Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 308 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Người ta bận làm em ạ
Dạ e thì giờ bận cũng như ko.nằm đợi xe lên dọn thông đường đêm qua lạnh ngủ ko được mà giờ thì qua giấc rồi chỉ biết dạo diễn đàn hóng hớt để mong kiếm con lô con đề bù lại chứ chuyến này 200k mà dính 3 ngày rồi còn tiền kéo xe hết 500k nữa âm to rồi hjhj

Dạ e thì giờ bận cũng như ko.nằm đợi xe lên dọn thông đường đêm qua lạnh ngủ ko được mà giờ thì qua giấc rồi chỉ biết dạo diễn đàn hóng hớt để mong kiếm con lô con đề bù lại chứ chuyến này 200k mà dính 3 ngày rồi còn tiền kéo xe hết 500k nữa âm to rồi hjhj
Vậy để hôm nay anh lên dàn cho em kiếm lại nhé

Thêm cầu nữa cho anh chị em hiểu sơ sơ nay sẽ đi hướng nào vào đất liền. Nhưng phải tránh hướng gió nữa

Bạn à. Góp ý bạn nhé. Hỏi ai thì phải có tên. Toppic chúng mà. Hihi. Ở đây ai cũng là cao lắm. Có mỗi mình là bình thường. Như kilogram đường và hộp sữa thôi.
Vâng. Có gì bác và mọi người thông cảm cho e. E vào dd mới đc 1 thời gian mong bác bỏ qua. Cũng chỉ vì mấy nay số ko về nên loạn trí cũng quên ko thưa hỏi bác và mọi người. Mong các bác chỉ giáo e

Vâng. Có gì bác và mọi người thông cảm cho e. E vào dd mới đc 1 thời gian mong bác bỏ qua. Cũng chỉ vì mấy nay số ko về nên loạn trí cũng quên ko thưa hỏi bác và mọi người. Mong các bác chỉ giáo e
A ấy đùa bạn đấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.