Lotto Bet - Ngày kiếm tầm 150k-250k với a e ít vốn dưới 5 lít đây | Page 9 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Ngày kiếm tầm 150k-250k với a e ít vốn dưới 5 lít đây

B kéo từ đầu đến cuối đếm cái gãy thôi nhanh mà chưa đến 30s là thống kê xong, đúng rồi có khi thua phát 3-4 tay thông là bình thường nhưng nên nhớ 1 khung 50 kỳ cơ mà nóng máu thì chơi cái gì cũng thế thôi
Do minh đen thoi Choi 6tayăn duoc 1tay thua 5 tay

B kéo từ đầu đến cuối đếm cái gãy thôi nhanh mà chưa đến 30s là thống kê xong, đúng rồi có khi thua phát 3-4 tay thông là bình thường nhưng nên nhớ 1 khung 50 kỳ cơ mà nóng máu thì chơi cái gì cũng thế thôi
Chac cai nick minh soi roi hay để ý gi do chứ đâu mà dữ vậy chơi 6tay ăn duoc 1 tay hay mình qúa Hihi

Ở đt hình như chỉ thống kê đc 10kỳ

Trước tiên xin cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ cách chơi. Mình vừa chơi xong thì mình thua bạn ơi ko ăn được. Ko bit là do mình vào dây đen hay sao nữa

Trước tiên xin cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ cách chơi. Mình vừa chơi xong thì mình thua bạn ơi ko ăn được. Ko bit là do mình vào dây đen hay sao nữa
B đã tìm hiểu kỹ cách chơi chưa b, đây mình chỉ cho 1 người bạn mình cách chơi và cũng đã học xong tự thực hành được đây này b
39041ADC-C3B0-405C-9A87-49F134C33063.jpeg8D1948D4-6EB7-4AEC-8AFC-B8FA1821DDEB.png

Cái này mình đánh ra số là họ kết toán tiền liền hay phải đợi hả bác

Chắc b ko để ý mình nói là theo dõi khung 50 kỳ xem sao đã đúng ko, trước khi mình vào 1 kỳ thì kéo lại xem biết ngay có khi cả 50 kỳ nó gãy có 8 lần thì khung sau nó về hơn 2 chục lần là đúng ấy . Mà mình cũng phải công nhận chắc số b lúc ấy dây đen thôi chứ a e đánh theo chưa hết vốn 320k mà toàn kiếm 3-5 trăm đến 1 củ b vào mà chết thông thế thì đúng là hơi sai sai ấy. :D
Vốn như chủ thớt nói là 640k , rùi mk rình copy hàng số của ct vào , đi đều và ấn lun một lúc 50kì đc ko

Chưa b ak chỉ 4 là căng tay 5 là về nên mình mới nói là thích nuôi thì cứ 5 tay vốn thì đánh chỉ hoà vốn và lãi thôi b ak. Nhưng nuôi thì cũng run run đấy nên tốt nhất đừng nuôi đen nó đổi thuật toán thì lại bay acc.
B cứ chơi thử 1 phát 50kỳ mà xem lỗ lãi biết ngay, như mình hôm nay vừa làm cái tỉ lệ về 16-34 thế là được 166k đi làm êm rồi :)
[/QUOTE

Mình mới vào test thử thua thông 6 tay liền luôn.tay 5 tay 6 mình gấp Lên nên bay một củ luôn vl thật.Này vô ngay lúc xui ời

Chắc b ko để ý mình nói là theo dõi khung 50 kỳ xem sao đã đúng ko, trước khi mình vào 1 kỳ thì kéo lại xem biết ngay có khi cả 50 kỳ nó gãy có 8 lần thì khung sau nó về hơn 2 chục lần là đúng ấy . Mà mình cũng phải công nhận chắc số b lúc ấy dây đen thôi chứ a e đánh theo chưa hết vốn 320k mà toàn kiếm 3-5 trăm đến 1 củ b vào mà chết thông thế thì đúng là hơi sai sai ấy. :D
Minh chơi thật và rồi mình nghĩ ko ăn đc. Mình mất tiền thật và mình nói đe ae đề phòng. Chứ nói phét thì bạn cũng trả tiền mình đâu. Còn nếu kiếm được thì ae cứ kiếm. Còn MÌNH nghĩ ko chơi dc

A bảo b theo đến gần rồi đánh chão các kiểu. B đẻ ra kiểu đánh đấy thì bay acc bạn phải chịu thôi còn muốn theo thì đọc kỹ tại sao phải theo cả 50 kỳ nha. Còn nếu đã ko hiểu cách chơi thì tốt nhất b đừng chơi theo b ak
chuẩn pp bạn chia sẻ sáng dậy 5h30 đặt lệnh 20 kỳ 1k. thấy ko lãi đc mấy. tiếp tục đặt tiếp 30 kỳ 1k.cho chọn khung 50. kết quả ko phụ lòng. dương đc 1140k.

chuẩn pp bạn chia sẻ sáng dậy 5h30 đặt lệnh 20 kỳ 1k. thấy ko lãi đc mấy. tiếp tục đặt tiếp 30 kỳ 1k.cho chọn khung 50. kết quả ko phụ lòng. dương đc 1140k.
Thế là ngon rồi đúng ko :) cách chơi đã có và kinh nghiệm của người chơi cũng đã nói rồi thì a e cố gắng tìm hiểu mà đánh theo còn đánh lệch đi rồi kêu ko được thì mình cũng chịu phải ko b. :) hình như b 2 hôm đánh theo cách này được gần 3 củ rồi nhỉ