Cầu MB - NAY TÔI LẠI RỰC RỠ AE À | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

hung1979

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,386
Điểm
223
Xu
17,360Xu
Xin lỗi ae. ĐCM chỉ tại lũ chó nó phá đám làm tuần này không có hứng gửi cầu để ae cùng tham khảo. Cầu bắt đầu chạy từ đầu tháng 6 hy vọng vẫn chạy tiếp cho ae ta bú vợ thằng Đồng nhé

Cầu bắt vào thứ 7 hàng tuần ae lấy con số hàng trăm ở g3.6 ghép xuống con số hàng chục của g6.2 ta được TTĐ chơi khung 7N cho tuần tiếp theo nhé. Nay tôi bú ngày cuối cũng thấy hơi run :$

Xin lỗi ae. ĐCM chỉ tại lũ chó nó phá đám làm tuần này không có hứng gửi cầu để ae cùng tham khảo. Cầu bắt đầu chạy từ đầu tháng 6 hy vọng vẫn chạy tiếp cho ae ta bú vợ thằng Đồng nhé

View attachment 46034

Cầu bắt vào thứ 7 hàng tuần ae lấy con số hàng trăm ở g3.6 ghép xuống con số hàng chục của g6.2 ta được TTĐ chơi khung 7N cho tuần tiếp theo nhé. Nay tôi bú ngày cuối cũng thấy hơi run :$
Chúc mừng ng ae nay rr

Cảm ơn ct đã cs nhé nuôi tuần thì đồng hết chạy

Cảm ơn bạn chia sẻ cho mọi người chúc bạn thành công

View attachment 46034

Cảm ơn Ng ae , nhờ cầu của bác nay ăn đc ít con 86 khung ngày cuối
Tại kết con 63 quá mà kkk