Cầu MB - NGÀY 15-4.. CẦU BỘ NGUY HIỂM CHO NHÀ ĐỒNG | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB NGÀY 15-4.. CẦU BỘ NGUY HIỂM CHO NHÀ ĐỒNG

s-$ Cầu BTĐ..ha ha..Tụi chó bán số mai 18h Tớ mới cs...Giờ ý bán số cho ai nhỉ... s-$

Đọc và nhớ nhé tụi chó bs bẩn.. Cụ mày chơi còn toang lên toang xg.. lấy cầu và bán số hại người.. Tạo nghiệp chướng Cụ mày ko có chịu trách nhiệm đâu..
Chịu tụi nó . .Toàn lừa người đang thua tha ,cs đã lao đao vì lô rồi . Nghĩ tội thật . Đã thua lại còn bị lùa
Chúng nó đúng như bạn nói tạo nghiệp chướng rồi lại gánh thôi.

s-$ Cầu BTĐ..ha ha..Tụi chó bán số mai 18h Tớ mới cs...Giờ ý bán số cho ai nhỉ... s-$

Đọc và nhớ nhé tụi chó bs bẩn.. Cụ mày chơi còn toang lên toang xg.. lấy cầu và bán số hại người.. Tạo nghiệp chướng Cụ mày ko có chịu trách nhiệm đâu..
Nay chạm tổng 0,5 là quất thôi

109906

<3

109907

Sửa lần cuối:

Haha. Nhớ lần đầu em thua tha 200tr. Cũng lên youtube mua số. 5tr con lô 81 _ oẳng chó. Nghĩ lại đúng là ko cái ngu nào giống cái ngu nào.