Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 435 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy tôi hỏi lại nhé. Bạn là nam hay nư? Buồn vì tình cảm hay vấn đề khác. Nay t7 xả đi tôi nghe. Nay tôi vỡ mồm. Chúc cái giề
Là nam.nay đội tôi yêu thích thua 0-4.cảm giác buồn chả muốn làm gì.khó chịu nh hơn xịt đề.tưởng qua bảo ct27.qua tôi vẫn bô bô vs DLNguyen là bthu bộ 02.vì lúc 11h đêm qua đọc đc cầu là càng đb ngày cn ghép đvi đb t4 đc bộ.nay chán vì ch kia ngáo ngơ đánh 020 757 vs 1loạt ltinh.nay mà về 57 75 thì tôi xin phép bế vợ chủ đề về nhé

Là nam.nay đội tôi yêu thích thua 0-4.cảm giác buồn chả muốn làm gì.khó chịu nh hơn xịt đề.tưởng qua bảo ct27.qua tôi vẫn bô bô vs DLNguyen là bthu bộ 02.vì lúc 11h đêm qua đọc đc cầu là càng đb ngày cn ghép đvi đb t4 đc bộ.nay chán vì ch kia ngáo ngơ đánh 020 757 vs 1loạt ltinh.nay mà về 57 75 thì tôi xin phép bế vợ chủ đề về nhé
Đùa à? Hôm qua rõ là ai bảo là nữ mà nhỉ??? Tôi nhầm à?

Vậy tôi hỏi lại nhé. Bạn là nam hay nư? Buồn vì tình cảm hay vấn đề khác. Nay t7 xả đi tôi nghe. Nay tôi vỡ mồm. Chúc cái giề
Chiều nay còn nc qua n cho mình xịt tổng 2ngày đb.616 ra 06.bảo nay khéo lại về.46+06=52. Đúng là như trêu ngươi.1ngày buồn

Mai kiếm dàn khác. Tôi cũng âm mà.

Sợ nhờ. đánh bnh mà đòi bế ca vợ chủ đề về 🤣

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.