Thảo luận - Mù đường | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mù đường

Kính mong các cao thủ soi đường chỉ lối giúp em
1 phương pháp chơi xsvn an toàn nhất ạ . Em đang xa bờ hơn 300tr rồi mà mọi thứ vẫn mông lung chưa có 1 phương pháp chơi 1 phương pháp nào vào tiền hiệu quả. Bây giờ vay mượn đc số vốn 50tr nhờ các cao thủ chỉ giúp em 1 hướng đi an toàn nhất ạ . Em ko vội vàng về bờ bao lâu cũng đc chỉ sợ duy nhất 1 điều là bay hết chỗ vốn vừa vay mượn đc thôi ạ :(

Ối giời. 50tr là quá nhiều vốn rồi đó. Bạn chỉ chơi một môn đề mb. Thôi. Tạm thời dừng chơi linh tinh. Nhiều món. Pp chơi đề đuôi giải đặc biệt mb. Có rất nhiều pp. Tôi chơi pp bắt tổng hàng ngày là 8 tổng. 8 đít. 6 chạm. = khoản 48 đến 50 số. Kết hợp với 6 đầu còn khoảng 25 đến 30 số. Nếu hạ tất cả : đầu, đít, tổng, chạm. Thì còn 8 đến 12 số..
pp mình nói trên nó dài dòng quá khó giải thích.
bạn tham khảo pp sau xem thế nào. Bạn phải tự test trở lại nhiều tháng trước xem sao để chủ động.
pp này mình thấy có ở trong diễn đàn giảimasohoc. Đó. Như sau ::
.
Hàng ngày. Dàn động.
Bạn lấy con đầu vào. ( con hàng vạn). Tiến lên 123. Làm 4 chạm. Ghép lần lượt với những số ở 2 bên. Xuống đến giải 7.
Được bao nhiêu số rồi bạn dựa vào pp lọc để loại bỏ theo pp của bạn nam23 trên diễn đàn giảimasohoc. Theo ảnh. Sẽ được rất ít số.
Bạn tect lại nhiều tháng trước xem. Lâu nhất là mấy tay. Để bạn chủ động chơi. Chia vốn cho hợp lý nhé.
Mình ngu không sành về công nghệ. Nên không biết chia sẻ rõ hơn. Mong bạn xem kỹ rồi hãy chơi.
Chứ kiểu này mình không chơi.
Hay quá bác

Ối giời. 50tr là quá nhiều vốn rồi đó. Bạn chỉ chơi một môn đề mb. Thôi. Tạm thời dừng chơi linh tinh. Nhiều món. Pp chơi đề đuôi giải đặc biệt mb. Có rất nhiều pp. Tôi chơi pp bắt tổng hàng ngày là 8 tổng. 8 đít. 6 chạm. = khoản 48 đến 50 số. Kết hợp với 6 đầu còn khoảng 25 đến 30 số. Nếu hạ tất cả : đầu, đít, tổng, chạm. Thì còn 8 đến 12 số..
pp mình nói trên nó dài dòng quá khó giải thích.
bạn tham khảo pp sau xem thế nào. Bạn phải tự test trở lại nhiều tháng trước xem sao để chủ động.
pp này mình thấy có ở trong diễn đàn giảimasohoc. Đó. Như sau ::
.
Hàng ngày. Dàn động.
Bạn lấy con đầu vào. ( con hàng vạn). Tiến lên 123. Làm 4 chạm. Ghép lần lượt với những số ở 2 bên. Xuống đến giải 7.
Được bao nhiêu số rồi bạn dựa vào pp lọc để loại bỏ theo pp của bạn nam23 trên diễn đàn giảimasohoc. Theo ảnh. Sẽ được rất ít số.
Bạn tect lại nhiều tháng trước xem. Lâu nhất là mấy tay. Để bạn chủ động chơi. Chia vốn cho hợp lý nhé.
Mình ngu không sành về công nghệ. Nên không biết chia sẻ rõ hơn. Mong bạn xem kỹ rồi hãy chơi.
Chứ kiểu này mình không chơi.
E chưa bao giờ tạo dàn như trên bác hướng dẫn thêm dc hok

E chưa bao giờ tạo dàn như trên bác hướng dẫn thêm dc hok
Tạo pp chơi đề theo pp của mình. Phức tạp. Mà cũng không được 90% đâu.
Nay ngày 12 / 10 đề ra 18.
Mình cũng chơi 36s 2D. Ghép 3D 8 càng. Mà cũng bị trượt banh xác. Đấy.
Chia sẻ dài dòng. Khó hiểu. Lại khổ thân mình. Nên bạn có thể tham khảo pp chơi mà mình có gửi hình ảnh minh hoạ đó

