Cầu MB - Ngày thứ 6 đến rồi em lại lên cầu nhìn lô đánh đề cho bác lào thích chăn nuôi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Ngày thứ 6 đến rồi em lại lên cầu nhìn lô đánh đề cho bác lào thích chăn nuôi

Mình đã chia sẻ Cầu rồi cú ngày thứ 6 em chia sẻ cho các bác nuôi từ thứ 7 đến thứ 6 tuần sau bác lào thích trăn nuôi vào tham khảo nhé

Tuần Này đồng nhả 62,36 rồi cầu tuần sau, em đã chia sẻ rồi hôm nay em sin chia sẻ lại cầu Lấy lô cuối giải 7 ghép với lô cuối giải 6 của ngày thứ 6,tuần Này lô cuối giải 7 la 95,ghép với lô cuối giải 6 là 907 ta có 99,090,979,595 050,575,, nuôi từ thứ 7 đến thứ 6 tuần sau vào tiền hợp lí ăn một lần là nghỉ ko Bích bét
Cầu hay quá bạn.tuan chén 2.3 phát.

Tuần Này đồng nhả 62,36 rồi cầu tuần sau, em đã chia sẻ rồi hôm nay em sin chia sẻ lại cầu Lấy lô cuối giải 7 ghép với lô cuối giải 6 của ngày thứ 6,tuần Này lô cuối giải 7 la 95,ghép với lô cuối giải 6 là 907 ta có 99,090,979,595 050,575,, nuôi từ thứ 7 đến thứ 6 tuần sau vào tiền hợp lí ăn một lần là nghỉ ko Bích bét
Cầu này người anh em chơi lâu chua

Đầu năm em chơi 2 cham cuối giải 7 nuôi từ thứ 2 đến cn hơi to vốn từ tháng 3 thấy cầu ghép kiểu Này chạy ổn em chơi va chia sẻ nên chang cho các bác tham khảo mong các bác đừng mang cầu của em đi chia Sẻ ở đâu nhé em cảm ơn

Lại húp rồi các bác ơi tuần Này húp cả 3 con kết đồng làm sao mà trại thoát có bác lào ăn được ko nhỉ cho em xin một bình luận nhé cảm ơn các bác vẫn tin tưởng em
Cảm ơn cthu, tiếc quá h em ms thấy