Tâm sự - NGÀY THỨ 4 THEO CT HIHI TRẬT CT ĐANG ĐEN MÌNH NGHỈ MỘT TG VÌ HẾT VỐN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự NGÀY THỨ 4 THEO CT HIHI TRẬT CT ĐANG ĐEN MÌNH NGHỈ MỘT TG VÌ HẾT VỐN

Chào tất cả các ae trong diễn đàn!
Mình vừa rồi mới theo ct hihi đúng vào dây đen của ct trật mất 4 ngày hết cả vốn rồi. Mọi người cho mình lời khuyên nên tạm thời dừng lại hết dây đen chơi tiếp hay tiếp tục theo hoặc tìm một ct khác để theo đây, vừa rồi mình theo ct hihi mất mấy chục củ rồi, biết làm sao gỡ lại đc.hic

Bác nên theo 1 chủ tịch khác hợp với bạn hơn chắc bác gấp chão phải ko nên đi như vậy khuyên bác cứ đều tay thôi đừng nôn nóng mình chịu khó tích tiểu thành đại

Mình vừa rồi mới theo ct hihi đúng vào dây đen của ct trật mất 4 ngày hết cả vốn rồi. Mọi người cho mình lời khuyên nên tạm thời dừng lại hết dây đen chơi tiếp hay tiếp tục theo hoặc tìm một ct khác để theo đây, vừa rồi mình theo ct hihi mất mấy chục củ rồi, biết làm sao gỡ lại đc.hic
Bạn thử chơi giải nhất của chủ tịch chú Tieu xem

đánh ko đc gấp chão quá cao kiệt vốn đấy

mình theo từ đầu tháng tính ra huề vốn vẫn chưa thua. Nói thiệt hôm trước theo anh phan bảo đang thông có ông nào vào ca tụng lên tới mây nào là dàn bất tử ko bao giờ trật quá 3 ngày đợt đó nó làm cho 7-8 ngày gì đó. Giờ đến HiHi đang thông tay lại vào nói sàm sàm tiếp tục nó tạch cho 4 ngày liên tiếp thấy mà nản.

Nói chung là đen thì chịu. Lưc CT ăn thông mấy chục ngày thì cũng đến lưc đen thôi. Đã đánh khung thì xác định gãy khung 3 ngày là bỏ. Đừng bao giờ cố

Nói chung là đen thì chịu. Lưc CT ăn thông mấy chục ngày thì cũng đến lưc đen thôi. Đã đánh khung thì xác định gãy khung 3 ngày là bỏ. Đừng bao giờ cố
chuẩn bác mấy ông nào đánh chảo thì đi hết.

Theo ai thì nên theo một người thôi, và lựa chọn cách chơi vào tiền hợp lý. Mình vẫn theo CT Hihi từ trước vào đều tiền, cứ trượt quá 2 tay là mình nghỉ, tránh cuốn vào dây đen. Đến khi vào ăn trở lại thì lại chơi tiếp. Quan trọng là cuối tháng tổng kết có lãi là ok.

Nên nghỉ thời gian đi bạn . Doi ct qua dây đen phong độ ổn định lại thì theo . M cũng theo hi hi từ năm ngoái . M dừng theo từ hôm qua đợi ổn đã

.....đen quá..dây này theo chủ tịch HIHI...thông 4 ngày rồi...xa bờ quá rồi..chủ thịch cố gắng lên nhé..bọn em tin tưởng vào ct sẽ kéo con tàu vào bờ

Quá chuẩn , mình cũng nghĩ vậy , phải dây đen 6 tay ko ra chão lên thì có mà bán nhà

cũng do 4 hôm nay đồng quay láo quá, ngày đầu tiên kép, ngày thứ 2 sát kép, ngày thứ 3 kép lệch, ngày thứ tư đề gan 800 ngày

ai cũng có lúc đen lúc đỏ ... bạn theo dàn cố định a phan bảo xem sao

Nên nghỉ thời gian đi bạn . Doi ct qua dây đen phong độ ổn định lại thì theo . M cũng theo hi hi từ năm ngoái . M dừng theo từ hôm qua đợi ổn đã
bạn theo từ năm ngoái thấy ct gay cao nhất là mấy tay ha ban

không động viên người ta thì thôi, đằng này còn lập thớt trách móc, chán cái sự đời cái lòng người :rolleyes::rolleyes: