Thảo luận - Nên chơi lô k3n hay 2n a ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nên chơi lô k3n hay 2n a ?

Theo mình thì k2n là vừa. k3n gãy là vốn đi rất nhanh và tinh thần bị stress rất nặng ở k3n đó.

Theo tôi vẫn cứ 3N nuôi 2N ko về bỏ thì phí lắm

Theo ý kiến cá nhân bạn muốn nuôi khung mấy ngày cũng được nhưng vốn bạn có đủ duy trì để theo khung k?Và bạn có chắc là khung bạn nuôi đến ngày có mang về lợi nhuộm cho b không?

Theo ý kiến cá nhân bạn muốn nuôi khung mấy ngày cũng được nhưng vốn bạn có đủ duy trì để theo khung k?Và bạn có chắc là khung bạn nuôi đến ngày có mang về lợi nhuộm cho b không?
đúng rồi, bạn này nói chuẩn, quan trong khung nuôi có lãi ko. Vốn là 1 phần, vì có thể đánh bé 1₫

khung 2-3-4-5-6-7...ngày thì vốn càng tăng số lần ăn càng tăng, nên bản chất nó như nhau, lợi bao nhiêu lần về "số lần ăn" thì thiệt bấy nhiêu lần "về vốn", nên cái cần xem xét trc tiên là khung nuôi có lãi ko, cái nữa là vốn nhiều hay ít...Còn đa số nuôi khung 2-3 ngày.

Chơi lô chuẩn bị vốn theo CT Phong Vân - Phong Vũ k2n thôi. Vấn đề là VỐN
Rất cảm ơn bạn . Vốn thì mih cũng đã cb rồi . Ct phong vân k2n quá ok rồi . Nhưng mih vẫn đang tìm hiểu thêm về bộ môn 3n xem tn . Ae có kn thì chia sẻ giúp mình nha ...

Theo mình thì k2n là vừa. k3n gãy là vốn đi rất nhanh và tinh thần bị stress rất nặng ở k3n đó.
Vđ này mih và rất nhiều ae đang e ngại về k3n nhưng mình vẫn đang tìm hiểu thêm chút . Thank b nha .

khung 2-3-4-5-6-7...ngày thì vốn càng tăng số lần ăn càng tăng, nên bản chất nó như nhau, lợi bao nhiêu lần về "số lần ăn" thì thiệt bấy nhiêu lần "về vốn", nên cái cần xem xét trc tiên là khung nuôi có lãi ko, cái nữa là vốn nhiều hay ít...Còn đa số nuôi khung 2-3 ngày.
cái này là chuẩn đó b . Mình đang tìm hiểu về các loại khung . B có kn gì hay thì chia sẻ nhé . Thank b nhiu

cái này là chuẩn đó b . Mình đang tìm hiểu về các loại khung . B có kn gì hay thì chia sẻ nhé . Thank b nhiu
Bạn nuôi khung 1 ngày cũng dc, gọi là khung rình. Bản chất nó cũng như khung 2-3-4 ngày. đơn giản sẽ là như thế. Hiệu quả cũng tương tự.