Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vậy đợi mai anh lên số. Thêm ít số kết nữa nhé
Haha, vầng ạ. Từ giờ đến 18h ngày mai cơ mà ?
Mai chủ Nhật ngày nghỉ chúc anh cuối tuần vui vẻ bên gia đình. Dịch này chắc chẳng đi đâu đc rồi anh ạ cứ ở nhà là an toàn ?

Haha, vầng ạ. Từ giờ đến 18h ngày mai cơ mà ?
Mai chủ Nhật ngày nghỉ chúc anh cuối tuần vui vẻ bên gia đình. Dịch này chắc chẳng đi đâu đc rồi anh ạ cứ ở nhà là an toàn ?
Anh dịch vẫn phải đi làm. Làm nhiều gấp 2 lần chưa dịch ấy

Anh làm ngành gì mà lại gấp 2 trong dịch này. Em đang đc nghỉ giãn cách tuần nghỉ tuần làm. Sau dịch mới bận
141391

Đây này bác ơi. Hôm kia bác ấy chốt tổng 2 thì về 2 hôm tổng 2 là 93 và 57. Em vào 02,20,57,75 hôm 19 tiếc là chậm nhịp nay mới về. Mỗi hôm em chỉ đánh dàn nhỏ mấy k thôi, gọi là chơi văn nghệ. Ko dám ham lại sợ ra đảo hi hi
Chúc mừng e chon đc CT và ăn rr nhé! A giới thiệu vậy là hợp rồi chúc e theo CT gặt nhiều chiến thắng

@tocdo001 em mới vào từ hôm anh mách em ý. Mà định gọi anh vào chém gió mà quên mất hì hì. Anh mấy hôm có chén lô đề ko ạ? :)

@tocdo001 em mới vào từ hôm anh mách em ý. Mà định gọi anh vào chém gió mà quên mất hì hì. Anh mấy hôm có chén lô đề ko ạ? :)
A vẫn theo cach của a vì a chơi 3d 4chạm 7 càng =448s ,1k,2k,4k. cảm ơn e trật 2 hôm ăn lại 2 hôm rồi e. Thấy e theo CT ăn đc TTđ anh thấy rất vui. a vẫn theo dỏi CT khi nào CT kết TTĐ thì a theo 30k hoặc50k vì a cũng ăn đc TTĐ của CT Huyhungd mấy lần rồi á. Chúc e luôn may mắn rr và vui vẻ nhé. a ở Nha trang Khánh Hoà. Nay a vẫn 4c 2749, 7 càng 0456789

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.