Thảo luận - Muốn tăng thu nhập | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Muốn tăng thu nhập

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ko bác ơi. soi làm gì cho mệt đầu mệt não tốn thời gian. đầu tháng bóc đại 15 số. giữa tháng bóc tiếp 15 số. tới ngày nào lấy số ngày đó đánh full 3 miền. cuối tháng rút lãi thế thôi 😁
Nó cũng hợp tùy người nữa đấy. Cũng có a e đánh theo cách này rồi lại phải bỏ. Cũng có thể do họ chưa kiên trì hay sao bác nhỉ

Nó cũng hợp tùy người nữa đấy. Cũng có a e đánh theo cách này rồi lại phải bỏ. Cũng có thể do họ chưa kiên trì hay sao bác nhỉ
đa phần ae bỏ là k kiên trì thôi. gãy thông 3 ngày cái nhát tay hoặc đa phần ae trong này thích kiểu ăn tiền tươi lãi mỗi ngày ấy. ví dụ cũng là pp này mà là 1 CT nào đó lấy số y chang r hô mỗi ngày chắc khối anh theo soái cổ đấy 😅

đa phần ae bỏ là k kiên trì thôi. gãy thông 3 ngày cái nhát tay hoặc đa phần ae trong này thích kiểu ăn tiền tươi lãi mỗi ngày ấy. ví dụ cũng là pp này mà là 1 CT nào đó lấy số y chang r hô mỗi ngày chắc khối anh theo soái cổ đấy 😅
Cầu lô 4d hnay lại nổ 1 nháy 5520 bác ah. Đa số đến thứ 6-7 là nổ..thế mà ko làm gì đc 😫

MÌNH VẪN CHIẾN TỪ KHI GẶP CỤ CỨ ĐI 10D- NHẸ ĐẦU- MỖI KHI NÓ LỘN 2, ĐẾN 3 NHÁY HƠI BUỒN TÍ, CÒN ĐÂU TỪ KHI CỤ DĂNG LÊN LÀ THEO DC 3 THÁNG RỒI- CÓ CỤ TUẤN 2D-3D- KIA ĐANG ỔN THÌ CỤ NGHỈ , GIỜ VẪN THEO ĐỆ CỤ TUẤN TẠM VẪN XANH.

MÌNH VẪN CHIẾN TỪ KHI GẶP CỤ CỨ ĐI 10D- NHẸ ĐẦU- MỖI KHI NÓ LỘN 2, ĐẾN 3 NHÁY HƠI BUỒN TÍ, CÒN ĐÂU TỪ KHI CỤ DĂNG LÊN LÀ THEO DC 3 THÁNG RỒI- CÓ CỤ TUẤN 2D-3D- KIA ĐANG ỔN THÌ CỤ NGHỈ , GIỜ VẪN THEO ĐỆ CỤ TUẤN TẠM VẪN XANH.
ừ mình tùy chỉnh để có được lãi suất tối ưu nhất thôi. mình BTL giờ chỉ đánh MN và MT. MB theo top CT bên khung STL 2N lãi ổn hơn nhiều bác ơi :D

ừ mình tùy chỉnh để có được lãi suất tối ưu nhất thôi. mình BTL giờ chỉ đánh MN và MT. MB theo top CT bên khung STL 2N lãi ổn hơn nhiều bác ơi :D
CỤ CHO MÌNH THAM KHẢO CỤ TỐP NÀO ỔN Ạ VÌ LÂU RỒI K CHƠI LÔ KHUNG NÊN K ĐỂ Ý CỤ NÀO CHỐT ỔN- VÀ ĐI TỈ LỆ -

CỤ CHO MÌNH THAM KHẢO CỤ TỐP NÀO ỔN Ạ VÌ LÂU RỒI K CHƠI LÔ KHUNG NÊN K ĐỂ Ý CỤ NÀO CHỐT ỔN- VÀ ĐI TỈ LỆ -
mình k bám trụ theo CT nào cả. CT này có thể phong độ cao tháng này nhưng tháng sau chưa chắc đã cao. mình chơi như này. mình sẽ ưu tiên chọn CT có số ngày thông cao nhất. sau đó chọn tiếp CT có số nháy nhiều nhất để theo. theo hết khung. 1 cặp số đi 2 ngày. (đều tiền hoặc gấp lên tùy ý mỗi người). nếu mà gãy khung CT đó. mình sẽ xem lại số ngày thông và số nháy cao nhất để theo tiếp... bác hiểu ý mình ko????

Screenshot_2023-11-25-15-41-55-203_com.ts.webapp.product5-edit.jpg

đây là kết quả 2 tuần mình chơi theo pp của mình đây

B vào xem b donglinh95 nhé.theo dàn 62s ghép 8 càng ăn khá ổn định. Ngày nào cũng đều tay cũng có lãi.khi nào vốn nhiều hơn thì cmt mình chỉ cách vào tiền đảm bảo ngày nào cũng có lãi.chỉ sợ k có vốn để nhân tiền khi bị xịt
Xin chỉ giáo cách vào tiền ạ

B vào xem b donglinh95 nhé.theo dàn 62s ghép 8 càng ăn khá ổn định. Ngày nào cũng đều tay cũng có lãi.khi nào vốn nhiều hơn thì cmt mình chỉ cách vào tiền đảm bảo ngày nào cũng có lãi.chỉ sợ k có vốn để nhân tiền khi bị xịt
Nhân thế cx căng lắm đấy bác cờ bạc ko có gì là 100% cả

Nhân thế cx căng lắm đấy bác cờ bạc ko có gì là 100% cả
mình cũng k thích mấy pp chão tiền lắm. mình thích mấy pp đánh tiền đều tay
Số mỗi ngày này lấy từ PP nào vậy CT ?
bằng pp random số hoặc hoặc bác thích số nào thì đánh số đó thôi. pp chủ yếu là lấy 1 số chơi BTL cả 3 miền

Em có số vốn cuối cùng 5tr , các bác có phương pháp nào giúp em lãi ổn định hàng tháng ko ạ
5 triệu theo mình ae, chơi dàn 3 càng đề 500 số, chơi khung 3 hoặc 5 ngày nếu dàn ko ra.
Cứ lãi là chốt kèo, đóng ko chơi nữa, coi như gửi lãi ngân hàng.
Ví dụ ngày 1 ae chơi 2đ/con => 2x500 con = 1000đ (1 triệu) nếu trúng lãi được 972.3x2 - 1tr = 944.6 ngàn.
Thế là thơm.
Chốt lãi trong tuần hoặc trong tháng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.