Cầu MB - Ngày 17-12 , Lên cho anh em Dàn 10s nuôi đến thứ 4 tuần sau | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Ngày 17-12 , Lên cho anh em Dàn 10s nuôi đến thứ 4 tuần sau

hnay rực rỡ anh ơi
Chúc mừng Chú thêm lần nữa nhé! 🎆 Chú giữ luôn cái Toppic này có cầu hay chia sẻ cho anh em cùng tham khảo. (Giữ cái Toppic chỉ thay đổi chỉnh sửa cái tiêu đề mỗi lúc đăng cầu hay số nuôi mới thôi). Vì mỗi lần chú chia sẻ 1 toppic mới thì có đôi lúc trôi hoặc không hiển thị bài là nhiều ae không biết mà theo 🥰

à thế thì em không cần phải đăng cái mới nữa đúng không ạ
Đúng rồi em. Chỉ cần sửa lại cái chủ đề và ngày trước khi đăng thôi. Vậy là Toppic cũ nhưng chủ đề luôn mới. Bao giờ nhiều quá rồi thì lại (Xây nhà mới) cho ae dễ tìm 🤩

Đúng rồi em. Chỉ cần sửa lại cái chủ đề và ngày trước khi đăng thôi. Vậy là Toppic cũ nhưng chủ đề luôn mới. Bao giờ nhiều quá rồi thì lại (Xây nhà mới) cho ae dễ tìm 🤩
em cứ đănng bài mới xong mất tiêu luôn , hôm nay nổ 2 dàn đấy a ạ dàn thứ 4 nữa

em cứ đănng bài mới xong mất tiêu luôn , hôm nay nổ 2 dàn đấy a ạ dàn thứ 4 nữa
Nay anh mới thấy cái Toppic này. Hôm qua không thấy luôn. Chiều lướt lướt thế nào lại gặp cái toppic 12 số khung ngày cuối của em. Trùng hợp lại đúng cái chạm anh đang kết nên vả được ít. Chén được dàn 3D (12 số). Mà để trật 4D dàn 12 số tiếc ngơ ngẩn. Có 8157, 6157 nó lại về 4D càng 3 😅

cầu đề ăn 57 hôm nay báo tiếp bộ đẹp 34 24 đẹp
848 232 242 282 838 828