Đề 10s - Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Đề 10s Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hay cùng gì nae ơi, mình lúc đầu cũng phang tá lả....
Cũng may mình hên, chứ mình không biết vô tiền mình phang lung tung tiền xác ghi 1 ngày 50-60 củ là bình thường nhưng trúng chả được bao nhiêu.
Giờ dần dần học hỏi ae, có chút kinh nghiệm để không phang lung tung nữa. Nhưng mình vẫn chưa biết tính toán vô tiền như thế nào cho lợi, vì có những ngày mình rực rỡ nhưng vẫn không dư nhiều so với số vốn bỏ ra.
Mong là mình gặp được ct chỉ mình cách vô tiền hợp lý.
Ví dụ như hôm qua mình ghi đầu đuôi MN 3 đài, mình trúng 3 trật 3 mà âm 5 củ. Trong khi đó mình ghi 3C đề trúng 2 thua 1 thì lời có 1 củ. Tổng kèo đó mình thua 4 củ
Theo ai theo 1 người thôi anh , ví dụ theo dàn đề thì theo dàn ko chơi lung tung lô . Như thế chảo nó đều

đang nói đề 10 càng a ơi lô e ko chơi 3 càng. lô vốn lớn lắm e giờ bắt đầu từ con số âm với số nợ 500 củ nữa các chủ nợ đang van lạy e ợ
Haha anh ơi e nói thật là. Tầm này chủ nợ nó phải sợ a chứ a ko phải sợ chủ nợ đâu 😂
Còn ké tí. Nếu chủ nợ làm phiền quá thì ib em chỉ cho tí mánh. Tránh đc cho khỏe.
Từ ngày theo ae vào vốn công ty thu hồi nợ xấu. E tầm này chả còn sợ bố con thằng nào... 😁... Kể cả FE, tín dụng, ngân hàng.... Có luật ngầm hết với nhau a nhé
Nếu a có nợ tín dụg, chậm trả lãi... Hay đại lọai là bị ngân hàng / tổ chức tài chính nào phạt trả chậm, muộn... Thì ib e mách nước nhé. Sẽ đỡ kha khá đấy. Mánh này là ae quí nhai chia sẻ thôi. San sẻ khó khăn cho ae.
Còn riêng bác dính đến món vay lãi ngoài/ đảo bát họ thì cứ xin sdt công án phường / cs khu vực... Tầm này chả có thằng thu họ nào ko sợ bế lên phường cả.

Haha anh ơi e nói thật là. Tầm này chủ nợ nó phải sợ a chứ a ko phải sợ chủ nợ đâu 😂
Còn ké tí. Nếu chủ nợ làm phiền quá thì ib em chỉ cho tí mánh. Tránh đc cho khỏe.
Từ ngày theo ae vào vốn công ty thu hồi nợ xấu. E tầm này chả còn sợ bố con thằng nào... 😁... Kể cả FE, tín dụng, ngân hàng.... Có luật ngầm hết với nhau a nhé
Nếu a có nợ tín dụg, chậm trả lãi... Hay đại lọai là bị ngân hàng / tổ chức tài chính nào phạt trả chậm, muộn... Thì ib e mách nước nhé. Sẽ đỡ kha khá đấy. Mánh này là ae quí nhai chia sẻ thôi. San sẻ khó khăn cho ae.
Còn riêng bác dính đến món vay lãi ngoài/ đảo bát họ thì cứ xin sdt công án phường / cs khu vực... Tầm này chả có thằng thu họ nào ko sợ bế lên phường cả.
Diễn đàn này inbox được à nae?

Mình nói rồi mình may mắn thôi, cứ đầu ngày mình nạp vào 10 hoặc 20 củ tùy ngày, mình mở hàng MN vừa lô vừa đề. Thắng thì mình ghi tiếp qua MT, thua thì mình nạp thêm vô ghi MT, mình chốt MB. Trong 1 ngày mình có ăn có thua chứ không toang hết, nhưng chốt lời cả ngày ở đài MB. Có hôm mình thua MN, MT nhưng qua MB mình rực rỡ và lời. Còn có hôm mình ăn MN và MT 15-20 củ nhưng mình thua MB sạch vốn lẫn lời của MN và MT :ROFLMAO:
Mình may mắn chưa toang trắng phơi, nhưng hiệu quả thì chưa cao, mình đang học hỏi ae cách quản lý vốn, chia tiền vô kèo
BẠN HAY CHƠI MN- THÌ THỬ THAM KHẢO CÁI NÀY NHÉ-- VÀO SOI CÁC CAO THỦ CHỐT TRÙNG CHẠM NÀO NHIỀU NHẤT SẼ NỔ .

