Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 134 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tuần này e vó bộ 01,03,11,13,14.kết bộ nào k a để e quất mạnh bộ đó
Nhiều thế. Có cái chạm 1 đấy túc tắc đánh nhé. Bộ làm gì rồi lại xuống cục. Mà đang ở cục thì đừng để nó phân về ???. Vững tin mà đánh chạm 1 lót tổng 1 nhé gấp sách hết người ae. Lưu ý đánh 16,61 max 12 ngày vậy thôi đỡ phải soi nhiều đau đầu lắm mà tham thì thêm càng 16
Cụ thể là 116,161,616,661. Đấy một ngày 6số *12ngày mất có 72 phép thần thông nếu không làm được đại thánh thì về hoa quả sơn tu lại từ đầu nhé.???? Cái này là tặng riêng cậu đấy @BO12A

Nhiều thế. Có cái chạm 1 đấy túc tắc đánh nhé. Bộ làm gì rồi lại xuống cục. Mà đang ở cục thì đừng để nó phân về ???. Vững tin mà đánh chạm 1 lót tổng 1 nhé gấp sách hết người ae. Lưu ý đánh 16,61 max 12 ngày vậy thôi đỡ phải soi nhiều đau đầu lắm mà tham thì thêm càng 16
Cụ thể là 116,161,616,661. Đấy một ngày 6số *12ngày mất có 72 phép thần thông nếu không làm được đại thánh thì về hoa quả sơn tu lại từ đầu nhé.???? Cái này là tặng riêng cậu đấy @BO12A
Hai cầu huyền thoại nó đều vã về chạm tổng 1 tuần này gấp sách chơi. Mà nó không về thì huyền thoại thành ăn hại ???

Vâng a.cảm ơn a lâu lắm mới thấy bác ah.hjhj

Mình đã rất cố gắng. Đêm qua 4giờ sáng mới ngủ. Xem rất nhiều cầu kèo. Nên mong rằng nó sẽ có gì đó làm anh chị em vui vẻ
Mình xin hỏi hơi ngu tý mong bạn thông cảm, mình vụng ăn nói , nhưng thường xuyên vào tốp của bạn ,và sau khi tham khảo xong là ấn vào nút like, nhưng mình không hiểu là mỗi lần ấn đó thì bạn có đc cộng vào thành tích like không. Có gì sai bạn thông cảm nhé. Thân

Mình xin hỏi hơi ngu tý mong bạn thông cảm, mình vụng ăn nói , nhưng thường xuyên vào tốp của bạn ,và sau khi tham khảo xong là ấn vào nút like, nhưng mình không hiểu là mỗi lần ấn đó thì bạn có đc cộng vào thành tích like không. Có gì sai bạn thông cảm nhé. Thân
Cảm ơn bạn rất nhiều. Bạn ấn thì chắc chắn là có. Bạn ạ

Bác lên dàn sớm 1 tí có phải tốt hơn k.. chứ cứ 5h-5h30 mới lên khi đấy vào trang kiểu đông ng quá tải rồi mãi nó mới chạy đc ấy.. lag lắm luôn nên chả làm ăn đc gì
Nay lên sớm k biết thế nào nữa đây. Giờ này con tim ❤️ anh đã bồi hồi lắm rồi

hnay chỉ choi dàn nay hả ct oi
147711

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.