Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 339 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Trả cho nó đủ gốc. Rồi cho chúng nó thêm vài triệu nữa. Rồi k đóng nữa nhé
Dạ mà giờ làm gì ra 25tr để mà trả cái gốc này a ơi.30tr kia e góp được 28tr rồi mà xoay sở búi lun.dính dô tụi nó đã mệt rồi mà dịch bệnh mưa lũ suốt nên khổ thêm khổ,may mắn gặp được a với bác xuânthang và mn ở diễn đàn mấy hôm nay nên xoay được 2 tháng đấy chứ ko e chả biết phải làm sao lun.

Dạ mà giờ làm gì ra 25tr để mà trả cái gốc này a ơi.30tr kia e góp được 28tr rồi mà xoay sở búi lun.dính dô tụi nó đã mệt rồi mà dịch bệnh mưa lũ suốt nên khổ thêm khổ,may mắn gặp được a với bác xuânthang và mn ở diễn đàn mấy hôm nay nên xoay được 2 tháng đấy chứ ko e chả biết phải làm sao lun.
Em cứ trả bình thường. Ghi lại đến khi đủ thì k trả nữa. Hiểu chưa. K phải trả luôn đâu

Em cứ trả bình thường. Ghi lại đến khi đủ thì k trả nữa. Hiểu chưa. K phải trả luôn đâu
Dạ trả qua điện máy xanh a nó in biên lai mà e về để gom lại hôm bữa tới giờ sao nó bay hết chữ lun.e chỉ nhớ là trả được bn tháng thôi

Cứ theo vài khung của anh. Cộng với may mắn dàn ngày ít số nếu ổn thì. Mấy mà song. Và đủ trả

Cứ theo vài khung của anh. Cộng với may mắn dàn ngày ít số nếu ổn thì. Mấy mà song. Và đủ trả
Dạ e cũng hi vọng thế cho nhẹ ng á a để mà thư thả làm ăn chứ còn nợ tụi nó mệt kinh khủng.xoay ko kịp trả.mưa gió lạnh lẻo làm ăn khó khăn nhưng chỉ biết cố gom góp đủ để đóng cho rồi.đến cái áo lạnh cũng ko dám mua để mặt nữa

Không có đâu. Giờ chẳng sợ. Anh thấy mấy người trả hết gốc và 1,2,3,4 tháng nữa là họ k trả. Có làm gì đc họ đâu
N dọa thôi.nói xẩu trên fb các kiểu.gọi ng thân bào động viên trả.gọi hỏi thằng b e tức quá bảo n chết r.có thằng thì bảo t cũng đang tìm n đòi nợ.m tìm đc n bảo t

Tính tháng nhân lên là ra mà em
A nó nhắn tin khoản nợ của mình được bán như này là sao hả
TB: Tu ngay 30/9/2021 khoan no HD 20200821-0002154 cua QK duoc ban cho Cong ty TNHH Mua Ban No Galaxy, dia chi Tang 1, Tang 2, Toa nha PVL Linh Tay Tower, so 5 duong D1, Phuong Linh Tay, Thanh pho Thu Duc, Thanh pho Ho Chi Minh, Viet Nam. Nghia vu thanh toan theo HD khong thay doi. Thac mac LH 1900234588

TB: Tu ngay 30/9/2021 khoan no HD 20200821-0002154 cua QK duoc ban cho Cong ty TNHH Mua Ban No Galaxy, dia chi Tang 1, Tang 2, Toa nha PVL Linh Tay Tower, so 5 duong D1, Phuong Linh Tay, Thanh pho Thu Duc, Thanh pho Ho Chi Minh, Viet Nam. Nghia vu thanh toan theo HD khong thay doi. Thac mac LH 1900234588
bán công ty đối tác đòi đó bạn, bên đó cũng là công tác viên của fe hết đó, kệ tụi nó đi, mình bị xui lắm nè, cái thẻ tín dụng ko xài bị lấy cắp mã mất sạch tiền bị tụi nó gọi đòi mình kệ

Nó doạ. Là nó bảo bán nợ cho bên đòi nợ thuê . nhưng ít như em . Thì nó thuê nó còn âm thì nó sao dám thuê. Hihi. K sao đâu em nhé. Kệ chúng nó đi

bán công ty đối tác đòi đó bạn, bên đó cũng là công tác viên của fe hết đó, kệ tụi nó đi, mình bị xui lắm nè, cái thẻ tín dụng ko xài bị lấy cắp mã mất sạch tiền bị tụi nó gọi đòi mình kệ
Bọn này lắm trò thật.nó ép quá thì lừa tụi nó đến nhà xiêng cho tụi nó chết cùng là khỏi phải ảnh hưởng tới ng nhà nữa cho rồi chứ tụi nó quá đáng thật

Bọn này lắm trò thật.nó ép quá thì lừa tụi nó đến nhà xiêng cho tụi nó chết cùng là khỏi phải ảnh hưởng tới ng nhà nữa cho rồi chứ tụi nó quá đáng thật
cái công ty chỉ gọi thui bạn nó đâu đi thu đâu, kiện cứ kiện đi hầu toà, mình cũng dính nè vì ngu quá đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.