AE ai có kèo hay lên nào.. cs tứ tung lên cho rôm rả.. thấy luận sự rầm rầm mà chưa thấy đc kèo nào đầu cua tai nheo sao cả..Ngắm cái này cho vui mắt nhé pà kon

AE ai có kèo hay lên nào.. cs tứ tung lên cho rôm rả.. thấy luận sự rầm rầm mà chưa thấy đc kèo nào đầu cua tai nheo sao cả..Ngắm cái này cho vui mắt nhé pà kon
View attachment 259367
nay được tổng tư lệnh ghé thăm, chắc tháng mới rực rỡ lắm đây

View attachment 259367
nay mà chuẩn 4372 thì hang rắn này thành hổ mang chúa hết. cảm ơn a zai đã thêm quả lọc độc cho ổ rắn nước kaaaa

Xin phép chủ nhà cho mình chia sẻ với ae 1 số dàn nuôi đến chủ nhật nhé:
*dàn 1: chạm 3
*dàn 2:chạm 7
*dàn 3:chạm tổng 5
*dàn 4:đầu 4+ bộ 04
ae kết dàn nào thì vào dàn đó nhé
cho mình xin cái đường cầu chạm 7 ??? Tesst cho nó tự tin

Nhẹ nhàng đi bạn, đến được với nhau và có những thiên thần nhỏ là những điều rất phi thường rồi. Cuộc sống giống các con số, lựa chọn hay không lựa chọn nó cũng đến bên ta. Bình tĩnh chơi , bình tĩnh sống bạn nhé. Have fun👌
Vâng kiểu mình lớn rồi ko có chỗ mà than, lên đây ko ai biết ai than tý cho nhẹ ạ, trước e từng kiếm cả 1-200tr/ tháng ấy mà vì Ck nghiện ngập e ko nói được rồi trầm cảm ko làm được gì, giờ thì bình tĩnh hơn bắt đầu làm lại từ đầu còn lo cho con

có mấy cầu chính là lấy giữa G1 và giữa G6-2 các ngày t 5,6,7 làm 2 chạm và thêm cầu tổng đề từ chủ nhật trước đến chủ nhật này lấy đvi và bóng dương phang , chỉ là cầu vớ vẩn thôi ko fai ct j đâu mà khai sáng đâu b
Mh vẫn không hiểu

Xin phép chủ nhà cho mình hỏi mèo già vào đây đc ko ạ... Nay kết tổng 1,6,9,4 hạ tổng 6 hạ song thủ 24,79 các anh chị em tham khảo ạ. 3d 1,6,3,8. 4d 2,7

Xin phép chủ nhà cho mình chia sẻ với ae 1 số dàn nuôi đến chủ nhật nhé:
*dàn 1: chạm 3
*dàn 2:chạm 7
*dàn 3:chạm tổng 5
*dàn 4:đầu 4+ bộ 04
ae kết dàn nào thì vào dàn đó nhé
Cả nhà nuôi bộ 15 đến cn có cầu báo chạy từ đầu năm chưa gãy nhé mìnhm mới vào chưa biết chỗ cs cầu

Xin phép chủ nhà cho mình hỏi mèo già vào đây đc ko ạ... Nay kết tổng 1,6,9,4 hạ tổng 6 hạ song thủ 24,79 các anh chị em tham khảo ạ. 3d 1,6,3,8. 4d 2,7
hi rất vui được đón khách ạ. ngoài những con số may mắn còn có tiếng phì của mèo v rắn cho đỡ căng thẳng sau jo bị đồng nó quay cho tróng mặt

BẠN HAY CHƠI MN- THÌ THỬ THAM KHẢO CÁI NÀY NHÉ-- VÀO SOI CÁC CAO THỦ CHỐT TRÙNG CHẠM NÀO NHIỀU NHẤT SẼ NỔ .
Ví dụ MN hôm 23/3 các ct huyền thoại, top 1 và thần tượng chốt các chạm sau: 2-4;2-3; 3-9; 4-9; 5-6; 5-8; 6-8; 7-8 thì chọn như thế nào người anh em ơi?

Ví dụ MN hôm 23/3 các ct huyền thoại, top 1 và thần tượng chốt các chạm sau: 2-4;2-3; 3-9; 4-9; 5-6; 5-8; 6-8; 7-8 thì chọn như thế nào người anh em ơi?
Mình lúc bận quên k bảo bạn loại cao thủ tốp 1 đi, có thể chơi phức, hoạc lọc lấy 2 chạm, nếu k thì đi 4 chạm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.