Chia sẻ dài dòng. Khó hiểu. Lại khổ thân mình. Nên bạn có thể tham khảo pp chơi mà mình có gửi hình ảnh minh hoạ đó
Cảm ơn bạn

50tr chơi mẹ lotto bét, ngày hai củ thì dừng??? chả mấy hết nợ
Éo mẹ môn này ăn 2 rồi lại muốn ăn 10. Chốt hạ lại chỉ 3hom là bay 50m b ạ.xúi ng ta vào chỗ chết thế là ko tốt đâu. Kk

1 phương pháp chơi xsvn an toàn nhất ạ . Em đang xa bờ hơn 300tr rồi mà mọi thứ vẫn mông lung chưa có 1 phương pháp chơi 1 phương pháp nào vào tiền hiệu quả. Bây giờ vay mượn đc số vốn 50tr nhờ các cao thủ chỉ giúp em 1 hướng đi an toàn nhất ạ . Em ko vội vàng về bờ bao lâu cũng đc chỉ sợ duy nhất 1 điều là bay hết chỗ vốn vừa vay mượn đc thôi ạ :(
Bạn nên chơi 3D

A ey cách ghép của a với cách loại tổng của Nam23 hôm nay húp rồi đó

...Chủ tịch @Tia-chớp đã đem tiền tới cho tất cả mọi người... ????Bạn vay của người ta 50tr. Vậy bạn giữ được vốn an toàn và mỗi tháng kiếm lãi khoảng 20 đến 30tr thôi. Thời gian thấm thoát trôi qua. Bạn sẽ trả được nợ..
Vậy bạn chơi 1 phương pháp là chơi đề miền Bắc giải đặc biệt.
Pp chơi đề 3 càng đề như sau .
* , bạn chỉ việc lấy các con số ở giải nhì. Làm càng hàng ngày có khoảng 6, đến 7 càng.
Bạn ghép với 4 chạm = khoảng 450 số quay lại. Đến 380 số.
4 chạm hàng ngày thì bạn lấy Như sau :
Ở tại giải đặc biệt.
Bạn lấy con đầu tiên từ trái.
Tức là con hàng vạn đó.
Bạn tiến lên 123.
Ví dụ : 85469 . Chẳng hạn. Thì bạn lấy con 8 tiến lên là : 8901. Được 4 chạm = 64s x 6 càng = 384s.bạn chia vồn làm 5 tay, hoặc hơn chút nữa cho an toàn.
Chẳng nhọc nhằn soi gương làm gì.
Chắc nhanh chóng vào bờ thôi.
Chỉ tập trung chơi 1 môn 3D thôi.
Bạn test thử xem ổn không nhé.
Mình không chơi phương pháp này.
Phương pháp của mình nó loằng ngoằng lắm. Mình không biết cách giải thích. Bạn nhiều vốn
Cứ chão tiền chơi pp ấy là an toàn.. Còn mình ít vốn phải chơi pp khác.
Chúc mọi người Thành công rực rỡ????

Sửa lần cuối:
...Chủ tịch @Tia-chớp đã đem tiền tới cho tất cả mọi người... ????Bạn vay của người ta 50tr. Vậy bạn giữ được vốn an toàn và mỗi tháng kiếm lãi khoảng 20 đến 30tr thôi. Thời gian thấm thoát trôi qua. Bạn sẽ trả được nợ..
* , bạn chỉ việc lấy các con số ở giải nhì. Làm càng hàng ngày có khoảng 6, đến 7 càng.
Ở tại giải đặc biệt.
Tức là con hàng vạn đó.
Bạn tiến lên 123.
Ví dụ : 85469 . Chẳng hạn. Thì bạn lấy con 8 tiến lên là : 8901. Được 4 chạm = 64s x 6 càng = 384s.bạn chia vồn làm 5 tay, hoặc hơn chút nữa cho an toàn.
Phương pháp của mình nó loằng ngoằng lắm. Mình không biết cách giải thích. Bạn nhiều vốn
Cảm ơn tiền bối nhiều ạ. Tiền bối luôn cs rất có tâm cho ae học hỏi tham khảo. Chúc tiền bối thật nhiều sức khoẻ ạ

Ở tại giải đặc biệt.
Tức là con hàng vạn đó.
Bạn tiến lên 123.
A ơi bắt càng là lấy tất cả các số giải nhất hay giải nhì ạ