Tâm sự - NÊN CHƠI TIẾP HAY DỪNG LẠI CẢM THẤY BẤT LỰC MONG ANH EM CAO THỦ CHO LỜI KHUYÊN. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự NÊN CHƠI TIẾP HAY DỪNG LẠI CẢM THẤY BẤT LỰC MONG ANH EM CAO THỦ CHO LỜI KHUYÊN.

Mình không biết nói sao nữa tâm trạng mình giờ đây rối bời ko biết phải làm gì nữa,nợ nằn mình giờ nhiều quá rồi gần 600tr rồi cũng vì tìm tòi mà mình đã chơi lotobet và thua thêm cả 50tr nữa.Bây giờ mình cảm thấy bất mãn tuột độ ko biết phải làm sao nữa.Mong anh em trên diễn đàn hãy chỉ cho mình hướng đi và bây giờ mình phải làm gì với số nợ đó đây.Tôi rất mong những lời chia se của anh em trên diễn đàn

Ý kiến của mình
Tạm nghỉ thời gian ,ko nghĩ đến nó nữa cho thoái mái .
+ Dành tg học hỏi cầu kèo của các ct
+ qua khung chat chơi theo ct
+ Khi chơi ae phai có pp chơi
+ khi chơi kiềm chế cảm xúc
+ lập pp chơi và tuân thủ nhiên ngặt
Chúc ae may mắn

Ý kiến của mình
Tạm nghỉ thời gian ,ko nghĩ đến nó nữa cho thoái mái .
+ Dành tg học hỏi cầu kèo của các ct
+ qua khung chat chơi theo ct
+ Khi chơi ae phai có pp chơi
+ khi chơi kiềm chế cảm xúc
+ lập pp chơi và tuân thủ nhiên ngặt
Chúc ae may mắn
mình sẽ nghĩ một thời gian,mình ko chơi lotobet nữa chơi dàn đề của các cao thủ thì cần vốn bao nhiêu bạn biết ko

Mình không biết nói sao nữa tâm trạng mình giờ đây rối bời ko biết phải làm gì nữa,nợ nằn mình giờ nhiều quá rồi gần 600tr rồi cũng vì tìm tòi mà mình đã chơi lotobet và thua thêm cả 50tr nữa.Bây giờ mình cảm thấy bất mãn tuột độ ko biết phải làm sao nữa.Mong anh em trên diễn đàn hãy chỉ cho mình hướng đi và bây giờ mình phải làm gì với số nợ đó đây.Tôi rất mong những lời chia se của anh em trên diễn đàn
Bình tỉnh như kô cò nợ thamkhaor cầu trên dièn đàn

Theo mình bạn có thể vay ngân hàng hoặc người nhà khoảng 100 triệu. Sau đó bạn tìm theo 01 cao thủ nào đó. Nhớ phải chia vốn hợp lý. Mình nghĩ chắc chắn sẽ vào bờ.

Đa noi voi ace trong diên đan rât nhiêu lân rôi Đung bao gio choi loto bet ko bao gio thang đc no đâu Ace trong diên đan phai nho 1 điêu minh lam sao ma choi đc voi hê thông may tinh no đa lâp trinh rôi , minh đanh con gi no đêu biêt hêt va no se tranh nhung con sô minh đanh Đâu tiên no tha cho an ,cang choi lâu no cang hut cho sach tiên cua cac ban Luc đo cang thua cang cay cu cang choi vao no camg đâp cho chêt Nên hay noi ko voi loto bet Ace phai hiêu rang minh la nguoi tay không lai ko co vu khi ,thi đanh lam sao đc voi 1 thang đc trang bi vu khi mac ao giap sat Minh đâm vao no ,no ko sinh nhê gi Minh chi co mai mai thua va thua

mình sẽ nghĩ một thời gian,mình ko chơi lotobet nữa chơi dàn đề của các cao thủ thì cần vốn bao nhiêu bạn biết ko
Chơi dàn đề xsmb vốn 3tr là đc
Nhưng thời gian này ko nên chơi b ak
Sau nghỉ dịch thời gian dài cầu kèo chưa ổn định
Ae chờ chay vài hôm nữa khi ổn định rồi thì hay chơi theo
Mỗi ng đều hợp với 1 cao thủ.bạn chơi theo 1 ct thôi.ct thì cũng có lúc gãy .đừng nay ng này mai ng khác .đã toang lại càng thêm sâu

Bỏ chơi lotobet đi bạn, chơi bet mình dễ bị say bạc lắm, vốn nhiều thì gỡ nợ nhanh. Chọn 1 trong những cao thủ hay chủ tịch trên diễn đàn mà theo, theo ai theo chỉ 1 người thôi. Chia số vốn mình có thành 10 phần. Mỗi ngày đánh 1 phần vốn đó thôi. Lở hôm nay gãy thì còn vốn mà gở ngày hôm sau. Chúc bạn thành công

gỡ dần thôi. đầu tư 10 triệu ra chơi ngày đúng 1 triệu nghỉ thôi. k gỡ ngay được đâu bạn ạ

Theo mình bạn có thể vay ngân hàng hoặc người nhà khoảng 100 triệu. Sau đó bạn tìm theo 01 cao thủ nào đó. Nhớ phải chia vốn hợp lý. Mình nghĩ chắc chắn sẽ vào bờ.
Đồng quan điểm với bác. E cũng nợ. Nhưng nợ ít có vài chục thôi. Giờ dành ra 1 chục chơi theo đúng pp chơi đề ra. Không bao giờ chơi quá 5% số vốn. Thu lãi tính tháng chứ k tính ngày. Chỉ chơi 1 môn duy nhất là đề. Đủ chão 5 tay liên tục với dàn 64s. Ngoài ra k chơi 1 môn nào khác kể cả bet hay xóc đĩa.

Đa noi voi ace trong diên đan rât nhiêu lân rôi Đung bao gio choi loto bet ko bao gio thang đc no đâu Ace trong diên đan phai nho 1 điêu minh lam sao ma choi đc voi hê thông may tinh no đa lâp trinh rôi , minh đanh con gi no đêu biêt hêt va no se tranh nhung con sô minh đanh Đâu tiên no tha cho an ,cang choi lâu no cang hut cho sach tiên cua cac ban Luc đo cang thua cang cay cu cang choi vao no camg đâp cho chêt Nên hay noi ko voi loto bet Ace phai hiêu rang minh la nguoi tay không lai ko co vu khi ,thi đanh lam sao đc voi 1 thang đc trang bi vu khi mac ao giap sat Minh đâm vao no ,no ko sinh nhê gi Minh chi co mai mai thua va thua
Giống e. E sợ lotobet lắm rồi. Đánh như bịp

Quay đầu là bờ b ơi. Mk cũng chơi bet như b hôm đầu ăn hôm sau trả lại nó gấp nhiều lần. Ăn nó quá khó có bao nhiêu đi bấy nhiêu thôi

K biết bác sao chứ e từ lúc nghỉ xsmb học bet cũng oẳng 2.3 loét. Dừng 1 time học hỏi cầu kèo cách vào tiền rồi xem các ct hô . gỡ dần ok luôn . bác cứ lên room chat 4rum ae vẫn kéo ổn định mà

cảm ơn tất cả anh em đã chia se mình sẽ nghĩ hết tháng này rồi vào theo 1 chủ tịch chơi 1 dàn đề mong gỡ lại thôi