Thảo luận - MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024 | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận MR777 - DÀN 3D ÍT SỐ HÚP THƯỜNG XUYÊN T1.2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bác 777 ơi cho em mượn sân nhà bác vs nhé
Cuối năm đồng hay chơi đểu a ạ, bệt với gan ra liên tục kiểu vậy cũng khó cho a và cũng k ai mong muốn cả, mai CN bác nghỉ ngơi 1 bữa cho nhẹ đầu rồi sang tuần làm lại a nha🍀

Đợt này nó nhả gan mà theo pp mình loại đề gan nên toang, tuần này đi xa quá, bay hết lãi tuần trc rồi. Ae cân nhắc nhé.
Cuối năm đồng hay chơi đểu a ạ, bệt với gan ra liên tục kiểu vậy cũng khó cho a và cũng k ai mong muốn cả, mai CN bác nghỉ ngơi 1 bữa cho nhẹ đầu rồi sang tuần làm lại a nha🍀

Ko ổn tí nào mình mới sang 3D dàn 2d 64s thì ăn 19 ngày chết 1 3₫ thì mới đc 6 ngày chết 1
mạnh mảng nào thì tập trung chốt mảng đó thôi b, gần Tết rồi mong b giúp mọi người topic này gỡ gạc chút đỉnh, m thấy ai cũng thua tha mà k giúp dc j

bác 777 ơi cho em mượn sân nhà bác vs nhé
Ae trong topic đoàn kết xây dựng topic là mọi người biết ơn, bác 7 là người rất nhiệt tình và tâm huyết với ae, ko may vào dây đen thôi, mọi khi mình theo dõi ae nào theo bác là có lời, chúc bác 7 và ae trong topic có nhiều sức khỏe, nhiều may mắn để chuẩn bị đón một cái Tết an lành, đầm ấm bên người thân và gia đình

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.