Thảo luận - Muốn tăng thu nhập | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Muốn tăng thu nhập

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em có số vốn cuối cùng 5tr , các bác có phương pháp nào giúp em lãi ổn định hàng tháng ko ạ
Tìm hiểu các bài thảo luận rồi quyết định lên theo ai.đến giờ copy dàn rồi chơi k cần bận tâm đến số chỉ việc chia tiền ra đánh là khỏe nhất r.chúc b mm

Tìm hiểu các bài thảo luận rồi quyết định lên theo ai.đến giờ copy dàn rồi chơi k cần bận tâm đến số chỉ việc chia tiền ra đánh là khỏe nhất r.chúc b mm
Bác có thể chia sẻ pp của bác để em tham khảo đc ko

Có thay lên số đâu
Screenshot_2023-11-23-21-59-57-770_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

mình lên số 1 lần cho cả tháng 😁😁😁

ko bác ơi. soi làm gì cho mệt đầu mệt não tốn thời gian. đầu tháng bóc đại 15 số. giữa tháng bóc tiếp 15 số. tới ngày nào lấy số ngày đó đánh full 3 miền. cuối tháng rút lãi thế thôi 😁
Đúng là có nhiều cách chơi đơn giản mà hiệu quả. Không hại não mà vẫn lãi ngon. Quá OK b ơi

Bác có thể chia sẻ pp của bác để em tham khảo đc ko
B vào xem b donglinh95 nhé.theo dàn 62s ghép 8 càng ăn khá ổn định. Ngày nào cũng đều tay cũng có lãi.khi nào vốn nhiều hơn thì cmt mình chỉ cách vào tiền đảm bảo ngày nào cũng có lãi.chỉ sợ k có vốn để nhân tiền khi bị xịt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.