bay màu thôi..rất nhiều CT nổi như cồn và bay vì những thành phần ối dồi ôi

AE ngồi ngay ngắn thẳng hàng chỉ việc coppy mà đánh thôi … Cảm ơn bác A7 đã giành thời gian , sự nhiệt huyết cho các ACE. Mặc dù chưa chỉ giao lưu gì nhiều nhưng xin phép gọi bác là SP bác @mr777 nhé 🥰
Cảm ơn ae tặng xu nhé.
Mà ae gọi mình là SP có nghĩa là gì vậy?

Mình đi 50k 3d. Nghèo nta khinh,mà thông minh thì nó tìm cách bắn hạ. Tranh thủ theo a7 sớm về bờ. Mong k có thành phần vào phá đám
Thật sự là do chúng ta đam mê thì chấp nhận được thua, giàu hay nghèo cũng như nhau cả! 1k cũng là tiền-1tỷ cũng là tiền! Mình có thì cha mẹ gđ mình bớt khổ! Còn mình khó khăn thì mình vất vả hơn người khác xíu! Ai có quyền khinh mình đâu!

Thật sự là do chúng ta đam mê thì chấp nhận được thua, giàu hay nghèo cũng như nhau cả! 1k cũng là tiền-1tỷ cũng là tiền! Mình có thì cha mẹ gđ mình bớt khổ! Còn mình khó khăn thì mình vất vả hơn người khác xíu! Ai có quyền khinh mình đâu!
cô giáo đỉnh chóp quá <3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.