Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 312 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chẳng biết nói sao . Mồng 1 đầu tháng dương lịch. Coi như cũng có chút gì đấy. Nếu ai đánh lô. Và đề dàn nhiều số chơi *2. Và dàn ít số *1. Thì ai cũng có lời ít hoặc nhiều. Chẳng biết nói gì hơn. Mong rằng mọi người vẫn tiếp tục sát cánh bên nhau nhé
Hihi nại phải Húp hả anh

Sao sao em. Về đội của anh đi. Cho em màu xanh . Và thêm 1 ngôi sao hy vọng anh dành cho em
Vâng ok về đội kakkaka. Bảo nghiên cứu bộ đề hôm qua mà chưa nghiên cứu ra nhỉ

Vậy thì cảm ơn a nhiều rồi còn gì bằng.e thì bám cứng dàn của ac trong diễn đàn rồi hjhj.tiếc là hôm qua bị sạc lỡ nên ko vào được 6s của a.vì sáng qua e có vào thấy và để ý lời a nói từ sớm.đã sẵn sàng theo 6s rồi nhưng mà bị sạc lỡ nên ko vào được thế là mất ăn.
Nay gỡ được 200k. Hay 400k rồi@ hả em.

E ko làm theo định hướng đề ra. Buồn thật. Nhưng ko sao, âm nhè nhẹ chút
Hướng của anh mà nó ra chạm 2. Tổng 3. Chứ nó ra tổng 8. Thì chạy sao thoát ,26,62,76,67

Nay gỡ được 200k. Hay 400k rồi@ hả em.
E đi dàn hạ mạnh còn dàn kia khung 3 ngày e đi mức 1 nên nhẹ a.mà mấy lén lút vào ấn nút like phát được 3 nháy lô 38,83 kakaka.nên giờ đợi đường thông thêm 3 ngày e vẫn ko lương tài á kakaka...cảm ơn a nhiều nhé

E đi dàn hạ mạnh còn dàn kia khung 3 ngày e đi mức 1 nên nhẹ a.mà mấy lén lút vào ấn nút like phát được 3 nháy lô 38,83 kakaka.nên giờ đợi đường thông thêm 3 ngày e vẫn ko lương tài á kakaka...cảm ơn a nhiều nhé
Vậy là nay lợi. Bù được mấy ngày ngồi xe k chạy được rồi hả. Được như em nói anh chúc mừng em nhé

Vụ này em nói anh k hiểu luôn. Nói rõ xem nào. Nay chơi ra sao. Lô tô. Chơi k. Đề chơi thế nào. Lời hay là âm
Thì e chạy xe chuyến có 200k à.mà bị sạc lỡ kẹt lại ko về được nên ở giiữa đường đợi 3 ngày mới thông xe.nhờ kéo xe hết 500k ăn uống gần cả triệu bạc nên bị âm tiền tài 800k đó hjhj.mà chiều này a giúp e lấy lại dư lun 800k âm rồi mừng hú vía lun a ơi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.