Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 262 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào chủ tịch topic cả nhà .đề đang đi theo lô ba nháy OK, như từ lâu tôi đã chia xẻ, như hôm kia lô 10..15 ? Lấy 100-10=90=9+0=(9),4 .100-15=85,..8+5=(3),8.. Chơi chạm tổng 9,4...3.8 ? =93. Nay 93 ba nháy mai chạm, tổng 2,7. Ghép một cầu đang lấy chạm tổng ở cả 27 giải lô thiếu tổng gì đang đi bóng dương. Nay thiếu lô tổng 3..mai tiếp có tổng 8..chạm 8..hay xơi đuôi 3...tổng 3. Một cầu tổng đặc biệt cộng tổng giải 7.4. Tùy duyên.
Bạn chia sẻ lại cầu lô 3 nháy đi bạn

Nay mai và chủ nhật. Các tình yêu nhé

Xin lỗi mọi người tôi xin rút lui. Xin lỗi vì tất cả...
Có gì phải xin lỗi đâu ạ. Cháu rất thích cách bắt chạm tổng của chú khi bệt càng. Bản thân cháu cũng xem năm trước đó rất ổn. Cho ra hẳn 3 cái chạm tổng khung 3. Chậm lắm là 4. Cháu còn phát hiện cộng 4 số đầu đuôi của 2 ngày cũng cho chạm tổng. Đôi khi nhìn hình cũng khó đoán. Phải tự suy luận và đi test. Ổn thì mới phang dk

Có gì phải xin lỗi đâu ạ. Cháu rất thích cách bắt chạm tổng của chú khi bệt càng. Bản thân cháu cũng xem năm trước đó rất ổn. Cho ra hẳn 3 cái chạm tổng khung 3. Chậm lắm là 4. Cháu còn phát hiện cộng 4 số đầu đuôi của 2 ngày cũng cho chạm tổng. Đôi khi nhìn hình cũng khó đoán. Phải tự suy luận và đi test. Ổn thì mới phang dk
Vừa chán vô bét ngịch dàn 64s bị âm 800k

Cầu kèo của 3 ngày cuối tuần. Anh chị em ghép với gì đấy mà chơi
View attachment 161774View attachment 161776
ngày mai đuôi 3..tuần trước càng 3.44 .cộng hàng vạn với đơn vị cho chạm cùng thứ tuần sau, 73,23,83,33 (đang đi bóng dương, lót chạm,, 8 ). Hôm nay ((( đầu vào với đơn vị tổng =9 )))6+3=9. ,Tôi thường bắt chạm tổng 4.9 cho hôm nay.

Sửa lần cuối:
Vừa chán vô bét ngịch dàn 64s bị âm 800k
Hâm. Xong tối lại khóc vs lóc. Đi tham khảo ít thôi ko loạn đấy. E cược ct27 xong rồi. Tối đợi rút tiền. Đang buồn hết cả người đây. Giúp bạn khó khăn mà bạn ko giữ lời, tự mình buộc chân mình a ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.